HCM- caphe hd tai sai gon q3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

sagia007

Banned
Minh dang thi cong quan caphe cua minh, day du do choi het rui , quan khoang 10 cai tivi plasma , kiem luon ban cap hdmi, tat ca moi thu lien quan toi HD , quan nam o khu trung tam q3 .( minh muon lay ten quan la HD - viet nam duoc khong may ban . hi vong may ban se gop y cho minh, va nhieu dieu rat hay o quan minh nua. minh chi dang ngai cai ten cua quan , mong cac anh em trong dien dan giup do. Minh cap on rat nhieu
Minh ten Sa chuyen ban cap HDMI sdt cua minh la 0907480786

quanghaiphong

Well-Known Member
Ðề: HCM- caphe hd tai sai gon q3

BẠN thử hỏi qua BQT xem đã đang ký thương hiệu chưa..he ...he

GENERALS

Ban Quản Trị

BẠN thử hỏi qua BQT xem đã đang ký thương hiệu chưa..he ...he

Thương hiệu HD Vietnam đã được đăng ký sở hữu trí tuệ cũng như tư cách pháp nhân đầy đủ... mọi vấn đề sử dụng tên, tài sản sở hữu trí tuệ thuộc về HDVietnam phải được sự chấp thuận rõ ràng từ phía HDVietnam

To sagia007: BQT sẽ có ý kiến sớm v/v này của bạn..

Thân

sagia007

Banned

Thương hiệu HD Vietnam đã được đăng ký sở hữu trí tuệ cũng như tư cách pháp nhân đầy đủ... mọi vấn đề sử dụng tên, tài sản sở hữu trí tuệ thuộc về HDVietnam phải được sự chấp thuận rõ ràng từ phía HDVietnam

To sagia007: BQT sẽ có ý kiến sớm v/v này của bạn..

Thân

vay dat hD saigon dc ko ban

Dragon89

Tất nhiên đặt tên khác ngoài hdvn là quyền của bác

sagia007

Banned

Tất nhiên đặt tên khác ngoài hdvn là quyền của bác

nhung theo minh nghi , quan caphe va trang web hd cung chang lien quan gi nhau , minh so anh em trong BQT mat long nen hoi tham , tai mot ben la caphe khong biet minh noi vay co dung ko nua.hiiiii, mong bqt dung trach minh nha

mrtuanvn

Member

Bạn đặt là Cafe HD, HDCafe hay dài lắm là HDCafe Saigon đi ... Cà phê HDVN nghe hơi dài, không xuôi tai bằng. 2 chữ thôi, sẽ gọn và dễ nhớ hơn. Chúc kinh doanh thành công.

anpnt

Member

HD Sài Gòn là OK rồi bác, khi nào khai trương thông báo cho anh em đia chỉ để mục sở thị quán của Bác cái ..

GENERALS

Ban Quản Trị

Topic khoá vì đã post trùng với 1 topic như trên bên Box HDCafe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên