[Giúp đỡ] khi phát bluray iso remux bằng TMT 6 lên TV sony 3D ( mong các bác giúp em:(( )

hd danang

Member
Ðề: [Giúp đỡ] khi phát bluray iso remux bằng TMT 6 lên TV sony 3D ( mong các bác giúp em:(( )

cho e ke bác chủ tý. e mới down phim này về :Toy.Story.3.2010.ViE.1080p.3D.REMUX.Blu-ray.MVC.DTS-HD.MA.7.1-TruHD (29.6G), nhưng không mở được trên cả PC lẫn HDP
PC e dùng KMP, hdp là hdlife V9. bác nào biết chỉ giúp e nhé. thank cả nhà

chào các bác, em là mem mới, em mới tải avatar 3D remux của bác laumam
em xem bằng TMT 6 , đã tạo ổ đĩa ảo và play được, nhưng ra tín hiệu 3D lại là đỏ- xanh, mà tỏng khi em xem bằng TV sony 3D nên nó không nhận 3D bác à :(( Bây giờ phải làm sao hả bác?

Tất cả các ô đều bị bôi đen, dù em đã xem bằng TV sony 3D

- Bác chi tiết giúp em tất cả các món bác đang chơi (PC & TV em biết rồi, Receiver, dây HDMI, cắm thế nào, bác play phim như thế nào...) em xem giúp được gì cho bác không?

crazyboy1304

Moderator
Ðề: [Giúp đỡ] khi phát bluray iso remux bằng TMT 6 lên TV sony 3D ( mong các bác giúp em:(( )

theo như hình trên thì bạn đang dùng card onboard của intel thì phải ? Bạn chọn chế độ đầu tiển Intel 3D HDMI 1.4. Đối với card Ati sẽ là 3D AMD HD hoặc Nvidia HDMI 1.4 3D

BreakFast

theo như hình trên thì bạn đang dùng card onboard của intel thì phải ? Bạn chọn chế độ đầu tiển Intel 3D HDMI 1.4. Đối với card Ati sẽ là 3D AMD HD hoặc Nvidia HDMI 1.4 3D

e cũng chả biết có phải cáp 1.4 k, ra ngoài cửa hang hỏi mua HDMI có mỗi loại này :(

Bên trên