HAPPY NEW YEAR! - 2014

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Ðề: MERRY CHRISTMAS * CHÚC MỪNG GIÁNG SINH

Giáng sinh sắp đến em cũng tranh thủ lôi lên nhiều topic chủ đề này và kéo 1 vài album noel về nghe cho đã.:D Quên chưa chúc, chúc các bác giáng sinh vui vẻ bớt vi phạm nội quy nhiều và hãy spam 1 cách có nghệ thuật nhé! :))

hoasimtim

Well-Known Member

Giáng sinh sắp đến em cũng tranh thủ lôi lên nhiều topic chủ đề này và kéo 1 vài album noel về nghe cho đã.:D Quên chưa chúc, chúc các bác giáng sinh vui vẻ bớt vi phạm nội quy nhiều và hãy spam 1 cách có nghệ thuật nhé! :))

Lúc nào cũng lôi nội qui ra đe dọa thiên hạ, ai sợ thì sợ chứ hôm nay em nhất định KHÔNG SỢ NHÁ :))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hàng cổ phải biết trân trọng bác ợ =))
Vâng, em vẫn trân chọng mà bác...
Lúc nào cũng lôi nội qui ra đe dọa thiên hạ, ai sợ thì sợ chứ hôm nay em nhất định KHÔNG SỢ NHÁ :))
Đề nghị mốt nguyen... cho lão này một thẻ 7~8 điểm vào. Không thì trẻ con nó sao biết sợ... ;))

gpk

Well-Known Member

Lại cạnh khóe lão simtim :))
Vát bôn =))

VThanhgtvt

Well-Known Member

henryduc96

SuperHD Internal HDBits
Re: MERRY CHRISTMAS * CHÚC MỪNG GIÁNG SINH

Chúc diễn đàn hdvietnam ngày càng lớn mạnh hơn nữa <:p
MERRY CHRISTMAS !!!!

Amen, tới giờ mới bung hàng ra trang chủ, cám ơn MOD (lần đầu đọc bài MOD này).

nvqhaiduong

Well-Known Member

Bác DATAVIEWER nhận được quà giáng sinh từ diễn đàn chưa?

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Chúc đội ngũ Quản Trị Viên Box Software - Kỹ thuật phần mềm & Ban Quản Trị HDVietNam một giáng sinh An Lành, Ấm Áp và Hạnh Phúc !

Bên trên