Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

phuong ca

Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Mình đã mua box của itv hồi tháng 8. Cho mình 1 slot nhé.
Mail: [email protected].
Thanks.

dhruan

Member
Ðề: Re: Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Các yêu cầu của Bác toàn là vấn đề lớn. Chạy ổn định, số lượng phim nhiều, chất lượng tốt, rẽ tiền, chắc không có dịch vụ nào được như vậy đâu.

vấn đề lớn này đã được kenhhd.tv áp dụng lâu lắm rồi và mình đang sử dụng rất tốt, các bạn có thể tham khảo

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

vấn đề lớn này đã được kenhhd.tv áp dụng lâu lắm rồi và mình đang sử dụng rất tốt, các bạn có thể tham khảo

Tất cả các dịch vụ xem Online dù phim nhiều nhưng ko bao giờ cho bạn xem HD với chất lượng gốc đâu ! vì thế mới sinh ra HDVIETNAM chứ. bây giờ là ITV Phim và MEGAHD.

minhthanhbui

Active Member
Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Bác chủ cho em hỏi , mỗi mã kích hoạt chỉ đc 2 thiết bị , giờ chẳng may reset lại thiết bị thì coi như là thiết bị đấy bị mất đúng ko ? Vì bên bác đâu cho kích hoạt lại đâu .

Kích hoạt lại Ok bạn à, nếu bạn kích hoạt trên thiết bị cũ. Còn kích hoạt trên thiết bị thứ 3 mới ko được.

daiduongpham

Rất chậm,coi ở Mỹ không tài nào coi được,mặc dù nhà internet tốc độ 75mbs download,xem PubVN ngọt ngào.

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Giới thiệu ứng dụng android ITV Phim xem phim HD online chất lượng cao, hỗ trợ DTS Dolby

Kenhhd.tv được cái là không yêu cầu cao về đường truyền nhưng hình ảnh hơi kém và không bao giờ có âm thanh HD như xem trên Fshare, 4share. Đây là lợi thế của mega hd và ITV phim. Mình đã dùng kenhhd.tv

vuthecong78

Well-Known Member

Các bạn đóng góp link để MegaHD đưa lên nhé.

nphumy

Member

sao coi ca nhạc Thúy nga nó chạy như rùa vậy. Các phim 1080 cũng vậy. Hay là tại mạng. Phim 720 thì chạy tốt

3dong

Member

Cái apk này chỉ cho phép dùng chuột điều khiển, bất tiện quá. Làm sao để có thể dùng Rêmote của BOX điều khiển được?

fa9603

Member

Em cũng đã Like và Share, [email protected]
Bác cho em xin 1 code ạ. Thanks

minhthanhbui

Active Member

sao coi ca nhạc Thúy nga nó chạy như rùa vậy. Các phim 1080 cũng vậy. Hay là tại mạng. Phim 720 thì chạy tốt

720 nhẹ hơn chạy tốt là đúng rồi bác. phim 1080 ở VN ko phải mạng nào cũng play được. phải là cáp quang 8 MB trở lên.

minhthanhbui

Active Member

Để nhận mã nhanh nhất các bác vào Inbox Page facebook của MegaHD nhé. Gửi qua Email thì mình phải tổng hợp mới gửi được.

dracula_bg

Active Member

em chờ free :D
:))..............................

Bên trên