Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hackbabe

Ðề: Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Đặt tittle cho bác Lĩnh là Mạnh Thường Lĩnh
Anh Hùng thì nhận cái tittle Anh Hùng Jesse jane là chuẩn rồi, anh hùng thì phải có mỹ nhân chứ đi kèm chứ .

N.Anh
p/s thanks A.Hùng , bộ sưu tập quả là đáng nể, em nghiên cứu mãi mà chưa hết

hero0605

Đặt tittle cho bác Lĩnh là Mạnh Thường Lĩnh
Anh Hùng thì nhận cái tittle Anh Hùng Jesse jane là chuẩn rồi, anh hùng thì phải có mỹ nhân chứ đi kèm chứ .

N.Anh
p/s thanks A.Hùng , bộ sưu tập quả là đáng nể, em nghiên cứu mãi mà chưa hết
Thôi cho A xin, đến bạn gái của cu Dương cũng biết Anh Hùng Jesse jane thế có bỏ mịa A không, nếu chú thích thì A cho chú địa chỉ "có khoảng hơn 200G nữa tất nhiên là khác nội dung" câu này nghe có quen không A Vinh :D

hero0605

Các bác toàn chọn ngày em phải đi làm, chủ nhật thì chả chịu ở HN mà nhậu gì cả, không tham gia được rồi.
Toàn bộ anh em đều xin nghỉ làm cả, đồng chí cứ xin nghỉ thoải mái đi chơi cho vui hehe

hero0605

Chương trình có chút thay đổi vào lúc 16h ngày thứ 6 vì lúc này quán bia ở sân cột cờ chưa bán, 16h30 họ mới mở cửa, có thể thay đổi sang 30 lý nam đế đcj không? Đảm bảo bia vẫn ngon. Hay là chờ đến 16h30 uống ở sân cột cờ cho không khí mát mẻ. Nhưng báo cáo với A,E là nếu ngồi ở khán đài ở sân sẽ ngồi như ngồi trên cầu thang đấy nhé, người cao người thấp ăn uống kể cũng hơi khó, hoặc là ngồi ở trong quán nhưng mà ồn vãi sợ A,E không nói chuyện đc nhiều.

duonglv

Well-Known Member

ái chà :-? cầu thang thì kể cũng căng nhỉ, ngoài 2 chỗ đấy ra thì còn chỗ nào bia ngon, rộng rãi thoáng mát, ko anh? Đồ ăn ngon nữa thì càng tốt :-?

thangtb

Member

cái chỗ 30 Lý Nam Đế em nói rồi, trần thấp ồn lắm, chưa kể ngồi ăn gì mà cuối quán lại còn có chữ "cắt tóc, gội đầu, mát xa" anh em nhìn thì làm sao tĩnh tâm mà nhậu đc hả anh Jesse Hùng ơi ^:)^

còn chỗ Bò Tùng Xẻo thì phải lên Chùa Láng, đồ ăn ngon, ko đắt lắm, bia ngon, chỗ ngồi rộng rãi
Bắc Sơn đồ ăn chất bắc hơn, ok về địa điểm nhưng mỗi tội hơi đắt bia ko đc đậm lắm
ko thì ra Huỳnh Thúc Kháng, nó vừa mở nên bia chỉ có 3k/ly, thoáng mát, ko thích ăn đồ ăn của nó thì kế bên có quán phở, gọi bét nhè bò mà bảo đảm rẻ, chất lượng bia tốt vì chắc mới, nó chưa pha nhiều nước :))

3 chỗ trên đều có chỗ để ôtô thoải mái cho bác Mạnh Thường Lĩnh và anh Tú ;)

linh7621107

Chết, chết, anh ko dám nhận là Mạnh Thường ... đâu (gốc Tàu đó), gọi là Đinh Bộ Lĩnh đi. Hai nữa, như trong cuộc họp đã nói, chỉ là cây nhà lá vườn, có sẵn gì để đem ra phục vụ anh em là mình sẵn sàng ngay, chứ phải có tốn kém gì đâu.
Cái vụ địa điểm quán bia, anh thấy Bò tùng xẻo đầu phố Chùa Láng cũng được đấy, hoặc Huỳnh Thúc Kháng cũng OK.
Còn cái vụ sinh hoạt chuyên môn, sao ko thấy đ/c Quân lên tiếng nhỉ, hiện còn mục đó chưa thấy chốt hạ, thời gian ko còn nhiều.

