Gủi bác TQN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

midataka

Member
e xin bác mở lại topic để e copy bài viết của e sang các diễn đàn khác. Rất mong bác giúp đỡ.

TQN

Ðề: Gủi bác TQN

Cho mình cái links, mình sẽ send nội dung qua PM cho bạn!

Thân!

Note: Bác nào cần những vấn đề tương tự làm ơn PM cho em, đề nghị ko mở topic mới! Thanks!

midataka

Member

Xem Bóng Đá cuối tuần - Giấc mơ xa vời của Bà con nông dân

Lại Văn Sâm

Công nhận sau khi có Thông báo và Delete Topic giờ Box HDTV này như thực hiện nghiêm chỉnh Nghị định 36CP của Thủ tướng đường thông hè thoáng ghê. Sạch bóng quân thù :-"

Các bác cũng chuẩn bị có Thông báo bên Box Kênh thể thao HD đi là vừa, anh em HD nhà ta di chuyển không bóng và chạy chỗ tốt lắm =))

Em thì có 1 số post trong Box này cũng không cần khôi phục, thôi thì cũng vì đại nghĩa mà chấp nhận mất cái....nồi canh. Đệ của em là chú Tạ Biên Cương và đồng bọn vẫn an toàn bên Box kia là ổn rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

achilefu

Sau mấy ngày sôi nổi, giờ thì buồn rồi,đành qua 4rum khác giải toả bức xúc vậy :( .

congly

Sao lại xóa bài của em? Em có ám chỉ BQT đâu?
Bây giờ báo VNR500, tuoi trẻ, thanh niên ... cùng mấy tờ báo lá cải đều quay sang bao biện cho K+ rồi. Không còn sân chơi cho anh em nghèo yêu bóng đá rồi sao????

Làm gì mà bác la toáng lên thế, ko xem nội quy à

vtc

bây giờ HDvietnam cũng quan tâm đến chính trị ghê. Bác quản trị sao k0 xóa luôn bài thanh minh của VTV cho cùng bộ.

congly

Giọng của bác giống giọng của nhân vật bác hay đóng trong gặp nhau cuối năm thật !
Cái này có vi phạm nội quy không bác?

Như mọi người, chắc là chuẩn :D
Cơ mà cái topic này khả năng lại là nơi kiện cáo bác TQN thì bỏ xừ =))

HD FAN

Mời các bác xuống phòng kinh doanh tổng hợp “buôn” nhé, đây là phòng nghiên cứu công nghệ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên