Góc nghe của lính mới [Phiên bản 7]

cruiser1

Ðề: Góc nghe của lính mới [Phiên bản 7]

Chúc mừng bác, chơi âm thanh cứ thấy happy với thiết bị của mình là hạnh phúc rồi, chúc vui!

sonrock

đã đến phiên bản 7 rồi ạ :D, xem ra bác cũng tẩu lắm rồi. hôm trước e xem trên mạng có 1 trang chuyên nói về đồ audio vintage đặc biệt nói về amp cổ của các hãng sx ở Nhật như Pioneer, Luxman,..và các dòng loa giống của bác đang dùng bên cạnh các đồng chí khác như jbl, technics, pioneer exclusive... Tình hình này nếu có cơ hội, e nghĩ với bác thì 1 cặp Pioneer exclusive chắc sẽ đáp ứng đc nhu cầu âm nhạc và gou nhạc của bác. nếu nhà e ko quá nhỏ chắc cũng tìm 1 cặp mang về nghe, e nghe thử trên youtube thôi đã thấy ấn tượng lắm rồi nên ko hiểu nghe thực tế còn hay đến đâu. chúc mừng bác :)

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Góc nghe của lính mới [Phiên bản 7]

Chúc mừng Tuấn nhé
Phòng này rộng rãi nghe phê hơn nhiều ha ! Lại còn Zolt cho âm ly nữa là quá tuyệt luôn rồi :)

Có cái hơn Zolt nhiều lắm anh :D. Chúc anh trai nhiều sức khỏe.

tuanaiai

Active Member

tuanaiai

Active Member

đã đến phiên bản 7 rồi ạ :D, xem ra bác cũng tẩu lắm rồi. hôm trước e xem trên mạng có 1 trang chuyên nói về đồ audio vintage đặc biệt nói về amp cổ của các hãng sx ở Nhật như Pioneer, Luxman,..và các dòng loa giống của bác đang dùng bên cạnh các đồng chí khác như jbl, technics, pioneer exclusive... Tình hình này nếu có cơ hội, e nghĩ với bác thì 1 cặp Pioneer exclusive chắc sẽ đáp ứng đc nhu cầu âm nhạc và gou nhạc của bác. nếu nhà e ko quá nhỏ chắc cũng tìm 1 cặp mang về nghe, e nghe thử trên youtube thôi đã thấy ấn tượng lắm rồi nên ko hiểu nghe thực tế còn hay đến đâu. chúc mừng bác :)

Đôi Pi exclusive cạnh nhà em có 1 cặp bác, rất đẹp cũng rất kén đồ oánh nên em không đủ sức, em không dám mơ ợ. Đồ của bác em nhìn mà thèm, cám ơn bác đã ghé chơi. Chúc bác nhiều sức khỏe.

tuanaiai

Active Member

Đôi Pi exclusive cạnh nhà em có 1 cặp bác, rất đẹp cũng rất kén đồ oánh nên em không đủ sức, em không dám mơ ợ. Đồ của bác em nhìn mà thèm, cám ơn bác đã ghé chơi. Chúc bác nhiều sức khỏe.

lan806

Well-Known Member
Chúc mừng bác, đồ của bác đẹp và chuyên nghiệp quá.
Tuy nhiên bác đâu có phải là lính mới, bác là lính già rồi :) thớt âm thanh thiếu vắng các bác nên dạo này lỏng lẻo lắm.

ducluan74

Member
Chúc mừng Tuấn có phòng mới rộng rãi cho vợ 2 nha!
Sang phòng mới chưa nghe đã thấy cảm giác phê hơn nhiều rồi nhỉ?
Kệ CD âm tường nhìn gọn gàng, ấm cúng & đẹp qúa!

H 9999

Active Member

làm luôn quả âm ly MARANTZ PM 11 S3 nữa đi cho nó đồng bộ ! nghe thì chắc ngon hơn đèn kia của bác là chắc ! nhưng dù sao bấy nhiêu thôi cũng ngon rồi....chúc mừng bác

hoanganhduytran

Active Member

làm luôn quả âm ly MARANTZ PM 11 S3 nữa đi cho nó đồng bộ ! nghe thì chắc ngon hơn đèn kia của bác là chắc ! nhưng dù sao bấy nhiêu thôi cũng ngon rồi....chúc mừng bác
Chưa chắc đã hay hơn đâu bác, quan trọng các e nó còn phải hợp nhau nữa ah

ptkrelax

Active Member

Bác này tới Seri 7 rồi nhanh thật.
Làm vài tấm tiêu tán âm bằng gỗ cũng thấy hay hay hay đấy bác.
Bác tham khảo mấy cái này xem sao. Cực công lắm bác

tuanaiai

Active Member
Chúc mừng bác, đồ của bác đẹp và chuyên nghiệp quá.
Tuy nhiên bác đâu có phải là lính mới, bác là lính già rồi :) thớt âm thanh thiếu vắng các bác nên dạo này lỏng lẻo lắm.

Cám ơn bác đã ghé chúc mừng, em vẫn là lính mới xưa giờ thôi ợ, hỏng dám múa rìu :D

tuanaiai

Active Member
Ver 7 là quá oách rồi, chúc mừng bác chủ.
Cám ơn bác.
Chúc mừng Tuấn có phòng mới rộng rãi cho vợ 2 nha!
Sang phòng mới chưa nghe đã thấy cảm giác phê hơn nhiều rồi nhỉ?
Kệ CD âm tường nhìn gọn gàng, ấm cúng & đẹp qúa!
Bữa nào anh rảnh, ghé qua An Bình em cafe nha. Chúc gia đình anh nhiều sức khỏe, hạnh phúc. Cám ơn anh.

Bên trên