Chipcon

Tiếc là hôm trước không đi Đại hội trù bị đươc, cái vụ họp chuyên môn ở nhà bác Quân có thể dời sang Thứ Bảy được không các mod ơi? Thứ Sáu nhiều anh em vẫn phải đi làm, kẹt quá..... :(

tieuthieugia

Well-Known Member

Tiếc là hôm trước không đi Đại hội trù bị đươc, cái vụ họp chuyên môn ở nhà bác Quân có thể dời sang Thứ Bảy được không các mod ơi? Thứ Sáu nhiều anh em vẫn phải đi làm, kẹt quá..... :(

hay quá... bác Chip sắp gặp Chipcon rùi\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

duonglv

Well-Known Member

Chết, chết, anh ko dám nhận là Mạnh Thường ... đâu (gốc Tàu đó), gọi là Đinh Bộ Lĩnh đi. Hai nữa, như trong cuộc họp đã nói, chỉ là cây nhà lá vườn, có sẵn gì để đem ra phục vụ anh em là mình sẵn sàng ngay, chứ phải có tốn kém gì đâu.
Cái vụ địa điểm quán bia, anh thấy Bò tùng xẻo đầu phố Chùa Láng cũng được đấy, hoặc Huỳnh Thúc Kháng cũng OK.
Còn cái vụ sinh hoạt chuyên môn, sao ko thấy đ/c Quân lên tiếng nhỉ, hiện còn mục đó chưa thấy chốt hạ, thời gian ko còn nhiều.
ấy chết, em xin thông báo là anh Quân đã confirm từ hôm qua là qua nhà anh í thỏai mái sáng thứ 6, vợ anh cũng đi vắng ko có nhà ;)) và hôm qua em đã sửa lại vào bài viết ở trang 1 rồi, tình hình hiện tại chỉ còn việc chọn quán nhậu thôi ạ :"> em thấy có chỗ quán gì ở gần triển lãm Vân Hồ, ăn uống cũgn được phết :-? ko biết anh em đã ai ăn ở đấy chưa ? nếu ko cứ đi ăn Bò tùng xẻo đi :x vì em cũng thích bò, hé hé

dời lại sang thứ 7 không được rồi anh ơi :( vì thứ bảy các bác í cũng dời sang... Hải Phòng mất rồi, hix

thangtb

Member

triễn lãm Vân Hồ là ở đâu hả anh Dương?

linh7621107

Vậy là thống nhất Bò tùng xẻo ở đầu phố Chùa Láng đi.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tình hình là có 1 sự thay đổi nhỏ: Chip kẹt công việc gấp nên phải dời chuyến thăm anh em HN và HF lại. Thời gian cụ thể xin được báo lại sau. Các anh em khác vẫn theo đúng kế hoạch ban đầu.

Ặc ặc... Tiêu cái vé máy bay của em... :((

buihung

Administrator

Tình hình là có 1 sự thay đổi nhỏ: Chip kẹt công việc gấp nên phải dời chuyến thăm anh em HN và HF lại. Thời gian cụ thể xin được báo lại sau. Các anh em khác vẫn theo đúng kế hoạch ban đầu.

Hay nhỉ.............

duonglv

Well-Known Member

ui giời tiếc quá T_T

GENERALS

Ban Quản Trị

GEN vừa dt gấp cho anh CHIP thì được biết anh có việc đột xuất chuyện gia đình, phải bay đi Singapore gấp trong sáng mai, đến chiều CN anh CHIP mới bay về SG được.... moá ơi chán ghê luôn......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên