HCM. offline chỉ mong được phục vụ các bác....!

yman1978

Tình hình em là lính mới vào nghề trình độ cũng chưa tới đâu...nhưng tấm lòng thì đảm bảo chẳng thua bác nào trện diễn đàn này đâu ạ! cho em được vảo đề nhanh..! .
chẳng là thế này ..sau bao năm dành dụm cuối cùng em cũng đã mở được 1 quán cafe cho riêng mình quán của em tên là H.billard .(chữ H đó cũng là tên của em và cũng là chữ viết tắt của 1 thứ công nghệ mà em đang trở thành con nghiện..!:eek:). Quán của em diện tích 9x30m được chia làm 2 phần 1 bên em mở bida còn 1 bên em bán cafe. quán tuy hơi xa trung tâm ..926 tân quỳ tân quý ,f bình hưng hoà q bình tân .. nhưng được cái điện nước đầy đủ>:D< (wifi,lcd,máy chiếu .....đủ cả) cafe thì siêu rẻ 6k/ly trà đá uống cả ngày. cách quan lẩu dê có 1 bước chân rất tiện cho các bác giao lưu.... nếu cần em kêu bọn nó mang ra quán cafe chiến luôn khỏi phải đi xa ...còn khách sạn thì đối diện 100k/ngày. 40k/h:rolleyes:. em nói như vậy không có ý gì đâu nhé chủ yếu để các bác thấy sẽ rất tiện nếu như các bác ghé quán em chơi..! Em sẽ lấy làm vinh hạnh nếu được các bác chọn quán cuả em làm điểm tập kết để các bác cùng giao lưu học hỏi vì chúng ta có cùng 1 niềm đam mê đó là hd. à quên em có 1t phim hd bác nào có nhu cầu thì cứ quang hdd qua em chép fee cho . điều kiện cũng đơn giản thôi ạ bất kể ai chỉ cần là thành viên của hdviệtnam là được nhưng nhớ trước khi vác hdd qua quán của em thì để lại số fon trên này đặng em còn biết mà chọn mặt gửi vàng nhé..:-*
em chỉ có vài lời nho nhỏ mong được các bác góp ý ạ..!

kdnguyen

Ðề: HCM. offline chỉ mong được phục vụ các bác....!

Có ưu tiên gì không bác ơi ??? Để xem tấm lòng của bác thế nào :)

vkc

Well-Known Member
Ðề: HCM. offline chỉ mong được phục vụ các bác....!

Cám ơn bác nhưng quán của bác xa quá..anh em offline ở đấy, nhậu say thì...Quên cả lối về... :eek:

Bên trên