Góc giải trí nhà em, tạm hài lòng trong thời buổi khó khăn!

hdhn09

Member
Ðề: Góc giải trí nhà em, tạm hài lòng trong thời buổi khó khăn!

Cái CD 03 có điều kiện lên 07 luôn bác ^_^
T07A là niềm mơ ước của em ạ, có lẽ cái đầu tiên nâng cấp trong hệ thống chính là cái CDP đấy bác. Với hệ thống hiện tại mà dùng T07 hơi phí ạ

ASAP

Well-Known Member
Hi,

Anh xem thử cái máy lạnh có nằm trên bộ dàn không nhé...nếu có anh phải đưa bộ dàn lên phía trước...tuyệt đối không nằm dưới máy lạnh.

Kết đôi epos 11 của bác quá mà khó kiếm hàng quá, nếu nguyên bản thì thường cũ, mới mới một chút thì lại không nguyên bản #-o Chúc mừng bác có cặp loa đẹp :)

hdhn09

Member
Ðề: Re: Góc giải trí nhà em, tạm hài lòng trong thời buổi khó khăn!

Hi,

Anh xem thử cái máy lạnh có nằm trên bộ dàn không nhé...nếu có anh phải đưa bộ dàn lên phía trước...tuyệt đối không nằm dưới máy lạnh.
bác nói đúng cái điều em lăn tăn nhất ạ, em sợ nhất nó tự làm mát cho hệ thống bên dưới thì .. Phòng em nhỏ ko thể chuyển điều hòa cũng như bộ dàn đi chỗ khác được. Em đang tính thiết kế 1 cái máng ở dưới để tránh nước nhỏ xuống.

---------- Post added 30-05-2013 at 04:05:04 PM ----------

Kết đôi epos 11 của bác quá mà khó kiếm hàng quá, nếu nguyên bản thì thường cũ, mới mới một chút thì lại không nguyên bản #-o Chúc mừng bác có cặp loa đẹp :)
em thấy vừa rồi có nhiều bác bán đấy, nhưng đúng là mới và nguyên bản thì bác phải kiên trì ạ

vinh do

Active Member
Dàn đẹp cả nhà đều thưởng thức thì còn gì bằng, chúc mừng bác. Dọn đồ đạc trong phòng lại nữa là hết chổ chê!
Trời nóng có bộ này giải trí và vài chai bia anh em cung giải khác thì tuyệt.

bác nghĩa nói đúng quá,thanks chủ thớt chia sẻ :D

leanh1202

Member

chào bác chủ, bác ở tổ mấy định công ạ em ở tổ 9 rất mong đc giao lưu với bác

bộ dàn kết hợp không gian phòng nhìn ấm cúng quá :D, hình chụp cũng nét quá :D

hdhn09

Member

chào bác chủ, bác ở tổ mấy định công ạ em ở tổ 9 rất mong đc giao lưu với bác
ở cách trường mầm non định công 150m, gần đối diện nhà văn hoá thôn Hạ. Mời bác qua giao lưu! em chỉ ở nhà sau 7h tối thôi, có gì bác call trước nhé
Hình như bác cũng đang sở hữu RTL3,hôm cũng muốn qua bác nghe, trước cũng thích đôi này nhưng ko mua được, sau lại mua Kef C40 giờ vẫn còn nhưng ít nghe.

hdhn09

Member

bộ dàn kết hợp không gian phòng nhìn ấm cúng quá :D, hình chụp cũng nét quá :D
hình nét là nhờ Canon 550D + kit 18 -55, fix 50 -1.8, flash tàu,tripod tàu. (một bộ theo em cũng là hiệu quả),thanks bác!

leanh1202

Member

ở cách trường mầm non định công 150m, gần đối diện nhà văn hoá thôn Hạ. Mời bác qua giao lưu! em chỉ ở nhà sau 7h tối thôi, có gì bác call trước nhé
Hình như bác cũng đang sở hữu RTL3,hôm cũng muốn qua bác nghe, trước cũng thích đôi này nhưng ko mua được, sau lại mua Kef C40 giờ vẫn còn nhưng ít nghe.

Em vừa bán đôi TDL3 rồi bác a đang loay hoay tìm đôi khác để nghe mà chưa tìm đc. chỗ nhà bác cũng gần nhà em cuối tuần dỗi dãi bác cho em qua nghe thử cặp espo của bác với nhé

Greenchess

Cặp BOSE đặt sai vị trí trái phải rồi bác chủ ạ

lascetis

Active Member

Em mà được thế này thì gọi là hài lòng luôn chứ không phải tạm nữa. Cảm ơn bác chủ đã cho em được học hỏi :)

98N2-9868

Member

Các bác cho Em hỏi Pioner 99A ghép với Amply nào ạ??? Rổ giá thế nào ạ??? (cả loa và amply Mới khoảng 85 - 90 %)

fanbose

bộ này của bác chuẩn rồi

meodjen

Member

Nhà bác này ấm cúng nhỉ :)

baamboo8

Member

bộ dàn 2 kênh của bác chủ thì ngon rồi chỉ có bộ z5500 dùng để coi phim thì hơi lép so với dàn 2 kênh. Sao bác không đầu tư dàn rời cho HD luôn cho tương xứng.

CR7-HD

bác hát thì phải dùng thêm em karaoke việt ktv nữa thì mới chuẩn ạ

Bên trên