HCMLIKE-Media Repository: Add-ons chuyên cho giải trí trên Android TV Box (Auto update Version)

HCMLIKÉ

Member
Ðề: HCMLIKE-Media Repository: Add-ons chuyên cho giải trí trên Android TV Box (Auto update Version)

Bác chủ thớt điều chỉnh phần NOTE Update chữ mầu đỏ trên trang đầu nhé. Theo mình phần nào có sự nâng cấp (update) thì đưa lên đầu chứ như kía là sẽ dài lắm đấy. để tiện mọi người theo dõi.

Mình đã đưa thông tin thường xuyên cập nhật cho Topic lên đầu của trang 1 (phần chữ màu đỏ) để anh em tiện theo dõi.

tandy73

Member
Ðề: HCMLIKE-Media Repository: Add-ons chuyên cho giải trí trên Android TV Box (Auto update Version)

Film online khong coi duoc ban oi !

HCMLIKÉ

Member

Film online khong coi duoc ban oi !

Mình đã test lại rồi, vẫn xem bình thường bạn àh. Chỉ có một số phim do lỗi từ server phát nên không xem được, hầu hết các phim đều xem được.

Bạn gở Add-ons và cài lại thử xem nhé.

hiepvu6

Member

Mình đã test lại rồi, vẫn xem bình thường bạn àh. Chỉ có một số phim do lỗi từ server phát nên không xem được, hầu hết các phim đều xem được.

Bạn gở Add-ons và cài lại thử xem nhé.
không được đâu bác có thể add-on không xem được ở nước ngoài còn add-on TV Online thì xem được nhưng coi khoảng 10s thì buf liên tục

huhem35

Well-Known Member

không được đâu bác có thể add-on không xem được ở nước ngoài còn add-on TV Online thì xem được nhưng coi khoảng 10s thì buf liên tục

Tôi cũng bị như bạn không xem được phim nào cã. Hy vọng chủ topic sẻ code lại.

nguoirung

Member

Các bác cho hỏi làm sao để thu lại 1 chương trình TV đang phát được ạ

HCMLIKÉ

Member

Tôi cũng bị như bạn không xem được phim nào cã. Hy vọng chủ topic sẻ code lại.

Mình kiểm tra lại các kênh tivi và phim vẫn xem bình thường. Bạn nên cài bản Kodi 14.1 trở lên, hoặc bạn xóa Data của Kodi sau đó cài lại Add-ons theo hướng dẫn tại trang 1 là xem bình thường thôi.

dokltd

Active Member

Mình kiểm tra lại các kênh tivi và phim vẫn xem bình thường. Bạn nên cài bản Kodi 14.1 trở lên, hoặc bạn xóa Data của Kodi sau đó cài lại Add-ons theo hướng dẫn tại trang 1 là xem bình thường thôi.

bác chủ cố gắng update nhiều kênh tv hơn nhé, em có list kênh của FPT xem rất nét nhưng có một số kênh đôi khi không xem dc bác tham khảo xem có thêm vào dc ko nhé.

HCMLIKÉ

Member

bác chủ cố gắng update nhiều kênh tv hơn nhé, em có list kênh của FPT xem rất nét nhưng có một số kênh đôi khi không xem dc bác tham khảo xem có thêm vào dc ko nhé.

Thanks bạn,
Để mình tìm hiểu, nếu được mình sẽ tích hợp vào Add-ons HCMLIKE TV Online luôn.

linh0983

Well-Known Member
Xem film online bằng addon HCMLIKE-Media Repository này , những film ở đây có hỗ trợ âm thanh 5.1 ko các bác ? Hay chỉ là 2.0 .

HCMLIKÉ

Member
Ðề: Re: HCMLIKE-Media Repository: Add-ons chuyên cho giải trí trên Android TV Box (Auto update Version)

Xem film online bằng addon HCMLIKE-Media Repository này , những film ở đây có hỗ trợ âm thanh 5.1 ko các bác ? Hay chỉ là 2.0 .

Tùy nguồn phim bạn àh. Theo nguồn phim hiện tại thì gần như 99% là các phim chỉ theo chuẩn âm thanh 2.0.

1401Binh

1 like cho chủ thớt, hy vọng add on của bác ngày càng hoàn thiện cho mấy ae xài android box có thêm nhiều phần mềm giải trí để xài

OtVang

Member

Chuyen nghiep!
Thanks.

HueHDplus

Member

Add-ons rất hay.
Thanks bác #HCMlLike!

Ðề: Re: HCMLIKE-Media Repository: Add-ons chuyên cho giải trí trên Android TV Box (Auto update Version)

Bac cho em hoi sao addon nay khong chay duoc tren KOdi 15 vay bac ?

HCMLIKÉ

Member

Bac cho em hoi sao addon nay khong chay duoc tren KOdi 15 vay bac ?

Hi bạn,
Bản Repo Add ons này chạy tốt trên SPMC 13/ XBMC/ Kodi 14 trở lên. Nên bản kodi 15 chạy bình thường bạn ạh. Kể cả việc cài Add ons này trên Kodi của windows và máy Mac đều chạy tốt.

Nếu bản Kodi 15 của bạn ko chạy được repo này, bạn khắc phục bằng cách vào mục cài đặt của máy Android/chọn Kodi/Xóa data. Sau đó cài lại repo theo hướng dẫn tại trang 1 nhé.

nên thêm thể loại phim thuyết minh nữa bạn ơi.

HCMLIKÉ

Member

Mấy hôm nay các server xem TV Online đổi links. Mình đã Update lại cho HCMLIKE TV Online, các bạn vào xem là add-ons tự động lấy links mới về. Chúc vui :)

Bên trên