Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

duonglv

Well-Known Member
Ðề: Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

ko hiểu có được ko nhỉ, anh Tuấn ra luôn đi cho nó máu b-)

Lazycat0111

Tình hình thế nào Dương báo cho anh với nhé.

hoangtuan_neu

Active Member

em thấy có chỗ quán gì ở gần triển lãm Vân Hồ, ăn uống cũgn được phết :-? ko biết anh em đã ai ăn ở đấy chưa ?

Đấy là Quán bia hơi Vân Hồ, số 2B phố Hoa Lư, cạnh triển lãm Vân Hồ cu Dương ạ. Ngày trước ở đó bán cả Thịt chó chặt, lâu rồi ko ghé không biết bây giờ còn không :)) 8->8->8->

duonglv

Well-Known Member

anh Chip sang Sing giải quyết công việc mà xong sớm thì bay thẳng về HN nhé b-)

cái quán Bò Tùng Xẻo ở Chùa Láng thì em sợ giờ đấy đường tắc cứng luôn :| có nên đi ra đấy ko nhỉ ?

duonglv

Well-Known Member

AAAAAA !!!!!!!!!!!! Hôm nay 1-4 -_____-
Mình gà quá bị lừa rồi T_T

Dai Minh Kim

Tình hình là có 1 sự thay đổi nhỏ: Chip kẹt công việc gấp nên phải dời chuyến thăm anh em HN và HF lại. Thời gian cụ thể xin được báo lại sau. Các anh em khác vẫn theo đúng kế hoạch ban đầu.

Ặc ặc... Tiêu cái vé máy bay của em... :((

Xin thông báo toàn thể thành viên HD biết rằng hôm nay là ngày của , bà con cần đề phòng mọi thông tin trên diễn đàn vào ngày hôm nay

AAAAAA !!!!!!!!!!!! Hôm nay 1-4 -_____-
Mình gà quá bị lừa rồi T_T

Không phải chỉ có mình bác không đâu, đừng lo

GINZYGOODS

@duonglv: vừa biết hung tin là tôi bị dính thêm oracle, đ** j, 5 điềm final grade mà cũng chưa cho qua-MK- Hôm đấy cậu với anh Tú anh Hero Hello Jessey Jane đi đón các bác ở miền Nam ra thăm lăng Bác đi

TÔI Ở NHÀ VĂN ÔN VÕ LUYỆN ORACLE VÀ ADP :(

à anh Lĩnh ơi, em thấy có cái nhà hàng đẹp đẹp sáng sáng chỗ gần tháp Hà Nội, đoạn gần đèn xanh đèn đỏ, tên nghe đâu là LONG ĐÌNH thì phải, hay là chả mấy khi anh em ra đây, chúng ta vào làm 1 bữa đi, cùng lắm là đặt Duonglv chân dài nhiều lông ở lại

hero0605

Quan trọng không phải là món ăn ngon, nhà hàng đẹp mà là phải BIA HƠI HN ngon đó mới là đặc sản ở HN, mấy quán các bác kể E uống rồi, uống xong hôm sau khát nước, đầu đau như bị thít vòng kim cô. vãi...

Dế Mèn

Member

Đấy là Quán bia hơi Vân Hồ, số 2B phố Hoa Lư, cạnh triển lãm Vân Hồ cu Dương ạ. Ngày trước ở đó bán cả Thịt chó chặt, lâu rồi ko ghé không biết bây giờ còn không :)) 8->8->8->

Phố Hoa Lư ở gần "tổ" Dế Mèn. Quán bia Vân Hồ bị bom san phẳng cách đây 4,5 năm và bây giờ mọc lên siêu thị Hà Nội. Còn cái quán ở cạnh triển lãm Vân Hồ ( hắn ngồi lên cái mặt tiền của triển lãm Vân Hồ :)) ) là quán cà phê "The number One" toàn các đại gia đi ô tô vào đó uống.

Chỉnh sửa lần cuối:

duonglv

Well-Known Member

thế thì....
cứ 2 quán kia mà táng anh ạ, ngồi bậc thang cũng được, miễn là thỏai mái đi lại, nói chuyện được vui vẻ là được rồi :D
anh em biểu quyết lần cuối đi nào rồi chốt hạ luôn !!

duonglv

Well-Known Member

@duonglv: vừa biết hung tin là tôi bị dính thêm oracle, đ** j, 5 điềm final grade mà cũng chưa cho qua-MK- Hôm đấy cậu với anh Tú anh Hero Hello Jessey Jane đi đón các bác ở miền Nam ra thăm lăng Bác đi

tinh thần thế này thì hỏng b-) đảm bảo với cậu là ko ôn được gì vào đầu đâu :))

thangtb

Member

thôi, vậy cứ cột cờ mà chúng ta ngồi thôi các bác ơi :))

mà sao hôm nay lắm thế, sáng giờ mình nhẹ dạ cả tin bị lừa ko biết bao vố rồi :((

Dế Mèn

Member

Cho mấy ông miền Nam ra Bắc dịp này uống bia ... ôm ấp "nàng Bân" cho mát......=))

linh7621107

à anh Lĩnh ơi, em thấy có cái nhà hàng đẹp đẹp sáng sáng chỗ gần tháp Hà Nội, đoạn gần đèn xanh đèn đỏ, tên nghe đâu là LONG ĐÌNH thì phải, hay là chả mấy khi anh em ra đây, chúng ta vào làm 1 bữa đi, cùng lắm là đặt Duonglv chân dài nhiều lông ở lại

Vào Long Đình thì đúng là phải đặt Dương "chân dài" ở lại, chữ quỹ HD Hà Nội còn nhỏ lắm. Anh đồng ý biểu quyết 1 phiếu

thangtb

Member

em đồng ý cả 2 chân 2 tay luôn =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên