Gò Vấp - Xin phim để xem + cà phê tạ lễ

trcoti

Gò Vấp - Xin phim để xem + cà phê tạ lễ
Mình ở Gò Vấp không biết chổ nào chép phim ACE Gò Vấp nào có phim cho mình xin với ! Cám ơn
Tiến 0906344765
[email protected]

lilytran

Member
Ðề: Gò Vấp - Xin phim để xem + cà phê tạ lễ

Chủ thớt có ổ cứng khoảng bao nhiêu GB để copy ?? Phim cũ hay mới, phim lẻ hay ca nhạc, phim bộ, mkv hay blueray ??? Bác chủ có laptop để copy hay mang ổ cứng về copy cho bác chủ ??? Cụ thể chi tiết nhé ???

trcoti

Chủ thớt có ổ cứng khoảng bao nhiêu GB để copy ?? Phim cũ hay mới, phim lẻ hay ca nhạc, phim bộ, mkv hay blueray ??? Bác chủ có laptop để copy hay mang ổ cứng về copy cho bác chủ ??? Cụ thể chi tiết nhé ???
nều được thì về nhà mình chép hay caphê gần gần đem laptop theo chép ( ổ 2T rời ) phim chi cũng được .loại thập cẩm đó mỗi thứ 1 ít cho mọi người , mọi lứa tuổi đều được xem ....Cám ơn Bạn nhiều nha !
mình ở PVC - cây trâm Tiến 0906344765 ! tùy điều kiện của Bạn thế nào mình theo ! còn điều kiện của Bạn thì sau ......

rita

Well-Known Member

Zui quá zui quá, mình cũng ở GV nè, có 4T phim + ca nhac + lossless mà lại kg có laptop. Hihi. Còn ai ở GV nữa kg ? =D>

trcoti

Zui quá zui quá, mình cũng ở GV nè, có 4T phim + ca nhac + lossless mà lại kg có laptop. Hihi. Còn ai ở GV nữa kg ? =D>
vậy mang ổ cứng qua nhà mình đi Bạn ! Cảm ơn cà phê giao lưu !

rita

Well-Known Member

vậy mang ổ cứng qua nhà mình đi Bạn ! Cảm ơn cà phê giao lưu !

Hì ! Mình ở ngã tư Nguyễn Thái Sơn - PVT, đem ổ cứng qua nhà bác chép thì kg biết bao giờ mới được về, còn nếu cafe chờ thì chắc fa3i hết chục ly đó ( tốc độ chép chỉ có khoảng 23Mb/s à ). :-?:-?

mrtran76

Member

Hì ! Mình ở ngã tư Nguyễn Thái Sơn - PVT, đem ổ cứng qua nhà bác chép thì kg biết bao giờ mới được về, còn nếu cafe chờ thì chắc fa3i hết chục ly đó ( tốc độ chép chỉ có khoảng 23Mb/s à ). :-?:-?

Bác nói chuẩn ko cần chỉnh!
EM (ở P16 Đường Thống Nhất GV) cũng xin gếch một chân nè, em cũng có lap và ổ HD rời 1TB, vụ này share kiểu gì được nữa ha?

cuti

Em thì không có nhiều, chỉ vài chục Tb thập cẩm, bác thích thể loại nào thì cứ liên lạc nhé. Mình cũng ở Lê Quang Định - Gò Vấp nè.

Bên trên