Giúp Em Tư Vấn Dàn Karaoke Đình, gấp gấp...!!!

chienchoe

Member
Nhà em nâng cấp nên thừa cái âm li jarguar pa 506n hàng bãi xịn.
Ngày trước em nhờ thợ đi mua trên hai bà trưng là 10m tem vẫn nguyên.
Em đang tham khảo giá nên đề tạm giá 8 triệu.
- Bán 1 đầu chuyển audio video selector vsw41 giá 200k.
Mua bán tại nhà riêng số nhà 53 ngõ 355 đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội.
Số đt: 0912106603
Có ảnh bên dưới ạ:

Em xin chào anh em Hdvietnam,

Em đam mê sắm dàn karaoke đã lâu, nhưng chưa có điều kiện, nay sắp tới đám cưới đứa em gái út rồi muốn chơi nhạc sống nhưng gia đình không cho chỉ cho chơi karaoke. Mà em thì rất thích sắm 1 dàn ngon lành để phòng khách luôn, và dễ nâng cấp về sau, em thì định mua 2 cặp loa nhưng chưa đủ vốn nên định múc 1 cặp loa và Sub điện 3 tấc để chơi đám cưới, vì sợ không có sub nhạc sẽ bị loãng vì đám tiệc rất ồn. Trước mắt em build như thế này các bác góp ý giúp em để cân đối chi phí và chất lượng bộ dàn giúp em nhé, em định chơi

1/ Amply: Jarguar PA 506N
2/ Loa: JBL RM 10 II
3/ Sub: Jamo J12
4/ Micro: không dây nhưng chưa biết chơi thằng nào hát nhẹ và giọng rõ
5/ Đầu Karaoke: em đang phân vân chơi đầu vod hay Arirang smart k+ để có nhạc midi và chơi được luôn MTV

Ngoài ra em cũng định chơi con Himedia Q10 Pro để cài phần mềm vô chơi nhạc MTV, vì đa số nhạc trung tâm Asia giờ toàn nhạc MTV, em có thắc mắc 1 tí là trên android box như himedia có cài phần mềm gì chuyên biệt để chơi nhạc mtv điều khiển bằng smartphone mà tính phí gần 4 triệu luôn cả chép nhạc cho mình không, vì em thấy có chỗ bán con Himedia Q10 Pro này tới 9.500.000đ dùng làm đầu karaoke thông mình, em hỏi thì nói do gắn ổ 3TB cộng thêm tiền chép nhạc với phần mềm riêng chuyên dụng nên giá như vậy. Chứ giá con Q10 Pro này tầm 3.500.000đ . Bác nào rành vụ này tư vấn giúp em để em khỏi bị hố hàng.

Các bác giúp em tư vấn bộ giàn vì em cũng mới chơi nên không rành lắm, ngoài cấu hình em build các bác có thể tư vấn cấu hình khác giúp em, vốn em có hạn, tầm 30 triệu thôi, sẵn các bác giúp em tìm chỗ mua uy tín cho từng món trong bộ dàn karaoke luôn nhé, em xin cảm ơn rất nhiều!

Giá Himedia Q10 như thế đúng rồi bác, mắc tí mà nó chép cho source nhạc oke, chứ ham rẻ chút mang mà chưa biết được gì đâu. Khoảng tầm 8tr5!
Không thấy ai tư vấn micro, theo tôi không dây mà hát nhẹ với giọng rõ thì đầu tư chút. Con Boss QM990 này mấy quán kinh doanh hay dùng, hát hút lắm nè. :cool::cool:

tkkt2403

Bạn thử tham khảo 5 mẫu dàn âm thanh của bên mình xem nhé. Trong đó bộ thứ 2 khá hợp với nhu cầu của bạn. Bộ đó sử dụng vang cơ của Jarguar, dễ chỉnh, có cắt hú rít và nhiều tính năng khác. Nếu bác cần khỏe hơn thì đổi công suất Crown Xli 800 và loa JBL Ki81 sang dòng to hơn. Bên mình luôn sẵn hàng.

Bên trên