Hanet khai trương văn phòng đại diện phía Nam, trải nghiệm thử HD10

symphony

Well-Known Member
Ngày hôm nay, thương hiệu khá danh tiếng trong lĩnh vực karaoke tại Việt Nam là Hanet đã chính thức khai trương văn phòng của mình tại thành phố Hồ Chí Minh. Sự kiện này đánh dấu một bức đi quan trọng trong hoạt động kinh doanh tại thị trường miền Nam nói riêng và cả nước nói chung.

Hiện tại, Hanet là một trong những thương hiệu karaoke hàng đầu tại thị trường miền Bắc và miền Trung. Tuy nhiên trụ sở tại 58 Nguyễn Đình Chiểu, Quận 1 sẽ là văn phòng chính thức đầu tiên của họ tại miền Nam.

Chia sẻ tại buổi khai trương văn phòng mới, anh Võ Đức Thọ - giám đốc của Hanet - hứa hẹn sẽ luôn mang đến những công nghệ tiên tiến và chế độ chăm sóc tốt nhất cho người dùng tại khu vực miền Nam cũng như trên khắp cả nước.

Nhóm tin của HDvietnam cũng đã được trải nghiệm phiên bản karaoke HD10 mới nhất của Hanet dành cho các đơn vị kinh doanh dịch vụ giải trí. Hệ thống này bao gồm một đầu phát karaoke và một màn hình cảm ứng dùng để lựa chọn bài hát. Cả 2 đều chạy trên hệ điều hành Android và có giao diện được tinh chỉnh rất trực quan.

Một số hình ảnh tại buổi khai trương văn phòng phía Nam của Hanet:

attachment.php

Văn phòng phía Nam của Hanet đặt tại 58 Nguyễn Đình Chiểu, Quận 1, thành phố Hồ Chí Minh.

attachment.php

Anh Võ Đức Thọ - giám đốc của Hanet.

attachment.php

Khách tham dự đang trải nghiệm model Hanet HD10.

attachment.php

Chất lượng hình ảnh HD hoặc SD (những video ca nhạc cũ).

HD10 đi kèm máy tính bảng 10-inch.

attachment.php

Chiếc máy tính bảng có lớp vỏ bảo vệ giúp người dùng tương tác dễ dàng.

attachment.php

Mình có thể bỏ trên chân để chọn bài hát. Rất thoải mái!

attachment.php

Cho phép tìm kiếm bài hát bằng tiếng Việt không dấu.

attachment.php

Tìm theo tên ca sĩ.

attachment.php

Nguồn nhạc được chia làm nhiều thể loại để lựa chọn.

attachment.php

Các nút tính năng như tăng/giảm tone và âm lượng, repeat, pause, next và tách/nhập lời ca sĩ.

attachment.php

Máy tính bảng kết nối với đầu phát karaoke thông qua mạng WiFi.

attachment.php

Chiếc máy tính bảng kèm theo có thể chạy các ứng dụng.

attachment.php

Thanh navigation bar được bố trí phía bên phải.

attachment.php

Đây là chiếc đầu phát HD10.

attachment.php

Có thể phát phim HD và gắn ổ cứng trong giống như Android box hay HD Player.

attachment.php

Kết nối mặt sau.

Chỉnh sửa lần cuối:

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Hanet khai trương văn phòng đại diện phía Nam, trải nghiệm thử HD10

Chúc mừng HANET khai trương văn phòng đại diện nhé.
Khách hàng TPHCM giờ an tâm hơn với SP Hanet rồi.

vinhtroc

Member
HANET giờ có thêm nhiều sp tăng sự lựa chọn cho khách hàng TP. HCM rồi!

Hai Scm

Active Member
Hệ thong Kok này là VOD phải không bác Sym ? Mấy tiệm kok em đi hát chả có tiệm nào trang bị đồ của Hanet...

NguyenNgoan

Khai trương có khuyến mãi gì k bác Thọ. Km mạnh tay là dân Sg kéo đến ùn ùn thôi. :D. Happy bác.

ducthoqn

Cảm ơn hdvietnam!

Kiểu này thì Phan Nguyễn tiêu rồi :))

Hi, văn phòng của HANET HCM được thành lập với mục đích chuyên nghiên cứu và triển khai các hoạt động marketing, truyền thông, định hướng sản phẩm, hỗ trợ nhà phân phối và đại lý bán hàng tốt hơn. Vp HCM ko trực tiếp bán hàng.

@helloyou705: cảm ơn bạn đã khen, mình vẫn còn xì tin. Hii

Trong thời gian tới chúng tôi sẽ cho ra mắt các model mới phù hợp với nhu cầu người dùng gia đình ( về tính năng và giá cả ), chúng tôi hy vọng luôn nhận được sự đóng góp ý kiến của các bạn để cung cấp dịch vụ và sản phẩm tốt hơn nữa.

Thanks all!

symphony

Well-Known Member
Hệ thong Kok này là VOD phải không bác Sym ? Mấy tiệm kok em đi hát chả có tiệm nào trang bị đồ của Hanet...

Cái này là một dạng VOD đó bác.

Hệ thống cũng có thể tự động update dữ liệu cho người dùng thông qua mạng internet.

satan_Teen

Cảm ơn hdvietnam!

Hi, văn phòng của HANET HCM được thành lập với mục đích chuyên nghiên cứu và triển khai các hoạt động marketing, truyền thông, định hướng sản phẩm, hỗ trợ nhà phân phối và đại lý bán hàng tốt hơn. Vp HCM ko trực tiếp bán hàng.

@helloyou705: cảm ơn bạn đã khen, mình vẫn còn xì tin. Hii

Trong thời gian tới chúng tôi sẽ cho ra mắt các model mới phù hợp với nhu cầu người dùng gia đình ( về tính năng và giá cả ), chúng tôi hy vọng luôn nhận được sự đóng góp ý kiến của các bạn để cung cấp dịch vụ và sản phẩm tốt hơn nữa.

Thanks all!
E là e kết quả đầu của Bác rồi đấy :)).
Ai ngờ Bác trẻ thế đâu :D

tungbung

Active Member

Cái này dùng gia đình toàn người lớn thì ngon. Thú thật, hệ thống này mà đem kinh doanh thì.........mình chỉ phán một câu::phi lợi nhuận"

hic, trong tưởng tượng của e bác Thọ là 1 người dừ hơn thế này nhiều, ai ngờ bác còn xì tin hơn cả e :-ss
Mặc dù tuổi đời e còn rất nhỏ :(

manhbmc

Member

hic, trong tưởng tượng của e bác Thọ là 1 người dừ hơn thế này nhiều, ai ngờ bác còn xì tin hơn cả e :-ss
Mặc dù tuổi đời e còn rất nhỏ :(

Tốt nhất là mình ko thò mặt ra công luận, ko lại bị.... nguy hiểm. Hi

satan_Teen

Re: Ðề: Hanet khai trương văn phòng đại diện phía Nam, trải nghiệm thử HD10

Tốt nhất là mình ko thò mặt ra công luận, ko lại bị.... nguy hiểm. Hi
hehe. rồi cũng có lúc thôi Bác. Thế Bác tính ko đi sn HDVN à :)). nghe nói có e Ngọc Trinh đấy :))

Bên trên