Giúp các bạn Active by phone bằng key Mak các bản Windows 7 + Windows 8.x + Office

Titan Kronos

Ðề: Giúp các bạn Active by phone bằng key Mak các bản Windows 7 + Windows 8.x + Office

Sr các bác giờ mới quay lại 4rum đc, mấy hnay bận quá

Titan Kronos

Ðề: Giúp các bạn Active by phone bằng key Mak các bản Windows 7 + Windows 8.x + Office

key mak vs key retail đều die hết rồi bác ạ, key mak cũng ko gọi đc nữa. Bác nào đang dùng Pro thì lên Pro WMC rồi lấy key này active by phone, key duy nhất: 72R99-D69N7-KF8V6-D3W7M-TXT8D
8.1 đã có thể active được chưa bác?

VThanhgtvt

Well-Known Member

key mak vs key retail đều die hết rồi bác ạ, key mak cũng ko gọi đc nữa. Bác nào đang dùng Pro thì lên Pro WMC rồi lấy key này active by phone, key duy nhất: 72R99-D69N7-KF8V6-D3W7M-TXT8D

Lên đâu cơ bác? Em add key này để bác active cho ấy ah?

SuperDreamII

LÀ cái gì đó bác

Titan Kronos

Chuột phải vào computer => properties => lick vào get more feature with a new edition of windows (nếu có dòng này mới nâng lên pro wmc đc nghen bạn, ko có dòng này là ngồi chơi chờ key thui)
=> chọn I have a product key sau dó nhập key này RR3BN-3YY9P-9D7FC-7J4YF-QGJXW (key này ko active đc, die rùi) => next…. Sau khi restart lại máy bạn thay key này
72R99-D69N7-KF8V6-D3W7M-TXT8D
Lên đâu cơ bác? Em add key này để bác active cho ấy ah?

---------- Post added 27-10-2013 at 12:06 ----------

LÀ cái gì đó bác

Pro Windows Media Center

Bây h cài bản nào và activate thế nảo nhỉ?

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chuột phải vào computer => properties => lick vào get more feature with a new edition of windows (nếu có dòng này mới nâng lên pro wmc đc nghen bạn, ko có dòng này là ngồi chơi chờ key thui)
=> chọn I have a product key sau dó nhập key này RR3BN-3YY9P-9D7FC-7J4YF-QGJXW (key này ko active đc, die rùi) => next…. Sau khi restart lại máy bạn thay key này
72R99-D69N7-KF8V6-D3W7M-TXT8D

---------- Post added 27-10-2013 at 12:06 ----------

Pro Windows Media Center

Em vẫn phải ngồi đợi tiếp roài...

simvip1

dùng win 8 tiện hơn nhưng win 7 thông dụng hơn thì phải

silanh

Member

Bạn ởi giúp mình active Office 2013 với

Thank trước nhé

5155990
1570716
0570732
7893655
8565870
3452040
5191851
1049731
4738642

hoasimtim

Well-Known Member

Ngủ sớm thôi các thần sấm thần sét ;))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hy vọng mai sẽ có key để active...

Bên trên