Góp ý một chút

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

havufan

Ðề: Góp ý một chút

@havufan: bạn nhắm có bao nhiêu người sẽ PM cho mình để sửa hay là vào đây khóc lóc:((thế này ?:rolleyes:. Trong khi mới chỉ bị một bài và có thể tự sửa chữa ở bài sau.:rolleyes:. Và Noah là đâu phải là người đầu tiên bị xóa đâu nhỉ ?:confused:

Hi, e chỉ gop ý chút thôi chứ mod ko có gì sai trong chuyện này cả chỉ là hơi nóng tý :D

Phoenix

Member
Ðề: Góp ý một chút

Noah không nên reply thêm nữa, nam tử một lời nói ra, đã nói không hợp thì cứ quay lưng mà đi đừng ngoảnh đầu lại. Thật ra việc này ngay từ đầu Phoenix đã làm đúng, cậu ấy không nghe người anh em góp ý chắc là vì cách mà Noah góp ý đó, hiếm ai cảm ơn khi bị mắng mà, phải vậy không ?

Nhưng mình cảm thấy ít ra Noah đã tự tin với 20 phút. Sao Phoenix không thử dùng 20 phút mà Noah nói xem sao.

Căn bản không phải vấn đề 20 hay là 10 mà vấn đề là không phải ai cũng có thời gian nhiều, như mình vô công rỗi nghề thì không nói. Mình còn phải làm việc, phải lo cho chính cuộc sống của mình nữa. Một thành phố văn minh sạch đẹp thì tự thân người dân phải có ý thức đi đôi với lãnh đạo chứ đừng cứ hở xả rác ra bị phạt thì lại than chưa phổ biến cho nhân dân. Vả lại điều nữa là có sạn thì góp ý chứ đừng mang cái giọng điệu bắt mình phải làm theo cái mà các bạn muốn.

Thôi, nói chung chủ đề này đóng ở đây, mong người có thẩm quyền đóng thread này lại để mọi việc được êm xui đâu cả vào đấy.:eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên