H2O VILLA ! Chân Dung chụp ké !

tommy8288

Ðề: H2O VILLA ! Chân Dung chụp ké !

xin gởi thêm 2 ảnh .
13 .

14 .

locnp

Well-Known Member

Lão tommy chụp ngày càng lên tay, mẫu nào lên hình cũng xinh cả :)

hellomoto

Active Member

lão mỳ dạo này màu mè đẹp ra hẳn, ko còn cái vụ tôm luộc nữa rồi he he

thaido

Đôi lời nhận xét về villa H2O

Ngày 08 & 09/10 mình đặt phòng ở villa h2o - bungalow số 03, mình có vài nhận xét nhỏ như sau:

1./ Nhân viên tiếp tân ở đây vô cùng bất lịch sự, thái độ phục vụ thì quá tệ ( không biết có phải mình dùng voucher hay không, nhưng voucher mình cũng trả thêm tiền phụ thu ngày cuối tuần mà !!!! ). Đề nghị ban giám đốc xem lại cách quản lý và thái độ phục vụ để tốt hơn.

2./ Đồ ăn sáng thì dỡ tệ, mất vệ sinh: Súp cua thỉ chỉ thấy toàn trứng hỏi nhân viên sao không có cua thì họ nói cua đã xây nhuyễn ra rồi !!!, mì gói nấu trứng thì đầy tóc. Đề nghị nhà bếp xem lại việc vệ sinh an toàn thực phẩm.

3./ Nhà tắm được thiết kế xây một cách khó hiểu: Không xây tường cao lên mà chỉ dùng mấy tấm lưới che lại bên trên, nhân viên ở đây còn dám mạnh miệng nói ở ngoài nhìn vào không được!!!!!. Không hiểu họ nghĩ sao mà xây nhà tấm như vậy!!!.

4./ Khu trò chơi: Bàn bi-da ( không thấy bàn bóng bàn đâu cả chắc chưa mua ) chỉ để làm kiểng, khi mình hỏi muốn chơi bây giờ được không !!họ lại hẹn tối quay lại! Đến tối quay lại cũng chẳng thấy nhân viên nào ở đây phụ trách việc này!! thật vô trách nhiệm.

Đề nghị chủ villa H20 xem lại những việc này.

ngocthanh8106

em cũng có mấy tấm chụp ở H2O nè bác tô mỳ, mà em. Bác khoe cảnh đẹp, các bác dừng chém vì em chụp bằng dtdd HTC

Chỉnh sửa lần cuối:

hellomoto

Active Member

ha ha ông chủ Dũng tomy bị complaint kìa ! =))

tommy8288

ha ha ông chủ Dũng tomy bị complaint kìa ! =))
để chiều nay em tổ chức buổi họp khẩn để xem lại các vấn đề mà Bác ấy đã góp ý ...:-O
xin cám ơn mọi sự góp ý để cái Villa của...Em...ngày càng hoàn thiện....Em đi ngũ đây !!! =))=))=))

ngocthanh8106

để chiều nay em tổ chức buổi họp khẩn để xem lại các vấn đề mà Bác ấy đã góp ý ...:-O
xin cám ơn mọi sự góp ý để cái Villa của...Em...ngày càng hoàn thiện....Em đi ngũ đây !!! =))=))=))
ủa cái villa H2O là của bác ah?? Em đến đây nghĩ dưỡng rồi, ở lại 2 ngày, thấy ok lắm mà, dể em gửi mấy tấm hình em chụp up lên, chụp bằng dtdd mà ảnh cực đã luôn. Villa H2O good mà, nhưng ko hiểu 1 diều, Iphone e thế nào mà xuống đó nv phục vụ sd mobi thì có sóng, mà Iphone4 lại tịt ngòi, mượn sóng vina cũng chập chờn, nên chỉ ở dc 2 ngày( dự kiến là 3)
1

2

3

4

Chỉnh sửa lần cuối:

tommy8288

ủa cái villa H2O là của bác ah?? Em đến đây nghĩ dưỡng rồi, ở lại 2 ngày, thấy ok lắm mà, dể em gửi mấy tấm hình em chụp up lên, chụp bằng dtdd mà ảnh cực đã luôn. Villa H2O good mà, nhưng ko hiểu 1 diều, Iphone e thế nào mà xuống đó nv phục vụ sd mobi thì có sóng, mà Iphone4 lại tịt ngòi, mượn sóng vina cũng chập chờn, nên chỉ ở dc 2 ngày( dự kiến là 3)
dùng thêm 1 sim Viettel đi Thanh , mình thấy sóng VT trên đây Good mà !

ngocthanh8106

Cảnh đẹp, yên tịnh, đồ ăn ngon...đúng là nơi lý tưởng nghĩ dưỡng. Cảm ơn bác! Em 2 tay 2 cái dtdd rồi, thêm cái viettle nữa ng ta tưởng em là con buôn dtdd mất. ihihihihhihi

Bên trên