Hải phòng lắp truyền hình hd nào bây giờ

Ðề: Hải phòng lắp truyền hình hd nào bây giờ

Hải phòng thì có thể xem HD:
1. K+ - đắt thật!
1. MyTV - hay bị lỗi đường truyền!
3. Cáp - đầu thu hình như cũng khoảng 3t thì phải?
4. VTC HD thấy bảo giờ chỉ còn VINASAT nên chất lượng kém?
5 hình nhu AVG? anvien gì đó - thấy bảo tư nhân nên rất cạnh tranh?

Kể ra ở HP cũng có nhiều lựa chọn thật!

Niên

huy manh

Member

làm gì có hd của cáp đâu bác

cáp có HD mà, liên kết với CEC , fai mua đầu Settop box, cắm dây cắp vào mới xem đc

huy manh

Member

cái đó không gọi là hd của cáp đâu bác ạ vì nó không phải của vctv . em chẳng hiểu sao cái thằng vctv hải phòng nó lại giám làm cái trò đó thế nhỉ . vctv với vtc là hai đối thủ của nhau . mà thằng eg là thằng đứng ra làm đại diện cho vctv thế mà nó lại liên kết với thằng vtc để bán đầu thu cec cho thằng vtc rồi dùng chính đường cáp của thằng vctv để bắn tín hiệu cho thằng cec của vtc . đúng thật là bọn lừa đảo

huy manh

Member

hôm nay đã gọ kỹ thuật viên đến xem hộ cái viptv của em nó bị giật hình nhiều nhất là ở hai kênh vtc thể thao hd và kênh hbo hd giật liên tục như bị giắt đĩa ấy . chỉnh đủ các kiểu gọi điện lên tổng đài set lại gì đó nhưng vẫn không hết . thì không biết là do hai kênh đó bị hay do đường truyền nhà mình bị . có bác nào bị giống mình không nhỉ các bác thử xem lại hai kênh đó xem

hungmh80

Active Member

hôm nay đã gọ kỹ thuật viên đến xem hộ cái viptv của em nó bị giật hình nhiều nhất là ở hai kênh vtc thể thao hd và kênh hbo hd giật liên tục như bị giắt đĩa ấy . chỉnh đủ các kiểu gọi điện lên tổng đài set lại gì đó nhưng vẫn không hết . thì không biết là do hai kênh đó bị hay do đường truyền nhà mình bị . có bác nào bị giống mình không nhỉ các bác thử xem lại hai kênh đó xem

Em ko để ý vì mấy hôm nay ko xem TV .

Đã kiểm tra : vẫn bình thường như cân đường hộp sữa :D

Chắc do mạng của bác rồi

huy manh

Member

Chả hiểu bị làm sao thế nhỉ ktv đến cũng không sửa được giờ phải làm sao em biết làm sao
Còn cái nữa là em để ý mấy hôm nay trên hệ thống viptv có quảng cáo euro hd nhưng chưa có lịch phát trên viptv hay sao ấy không thấy nó nói kênh và giừo phát gì nhỉ không cẩn thận viptv lại không có

hungmh80

Active Member

Chả hiểu bị làm sao thế nhỉ ktv đến cũng không sửa được giờ phải làm sao em biết làm sao
Còn cái nữa là em để ý mấy hôm nay trên hệ thống viptv có quảng cáo euro hd nhưng chưa có lịch phát trên viptv hay sao ấy không thấy nó nói kênh và giừo phát gì nhỉ không cẩn thận viptv lại không có
Cần gì phải lịch , nó bảo phát là phát mà , tối mai là biết ngay mà :D

huy manh

Member

Chắc là nó phát trên kênh vtc3 rồi

Bên trên