HCM-tư vấn mua đầu karaoke

Minhsur

Banned
Ðề: HCM-tư vấn mua đầu karaoke

Nay em muốn tìm một đầu karaoke thuần (em coi phim bằng đầu HD riêng) với yêu cầu:
1. Hình ảnh bài hát full HD hoặc tối thiểu cũng là 720 (để khỏi bị rỗ khi coi trên màn 55 inch) dạng như các dĩa YOU SING để thích thì hát, không thích thì nghe ca sĩ hát.
2. Sử dụng ổ cứng, dễ dàng thay đổi ổ cứng có dung lượng cao hơn (2-3-4 TB), thảo ổ cứng mang đi chép thêm bài hát.(em sợ giống đầu Nosta 304 V không thay ổ cứng khác được)
3. thể loại nhạc Việt, Anh
Bác nào đã xài qua rồi cho em xin ý kiến nên mua đầu karaoke nào. Em xin cảm ơn.

Mình đang dùng VinaKTV, V6++... chất lượng âm thanh, hình ảnh khá ngon. Bác thử nghe, xem dòng này xem sao. Đầu HDP mà tích hợp KOK thì em chưa thấy cái nào ra hồn cả, thua cả VietKTV đời đầu.
VinaKTV sắp ra dòng sp đời thứ 3 với phiên bản màu nhôm xước khá đẹp.

thachc3

Member

Mình đang dùng VinaKTV, V6++... chất lượng âm thanh, hình ảnh khá ngon. Bác thử nghe, xem dòng này xem sao. Đầu HDP mà tích hợp KOK thì em chưa thấy cái nào ra hồn cả, thua cả VietKTV đời đầu.
VinaKTV sắp ra dòng sp đời thứ 3 với phiên bản màu nhôm xước khá đẹp.

không biết có tính năng gì mới không bác em cũng đang dùng như bác nếu hỗ trợ đổi đầu mới thì tót nhỉ

1 Phiếu cho em Vina KTV V6++ Hình ảnh đẹp bài hát khá đa dạng, chất âm ổn định, dung lượng có thể tăng đến 6T. Nếu bác cần em này giá tốt nhất thì Google là có nhé!

LAM4D98

Active Member

Giờ mình tìm đầu karaoke nào thuần MIDI mà âm thanh hay - mình mua để xài đỡ. Theo các bác mình nên chọn loại nào? Mình xài loa JBL RM10II và Ja 203HI.

Bên trên