Giọng Hát Việt - The Voice of Viet Nam 2012

minhhieubf

Ðề: Giọng Hát Việt - The Voice of Viet Nam 2012

em ghét cái chương trình này... hát như hét, giám khảo thì điêu... cường điệu 1 cách quá mức

bemtigon

Active Member

" Vòng một: Giấu mặt ==> vong 2:Đối mặt ==> vòng 3: Vạch mắt ==> vòng 4: NHục mặt "

anh0424

Active Member

Nói thật là coi qua The Voice của các nước khác như Mỹ, Hàn,.. thì vòng battle ko hề mang tính chất như cái tên của nó. Hai thí sinh hát như là 1 đội, 1 cặp song ca rất hay, và hòa quyện. Chứ ko phải mạnh ai người đó hét :D

minh chứng luôn!

[video=youtube;tgrlTJ4sZ94]https://www.youtube.com/watch?v=tgrlTJ4sZ94[/video]

phải nói là tuyệt vời :x

vietdung_movie

cũng do một phần ban giám khảo và chị Phương Uyên, có thể chọn bài hát không hợp cho thí sinh. Thí sinh nào không thể hiện tốt nhạc anh mỹ, thì đừng nên chọn những bài hát tiếng anh cho họ hát làm gì.

kẻo sẽ ném đá là thảm họa âm nhạc. Ví dụ như bài price tag, sao toàn biến những bài hay của họ trở nên một phong cách mang sắc thái hủy hoại cái đẹp và hay của bài hát.

mình nghe mỗi bài when you believe the voice VN do Xuân Nghi và Diễm My thể hiện là hay nhất và hợp nhất.

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Giọng Hát Việt - The Voice of Viet Nam 2012

bài viết quá hay để cảm nhận được cái nhạt,nhục......của ban tổ chức.
Làm sao để fát ngôn được những lời lẽ như vậy đối với những người là nhạc sĩ,ca sĩ,TGĐ,.........toàn là lũ hề....
Cái đám đó tiền thân chắc bán kẹo kéo, hít hà lấy hơi rồi phà chữ ra chứ hát hò gì hả bác. V-pop chủ yếu nhìn chứ nghe gì bác ơi!!!

go_away

mọi người có ý kiến gì về Yesterday của bạn trẻ Ninja hôm nọ không?
em thấy chàng ta làm hỏng phong cách nhạc của Beatles,
hát về nỗi buồn rất nhẹ nhàng phóng khoáng

banbuon_hdd

so với kid thì chắc gọi các em ý bằng cụ. từ khi có cái kid ra mình ko nghĩ nên âm nhạc việt thế hệ trẻ lại phát triển mạnh hơn so với đàn anh đi trước như thế

Bên trên