Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

vutronghuyen

Active Member
Đang tìm phim bộ Tam Quốc 2010 thuyết minh bản đẹp 720p cố bác nào có chưa cho em xin ![-([-([-(

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Góc trao đổi Share phim mới, ca nhạc HD

Anh có đủ bộ, bản đẹp, nhưng không thể XIN-CHO được, mà là bản quyền, phải mua bản quyền nhé, sống và làm việc theo pháp LUẬT nhé, mai gặp nhau Anh kể chuyện TAM QUỐC cho chú nghe là được rồi, mỗi cốc riệu anh kể cho em nghe một hồi, càng về sau rượu nhiều chuyện kể càng hay, khỏi download làm gì. Sáng mai đón anh nhé,

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Đang tìm phim bộ Tam Quốc 2010 thuyết minh bản đẹp 720p cố bác nào có chưa cho em xin ![-([-([-(

Mới sưu tầm được bản 480p thôi, không có thuyết minh tiếng Việt mà là phụ đề tiếng Việt thôi - Đang có sẵn hàng.

tusontay

Huyền Thoại

Anh có đủ bộ, bản đẹp, nhưng không thể XIN-CHO được, mà là bản quyền, phải mua bản quyền nhé, sống và làm việc theo pháp LUẬT nhé, mai gặp nhau Anh kể chuyện TAM QUỐC cho chú nghe là được rồi, mỗi cốc riệu anh kể cho em nghe một hồi, càng về sau rượu nhiều chuyện kể càng hay, khỏi download làm gì. Sáng mai đón anh nhé,
Uống rượu luận anh hùng hả bác mtv08?Mùa này hay có sấm lắm đấy =D>=D>=D>

longnd_hd

Bác Thu ơi! Phim phải xem mới hấp dẫn, nghe kể thì không được thưởng thức những cảnh quay nghệ thuật. vì xem hiểu cốt chuyện mà còn phải thưởng thức hình ảnh mà bác Thu. cảm ơn bac chia sẻ

manhhahd

Member
Góc chia sẻ nhạc Lossless Albums Hải Dương( ( Wav only)

Xin phép các bác tạo topic này để anh em cùng giao lưu chia sẻ Lossless Albums của anh em HD Hải Dương.Tuy trên diễn đàn và Interne cũng đã có người post nhưng hy vọng những link của anh em ta share sẽ là những link không bao giờ die..:)

Xung phong UP đầu tiên 15 CD Hồng Trúc (tất cả định dạnh Wav các bác nhé)

[HIDE]CD1 : Tám Nẻo Đường Tình[/HIDE]
[HIDE]CD2: Cho Người Vào Cuộc Chiến[/HIDE]
[HIDE]CD3: Thương về vùng hỏa tuyến[/HIDE]
[HIDE]CD4: Đôi Bóng[/HIDE]
[HIDE]CD5: Căn Nhà Ngoại Ô[/HIDE]
[HIDE]CD6: Xin Trả Tôi Về[/HIDE]
[HIDE]CD7: Cay Đắng Bờ Môi[/HIDE]
[HIDE]CD8: Nắng Đẹp Miền Nam[/HIDE]
[HIDE]CD9: Tâm Sự Đời Tôi\[/HIDE]
[HIDE]CD10: Tình Ta Như Lúa Đơm Hoa[/HIDE]
[HIDE]CD11: Những Bản Tình Ca Mùa Đông[/HIDE]
[HIDE]CD12: Quê Mẹ[/HIDE]
[HIDE]CD13: Rừng Lá Thấp[/HIDE]
[HIDE]CD14: Kể Chuyện Trong Đêm[/HIDE]
[HIDE]CD15: Tình Cố Đô[/HIDE]

Bác nào chưa có DOWNLOAD nhé.

mtv08

Well-Known Member
Ðề: Góc chia sẻ nhạc Lossless Albums Hải Dương( ( Wav only)

Hồng Trúc - một giọng ca nồng nàn. Cmá ơn chủ thớt chia sẻ.

hotboy8181

Bác nào muốn có tuyệt phẩm TAM QUỐC DIỄN NGHĨA 1995 ra 16 PHẠM HỒNG THÁI HUY HOÀNG .

hotboy8181

TAM QUỐC 2010 xem không đúng với cốt chuyện lắm . diễn giải về tình tiết nhiều mang tính chất tâm lý mà phim này thuộc thể loại lịch sử chiến tranh

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Bác nào muốn có tuyệt phẩm TAM QUỐC DIỄN NGHĨA 1995 ra 16 PHẠM HỒNG THÁI HUY HOÀNG .
Bản này cũ rồi, CLB đang có sẵn hàng, mọi người muốn xem bản mới 2010 cơ, mới sưu tầm được bản 480p thôi.

phamkhacha_hd

Đợi ông Bác em là Giám đốc VTV3 mua bản quyền về chiếu rồi em cho bác !^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

longnd_hd

Ðề: Góc chia sẻ nhạc Lossless Albums Hải Dương( ( Wav only)

Lossless music sharing corner of Hai Duong Albums: download vậy không có ổn bác manhha ơi. ai thích thì copy cho nhanh. haha cảm ơn bác hà đã post

kojnguyen123

Bản này cũ rồi, CLB đang có sẵn hàng, mọi người muốn xem bản mới 2010 cơ, mới sưu tầm được bản 480p thôi.
Em có bản Tam Quốc 2010 720p thuyết minh đấy, có cả Thủy Hử 2010 720p, thuyết minh nữa. Để bác khỏe hẳn em mang sang cho bác. Em Hiển.

mtv08

Well-Known Member

Tuyệt vời, hiện nay trưởng bản ngoại trú, bác cứ mang sang nhà, bác ý copy cho đỡ buồn, hôm nào sang em copy lại.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Em có bản Tam Quốc 2010 720p thuyết minh đấy, có cả Thủy Hử 2010 720p, thuyết minh nữa. Để bác khỏe hẳn em mang sang cho bác. Em Hiển.

Cảm ơn người anh em nhiều, nếu có người anh em share cho anh em trong câu lạc bộ, rất trân trọng và cảm ơn. Hẹn gặp lại sau nhé.

longnd_hd

Bác chi sẻ cùng câu lạc bộ cho anh em được thưởng thức nha. OK cảm ơn bác nhiều

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Cám ơn bạn kojnguyen123 đã nhiệt tình,
Thông báo với anh em trong CLB là: với sự nhiệt tình của bạn kojnguyen123 đã mang HDD đến nhà Cao Sơn cho copy nên mình đã có bản đẹp (lồng tiếng Việt) của TAM QUỐC 2010, THUỶ HỬ 2010. Các bác nào có nhu cầu thì qua nhà mình nhé (vì up lên thì lâu lắm mà cũng tội cho người down).
Một lần nữa thay mặt CLB xin cám ơn bạn kojnguyen123.

Bên trên