[Hàng hóa] Ký gửi - trao đổi - mua bán HD tại Đà Nẵng

pantau

Active Member
Ðề: Chuyên mục Cho -Tặng - Kỷ niệm của anh em Đà Nẵng

xem thôi hổng có xiền mua đâu......=))=))

rockynguyen

Em mới mua con này , về bị vỡ mặt kính nên bán tháo 1000 usd , giá retail dự định bán là 1200 usd

Tình trạng : gần như mới cứng , bao gồm sách manual , chỉ vỡ mặt kính
Link tham khảo

McIntosh C 28 preamplifier ORIGINAL BOX MANUALS Super | eBay

Closed
Cục Rề đã về với một anh đẹp giai vui tính người Sài Gòn :)) cảm ơn các Bác đã quan tâm.

Tomykhoai

Active Member

Em Iphone 4 AT&T sim gép giá 11T thơm phức mà không thấy anh HD nào dòm ngó nên đã theo chân 1 chị đẹp gái tính tình vui vẻ về HN rồi.
Hiện nay chỉ còn em DVD pioneer DV s5 giá 2T + mấy bộ loa thôi. Anh nào khoái thì mua nhanh kẻo trễ hehe

sawyer8x

Member

topic này sắp hot nhất HDDN mình rồi. keke

Tomykhoai

Active Member

HTPC : Main Biostar GF8100 M2+Se AMD 4200 + 2G Ram + 80G HDD. Giá giựt mình 1,9T hihi :D
xem film 1080p vô tư nhưng xem film điệp viên 3x là hay bị giựt hihi I dont know why hehe :D
Giá đã fix xin miễn trả giá
Thank :D

rockynguyen

Em Iphone 4 AT&T sim gép giá 11T thơm phức mà không thấy anh HD nào dòm ngó nên đã theo chân 1 chị đẹp gái tính tình vui vẻ về HN rồi.
Hiện nay chỉ còn em DVD pioneer DV s5 giá 2T + mấy bộ loa thôi. Anh nào khoái thì mua nhanh kẻo trễ hehe

Lại Vừng ..........................................

vblog_biz

Well-Known Member

HTPC : Main Biostar GF8100 M2+Se AMD 4200 + 2G Ram + 80G HDD. Giá giựt mình 1,9T hihi :D
xem film 1080p vô tư nhưng xem film điệp viên 3x là hay bị giựt hihi I dont know why hehe :D
Giá đã fix xin miễn trả giá
Thank :D

Con này em xin đặt gạch nha anh .... tí qua lấy :">

Tomykhoai

Active Member

Vừng đã về tèn tén tennnnnnn :D

anbinhdo

Well-Known Member

Sao rồi các Bác nhà ta có ai mua vừng Bác Thóc được giá dẫn anh em đi uống cafe nào =))

hehe.chã là lấy cái vga của bác Vương xong về mới bik cái nguồn ko chạy nổi...nên nay để lại cho bác nào có nhu cầu để bù tiền đổi cái nguồn mới...em nguồn của em là nguồn Huntkey 350W - 24pin.vỏ mạ crom đen bóng tuyệt đẹp...e này là nguồn cồng suất thực cao cấp nhé...công lực của em nó là kéo được 4 sata...giá cho em nó ra đi là 300k...

tusontay

Huyền Thoại

hehe.chã là lấy cái vga của bác Vương xong về mới bik cái nguồn ko chạy nổi...nên nay để lại cho bác nào có nhu cầu để bù tiền đổi cái nguồn mới...em nguồn của em là nguồn Huntkey 350W - 24pin.vỏ mạ crom đen bóng tuyệt đẹp...e này là nguồn cồng suất thực cao cấp nhé...công lực của em nó là kéo được 4 sata...giá cho em nó ra đi là 300k...
Con VGA j mà khủng thế bác?E đang dùng nguồn 320W (Hàng đồng bộ) mà kéo: Main Gygabyte G41 + CPD Dual2Core + 3con HDD Sata (2Tb+1,5TB+500Gb) + VGA Gygabyte 9400 + Sound Creative 7.1 + Tivi Card + DDRam3 2Gb buss 1333 (x2) + DVDRW mà vẫn OK nè!

Tomykhoai

Active Member

Con VGA j mà khủng thế bác?E đang dùng nguồn 320W (Hàng đồng bộ) mà kéo: Main Gygabyte G41 + CPD Dual2Core + 3con HDD Sata (2Tb+1,5TB+500Gb) + VGA Gygabyte 9400 + Sound Creative 7.1 + Tivi Card + DDRam3 2Gb buss 1333 (x2) + DVDRW mà vẫn OK nè!

Xin trả lời là His ATI HD 4870 :D

Con này 1Gb phải ko bác?Nó ngốn kinh lắm à?
PS: E ko biết rộng lắm về linh kiện đâu!

em này chỉ 512Mb thôi nhưng 256bit, chip Ati 2 nhân nên phải xài 2 cái nguồn phụ 6 pin=12pin...mà cái PSU chạy nổi em này phải hơn 1chai mơi chạy nổi...hic

tusontay

Huyền Thoại

em này chỉ 512Mb thôi nhưng 256bit, chip Ati 2 nhân nên phải xài 2 cái nguồn phụ 6 pin=12pin...mà cái PSU chạy nổi em này phải hơn 1chai mơi chạy nổi...hic
Vậy cơ à. Thanks bác nhé!E chưa để ý đến mấy dòng đặc biệt này. Nhưng 256 bixit, 2 nhân thì khủng rùi.

Bên trên