Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

karakola

Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Cac bac vao day xem san pham chinh hanghttp://m.danawa.com/new/search/search.html?division=product&keyword=amplifier%20jarguar

Ðề: Re: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Em tìm hoài mới có chổ bàn về hàng music wave, em hỏi một câu với ạ. Chẳng là năm ngoái mới lện Sóng Nhạc lắp 4 bộ karaoke cho quán nhà, họ tư vấn dùng amply music wave pa-2000 digital. Em thì trước lúc đi đã tính là dùng amply jarguar pa-303xg rồi, không biết đến nơi nghe mấy bác SN tư vấn khen music wave hay quá làm em mủi lòng. Nói music wave cũng là hàng nhập từ Hàn Quốc về. Mấy hôm rồi có một em music wave bị hư, lấy ra gửi bảo hành vô tình thấy cái tem made in korea sau máy là được in trên mảnh giấy nhỏ rồi dán sau máy, em bóc ra được thấy giật mình quá. không biết thế nào nữa, tìm trêm trang web Sóng Nhạc cũng chẳng thấy thông tin có bán amply music wave, trên mạng cũng chẳng có. Em muồn hỏi là hàng amply music wave có phải là của Hàn Quốc không, sản phẩm này thế nào sao trên mạng không có thông tin gì cả, Sóng Nhạc bán hàng có uy tín không? Cám ơn bác bác nhiều.

Music Wave là một thương hiệu của Sóng Nhạc, các mẫu bác mua là đặt riêng cho hệ thống các showroom nên các đại lý trên toàn quốc không có mẫu này. Ampli này được nhập từ Hàn Quốc, bác yên tâm nhé.

bác cường cho em cái web của những con jg mà bên sóng nhạc nhập với, em không tìm thấy web của nhà sx đó đâu cả, mún tìm thông tin về mấy sp ấy khó quá, con 506hi này với 506hi plus( trên web em đính kèm) trước kia bên maseco nhập đó bác.

Website của Jarguar nè bác : The Best Of Best Amp! Jarguar - Amplifier, Pro Audio system

Tắt giúp Cường các chương trình tường lửa với Virus...máy em vô bị chặn hoài cũng bực mình. Nói với bên đó thì họ nói web vẫn chạy bình thường...hix

Ðề: Re: Ðề: Giải đáp thắc mắc về sản phẩm thương hiệu Jarguar - Guinness - Music Wave

Con 604D cũng là hàng nhái hả các Bác??? :-SS

Mẫu Jarguar 604D Sóng Nhạc đng phân phối tại VN cũng được bán tại thị trường nội địa đó bác Vinagoh. Những mẫu trùng model nhưng khác kiểu dáng do Jarguar sản xuất (một xuất khẩu- 1 trong nước) sẽ được Jarguar thống nhất lại theo đúng mã xuất cho Sóng Nhạc vào tháng 12 năm nay.

Thân !

the_jbl

Website của Jarguar nè bác : The Best Of Best Amp! Jarguar - Amplifier, Pro Audio system

Tắt giúp Cường các chương trình tường lửa với Virus...máy em vô bị chặn hoài cũng bực mình. Nói với bên đó thì họ nói web vẫn chạy bình thường...hix
web này bác phải mở bằng IE mới dc nhé, chrome, crom cộng cũng ko, web này em đưa dường linhk cho bác mà,,dư mà em cũng ko thấy 604d, 503a, hay con 506hi sắp ra đâu cả, chỉ thấy 506hi giống của bác minhsur up thôi, với 506hi plus nữa bác nhé

Nhìn máy của bác mà tủi thân quá, em tìm khắp mọi nơi từ đầu đến đít, từ thùng đến sách mà em 604D của em cấm có thấy chữ kotra nào. Mấy bác vẫn bảo máy của em xịn, thế chắc của bác tiep là hàng ếch nhái rồi.

Từ tháng 1/2013, các sản phẩm Jarguar sẽ không dán tem Kotra trên máy nữa bác Minh. Bác vui lòng xem thông báo ở đây.

