Giới thiệu bộ HD của em

HT900

Member
Ðề: Giới thiệu bộ HD của em

Cám ơn các bác đã nhận xét. Chặng đường HD và Hifi vẫn còn dài ở phía trước. Đến một lúc nào đấy khi nhu cầu và điều kiện gặp nhau chắc em lại có cái để khoe các bác.

Bộ dàn của bác khủng quá, nhưng nền tường không lam nổi cái TV lên được. bác xem bài "floating wall" thiết kế nền tường xem đã hơn đó.

daohailinh

Nhìn thích nhất cái tivi, thank bác cho e mở mang tầm nhìn.:-"

Chúc mừng bác có bộ dàn đẹp quá. E cũng thích cái TVi. Nhưng SHARP bị scandal vụ hở sáng nên E định lấy 1 E lại thôi. Bác mới xem nên chưa bị nhiều. Không biết thời gian sau thi thế nào?

do_long_khach

Well-Known Member

Tường trống bác treo tranh lên, và theo em nên bỏ cái chuỗi tranh/bưu thiếp (hay gì??) kia đi, trông cứ thiếu đẳng cấp thế nào ý.

chon_hoi

Member

Èo. Phòng ngủ của bác rộng hơn cả phòng khách+ phòng ngủ nhà em. Tivi to xem phim sướng phải biết bác nhỉ. Chúc mừng bác

luanchitam

Xin lỗi em nhìn ko chịu nổi. kết cái tivi đó........[-O< ước gì được như anh ấy

Ti vi đẹp quá, ước gì mình có 1 em thế này. phòng rộng đẹp đấy bác ạ.

HT900

Member

Cám ơn các bác đã nhận xét và có lời khen động viên tinh thần. Có thể không gian vẫn thiếu vài chi tiết tạo điểm nhấn tổng thể. Nhưng thú thật nó là phòng ngủ, là không gian riêng tư của vợ chồng em + F1 em còn đang tuổi ăn sữa ngày 3 bìnhO:) nên cũng ngại khoan đục lắm ạ. Mấy bức ảnh trên như bác do_long_khach nói là ảnh F1 nhà em đấy ạ, một lần nữa cám ơn các bác đã vào thăm thớt của em.

NHUANKHOM

Member

con le630 này em xem sao màu đỏ.hồng,vàng không được chuẩn nhĩ,màu đỏ thì ra đỏ cam,em ra cửa hàng lấy 3 con ss es6600,sony ex720,sharp le630 xem cùng một đoạn quảng cáo về cây son màu đỏ,2 con sony và ss thì màu đỏ đậm còn con sharp thì màu đỏ cam,em thì thích con sharp vì đang dùng sharp le830 40in định len le630 cho nó hoanhg ta trang nhưng khi ra xem sao thấy màu đỏ kì quá,bác chủ cho em ít ý kiến

Connor

Well-Known Member

Phòng bác chủ rộng như vậy thì nên đầu tư dàn loa nữa mới hay bác ạ. Dù sao cũng chúc mừng bác. Phòng của bác rất đẹp.

do_long_khach

Well-Known Member

bác nâng bộ nghe nhạc lên tí. Cuối cùng thì thế nào cũng nghe nhạc nhiều hơn xem phim bác ạ

best102

phòng bác diện tích bao nhiêu thế ạ? khoảng cách gi][ngf ngủ đến TV là bao nhiêu ạ?

Bên trên