Hãy họp mặt check CARA HD CAFE MOVIE nào!!!

Mình xin thông báo với các quí vị a e bằng hữu ruột của hd cần thơ là em đã đặt 1 phim order tại cara vào buổi sáng chủ nhật lúc 8h công chiếu nên kính mời những mem ruột của hd cần thơ lại xem một bộ phim đúng chất hd đc chiếu trên màn ảnh rộng đây là 1 phim đỉnh nên ko thể công bố tên phim để tạo bất ngờ cho a e!!! Hãy đến họp mặt nhau và check xem! Mại dzô mại dzô! Kakaka

Family360

Active Member
Ðề: Hãy họp mặt check CARA HD CAFE MOVIE nào!!!

Mình xin thông báo với các quí vị a e bằng hữu ruột của hd cần thơ là em đã đặt 1 phim order tại cara vào buổi sáng chủ nhật lúc 8h công chiếu nên kính mời những mem ruột của hd cần thơ lại xem một bộ phim đúng chất hd đc chiếu trên màn ảnh rộng đây là 1 phim đỉnh nên ko thể công bố tên phim để tạo bất ngờ cho a e!!! Hãy đến họp mặt nhau và check xem! Mại dzô mại dzô! Kakaka

Có vụ này nữa hả? Đoán xem, Fast and Furious 4? ;;)

Ông buihung này thỉnh thoảng vào box CT xoá bài nhỉ! Vì là box riêng nên BQT có nói là không khắc khe việc viết TV có dấu, mong bro nương tay cho ạ! Tks.

buihung

Administrator

Ông buihung này thỉnh thoảng vào box CT xoá bài nhỉ! Vì là box riêng nên BQT có nói là không khắc khe việc viết TV có dấu, mong bro nương tay cho ạ! Tks.
Mình xóa tất cả những bài viết mà không dùng tiếng Việt có dấu post trên diễn đàn chứ không phải chỉ riêng ở box Cần Thơ. Không biết ý kiến trên là của bác nào trong BQT nhưng cho dù là box riêng thì cũng không thể ngoại lệ được.

dvthanhtam

Tội nghiệp em nhỏ bác ơi , vào trường (CTU) có unikey cho xài đâu , mà cắm usb lại lắm virus lạ . Nên có gì bác bỏ qua cho , rồi về em fix sau .

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tội nghiệp em nhỏ bác ơi , vào trường (CTU) có unikey cho xài đâu , mà cắm usb lại lắm virus lạ . Nên có gì bác bỏ qua cho , rồi về em fix sau .

Trong forum có tích hợp sẵn bộ gõ tiếng Việt đó bạn, nhấn F8 thử đi.

hai_duong

Member

Chạy ngang thôi chưa vô cara lần nào. Trưa chủ nhật mai có chiếu phim không? Ghé lại thưởng thức cái. Hy vọng là có :D

Cara

Active Member

Ai đến xem X-men 4 rồi cho quán cái góp ý với.
Chả ai hỏi đến mình, vậy mà bảo mình sao không cho biết tên biết mặt :))
Suất chiếu cố định là 14h,16h,19h và 21h. Từ sáng đến 12h trưa chiếu phim theo yêu cầu (order trước 3 ngày hoặc nhóm từ 5 người trở lên).
Vào website www.caracafe.com.vn để theo dõi lịch chiếu nhé.

481112

Well-Known Member

Làm cái này hay nhỉ. Có lịch chiếu hẳn hoi. Bác làm thêm khu chiếu phim lãng mạn cho các cặp yêu đương với chỗ ngồi couple hợp lý thì quá tuyệt.

Cara

Active Member

Làm cái này hay nhỉ. Có lịch chiếu hẳn hoi. Bác làm thêm khu chiếu phim lãng mạn cho các cặp yêu đương với chỗ ngồi couple hợp lý thì quá tuyệt.

Giá mỗi vé 100 khìn nhé ;;) nhưng luôn có camera giám sát bác ợ b-(

TamNhinSo.Net

Active Member

Hôm nào xuống dưới offline check Cara mới được!

Cara ở cần thơ là nhất rồi cine trong quán cà phê!!! cara lập ra là hội hd cần thơ có chỗ để offline rồi!!! Thường xuyên tới ủng hộ quán nhá!!!

Cara

Active Member

Cara ở cần thơ là nhất rồi cine trong quán cà phê!!! cara lập ra là hội hd cần thơ có chỗ để offline rồi!!! Thường xuyên tới ủng hộ quán nhá!!!

Ku à, chị không có thời gian check PM thường xuyên,. Muốn gì cứ liên lạc trực tiếp tại quán, qua điện thoại hoặc trên website nhé.
Chị không chủ động tạo topic quảng cáo trong này là như thế. Mong em hiểu (*)

Cara

Active Member

He he, mèo điểm mặt lại những bộ mới có nào:
-Pelham 123
-Harry Potter 6
-13 ghosts
-Elsewhere
-Star trek 2009

Hiện giờ mình đang scan phim cật lực và check sub tiếng Việt. Hi vọng sau khỏang 1 tuần nữa sẽ có thể up được list phim lên website cho mọi người dễ chọn :D. Trailer và giới thiệu phim đã có mặt đầy đủ trên website ròai, hồi cuối tuần rồi bị lỗi code nên không post phim mới được, bị khách mối mắng te tua.

nino

Member

He he, mèo điểm mặt lại những bộ mới có nào:
-Pelham 123
-Harry Potter 6
-13 ghosts
-Elsewhere
-Star trek 2009

Hiện giờ mình đang scan phim cật lực và check sub tiếng Việt. Hi vọng sau khỏang 1 tuần nữa sẽ có thể up được list phim lên website cho mọi người dễ chọn :D. Trailer và giới thiệu phim đã có mặt đầy đủ trên website ròai, hồi cuối tuần rồi bị lỗi code nên không post phim mới được, bị khách mối mắng te tua.

thèng khách nào liều mạng vậy ta:-w

fancist

dạ cho e hỏi chứ cara nằm ở đâu vậy?

Cara

Active Member

thèng khách nào liều mạng vậy ta:-w
Một đống la liệt đang nhăn nhó ỏm tỏi trong cái web của em kìa:-O.
Bị mắng riết mỗi lần vào thăm nó em mèo cứ nơm nớm lo trong bụng "Hôm nay không biết sẽ bị tố cái gì hic hic:-B"
cara nằm ở... hột xoàn
Còn Cara nằm ở CARA HD CAFE

đoán vậy...
Anh đoán trúng boong >:D<

Bên trên