Thông Báo Thay Đổi Vị Trí Dán Tem Kotra Trên Amply Jarguar - NGÀNH HÀNG ĐIỆN TỬ - SÓNG NHẠC

P/s : trong trường hợp bác không thấy tem kotra trên sách HDSD nhưng có dấu hiệu khác vẫn đầy đủ. Cường nghĩ có thể do Jarguar họ dán hoặc in thiếu, nhưng đảm bảo đó vẫn là sản phẩm chính hãng bác nhé.

Thân!

Rầu, vậy em dự đoán lô đầu là ếch, lô sau là nhái. :D

Làm gì có ếch nhái ở đây bác Vinagoh...oan ghê

Sai sót chút cái tem Kotra mà bác chụp cả đũa vậy em không vui tí nào.

Hix...

Em mới mua con amply SPA 360 DIGITAL với loa guinness 103 Series VII. Mà lúc mở mình cứ nghe có tiếng i iiiiiiiiiiiiii nhỏ là sao vậy mấy bác. Em mua Nguyễn kim

Tiếp đất giúp Cường bác nhé, phía sau máy có ghi : Ground, đấu dây và đóng xuống đất (không nên đóng vào tường vì nó không tác dụng gì nhiều)

Thân!

web này bác phải mở bằng IE mới dc nhé, chrome, crom cộng cũng ko, web này em đưa dường linhk cho bác mà,,dư mà em cũng ko thấy 604d, 503a, hay con 506hi sắp ra đâu cả, chỉ thấy 506hi giống của bác minhsur up thôi, với 506hi plus nữa bác nhé

Cường nói họ rồi mà sao chưa thấy khắc phục đó bác. Máy trước giờ chỉ sử dụng Chrome với Firefox nên bó tay. iE cùi quá nên Cường tháo mất...po hand.
Các phản hồi của bác Cường đã ghi nhận và đề nghị với NCC update dữ liệu.

Cảm ơn tất cả các bác đã luôn tin tưởng và đóng góp ý kiến hoàn thiện sản phẩm với Sóng Nhạc.

Chúc các bác sức khỏe !

Thân!

luonnho1001

Well-Known Member

Bác nhắn giúp sdt bác trong inbox nhé. Cường sẽ hỗ trợ khắc phục cùng bác.

Thân!

Của em con 60d cũng bị 1 vế đã thay và kiểm tra tất cả các đường dây loa, tín hiệu, tiếp địa mà nó vẫn kêu iiii chứ không pải tiếng xì xì đâu.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Của em con 60d cũng bị 1 vế đã thay và kiểm tra tất cả các đường dây loa, tín hiệu, tiếp địa mà nó vẫn kêu iiii chứ không pải tiếng xì xì đâu.

503A của mình mua lâu rồi mà không bị nhỉ, hay là do dây tín hiệu, dây loa,

tiepchelsea

Well-Known Member
theo em Master mà để tầm 2h mới nghe dc tiếng iiiiiiiii
thì hoàn toàn ổn bác ạ
mọi thứ khác, như nghe nhạc, hát kara tốt thì ko sao cả
nhà em cũng 604D
ngon bình thường

vinagoh

Well-Known Member

Bác thử thay dây tín hiệu loại khá khá xem sao nhé.

Minhsur

Banned

604D của mình giờ đang ăn toàn, chưa i a gì.

moddercom

em có một em 604D bị lỗi ko có tín hiệu ra sub (em đấu sub điện vào cổng line out). kênh ch1 và ch2 không có tín hiệu ra loa

. đành phải đấu tạm 2 loa ra kênh 3 và 4 , 2 kênh này vẫn có tiếng bình thường . các bác cho ý kiến nhé

604D của em là hàng bảo hành 3 năm . (máy đã chạy được 1 năm rất ổn định , hát hay . tự dưng bị hiện tượng như này khoảng 1 tuần trở lại đây. để qua đêm . hôm sau hát lại bình thường )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên