Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hero0605

Ðề: Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Sao đón khách lại ra cột cờ nhỉ, theo mình chỗ đó ngồi ko được lịch sự lắm. Mình hay họp "chi bộ" ở Dốc La Pho (tiền thân là 18 Lê Hồng Phong), chỗ đó bia rất khá, đồ ăn cũng ổn, chỗ ngồi thì có phòng riêng, a/e xem thế nào.
Chỗ này cũng ổn đó, tối nay đi đón các bác ý ở nội bài có gì E bàn luôn với Dươnglv, mà thằng này có thích bia bọt gì đâu sở thích của nó là Jesse Jane cơ :D, có gì sẽ thông báo lại sau nhé

thangtb

Member

em đề nghị sang nhà anh Tú

echip

Ban Quản Trị

đã tới Hà Nội, anh em Hà Nội thật nhiệt tình. Hiện giờ đang chăn ấm nệm êm, bụng no trong khách sạn :D Hà Nội lạnh thiệt hix hix

duonglv

Well-Known Member

Còn để nghị gì nữa, quyết định luôn rồi b-) kế hoạch là sáng mai khoảng 8h30 mọi người sẽ đi ăn phở bò Ấu Triệu, sau khi ăn uống xong xuôi chạy qua nhà anh Tú ở 230 Lạc Trung (hay là 203 nhỉ :-?) buổi trưa sẽ có ai đó phụ trách mua phở cuốn Trúc Bạch mang về nhà anh Tú ăn luôn, khỏi chạy đi chạy lại mất thì giờ :D rồi đến chiều ai đi đâu thì đi, tầm 4 rưỡi 5h lại tụ tập ở chỗ Lê Hồng Phong của anh Quvinh rồi nhậu nhẹt tiếp...... Tạm thế đã :D

Vừa đưa các anh em hcm đi ăn xong sau đó về khách sạn nghỉ ngơi, anh Chip thì mệt quá đã đi ngủ từ trước rồi |-) Hôm nay đặc biệt cám ơn anh Lĩnh và anh Tú, đã nhiệt tình chở mọi người đi đi lại lại khuya như vậy, hy vọng 2 bác về không bị vợ mắng :">

duonglv

Well-Known Member

ặc, đã post bài luôn rồi :)) cùng lúc với mình luôn mới sợ chứ
(3 bác ngủ chung đề nghị ko làm điều xằng bậy nha b-))

duonglv

Well-Known Member

thông báo thêm: anh cuabongang và anh Tài HDsàigòn ngày mai 3/4 sẽ bay ra HN (thực ra là hôm nay), hy vọng ra kịp nhậu nhẹt hát hò với anh em :D

GENERALS

Ban Quản Trị

Moẹ ơi 2 cha Nấm với thằng Hiền đang asshole với nhau... lolzz... cái thằng ku eChip nó ngủ mà "nghiến răng" kinh quá xá kinh....KHIẾP

duonglv

Well-Known Member

ặc, các bác này vừa ngủ vừa post bài :-SS

quvinh

Active Member

Quán đó ở dốc La Pho anh em nhé, chứ ko phải là ở Lê Hồng Phong đâu, địa chỉ chính xác thì mình ko nhớ, nhưng ở đó chỉ có 1 quán đó thôi. Đi đường Thụy Khê vào cũng được mà đường Hoàng Hoa Thám cũng okie. Chắc mọi người biết dốc La Pho cả chứ???

HDPhuQuoc

Em đang sắp xếp công việc trong này, nếu được thì bay ra ngoài bắc chung vui với các bác luôn!

Lazycat0111

Ặc ặc, bị ngủ ngoài sofa mới ác. Về muộn quá bà xã chốt cửa phòng ngủ lại. :(.
Đã thế em đi luôn, chả mấy khi anh em có cơ hội gặp nhau :D.

Lazycat0111

Cho em hỏi Dốc La Pho là thẳng Ngọc Hà ra phải ko nhỉ.

duycom

Ban Quản Trị

mấy ông kia đi hết, em ở nhà buồn quá :(

Dai Minh Kim

Lên đây mới nhớ mấy bác admin nhà ta đi chơi, thửa nào mấy thằng NN nó có dịp chạy vô đây chơi. Mấy bác đi chơi được 2 ngày rồi, sao không cho ae chiêm ngưỡng vài pic đi

Ặc ặc, bị ngủ ngoài sofa mới ác. Về muộn quá bà xã chốt cửa phòng ngủ lại. :(.
Đã thế em đi luôn, chả mấy khi anh em có cơ hội gặp nhau :D.

Nghe là biết sợ vợ, nhục lắm!!! (giống tớ)
Sáng hôm nay ra cafe được sờ mó BQT 1 lượt roài, mượt lắm... :)>-

duonglv

Well-Known Member

mọi người đang dzô dzô ở số 1 Dốc La Pho (tên nghe ngu nhỉ :))) bác nào rảnh thì cứ chạy qua nhé, nhanh ko hết phần đấy, lát đi hát hò tí cho vui, hehe

quvinh

Active Member

Mịe, đúng hôm đi uống bia ở quán tủ thì mụ ô sin lại giở chứng về quê, chán như con gián

anhdxt

Member

hehe vừa về xong, bật cái PC mãi ko lên được cứ tưởng hỏng hóa ra nhấn vào nút reset :eek:
tình hình là ae đang đi tăng 3, cầm đầu là cu Dương.V, theo sau là 1 số ae ko tiện nêu tên :mad:):mad:) đang đi tìm chỗ abc gì đó:confused::confused:
hum nay vui wa, giao lưu kara ko OK anh em HN hát tranh hết cả phần của BQT, nhất là bác Lĩnh với bác TQN :!!:!!
cuối cùng ae thống nhất sẽ có buổi hoành tráng hơn vào thứ 2 khi BQT trở về từ HP (ko biết có lành lặn trở về nữa ko ????:confused::confused::confused:)
hẹn gặp các bác T2, đi ngủ thoai mệt was rùi :mad:):mad:)

PS: các bác đi Đồ Sơn nhớ giữ sức khỏe nhá:)>-:)>-:)>-về nhớ up clip lên tracker cho ae tham khảo %%-%%-%%-

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên