HD An Giang - Trân Trọng thông báo cho tất cả ace trong hội HDAG

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thedaiking

Member
Tình Hình là sau khi buổi giao lưu với anh meamthanh11 tại Mỹ Tho - Tiền Giang thì Mod của HDSG là bác hbinhlove2003 và Quản Trị Viên là bác Chip đã có ý định đưa HDSG giao lưu với ace trong hội HDAG vào khoảng giữa tháng 6 qua lời mời của bác RoLand...
Thông báo cho ace HDAG là chúng ta sẽ chuẫn bị :
+ Sân nhà = cây+ ao, hồ +... (nói chung là thôn quê : cây nhà lá vườn)
+ Đặc sản An Giang = thức ăn + nước uống +...( thức uống thì có thể là rượu, vì các bác HDSG toàn là member của rượu)
+ Dành time cho ace HDSG = có thể là HDSG về vào sáng or trưa thứ 7 và đi vào chiều or tối chủ nhật ( àh quên bác nào có quen thì giới thiệu khách sạn cho ace HDSG nhé vì HDSG sẽ ở lại 1 đêm tại AG)
+ Cuối cùng là tinh thần Mến Khách của người miền tây, An Giang và tinh thần vì một đam mê HD của HDAG

Rất mong các ace trong hội HDAG cùng giúp đỡ nhau để có 1 buổi giao lưu thật vui với các ace trong hội HDSG và bác Chip (QTV)

Roland

Well-Known Member
Ðề: HD An Giang - Trân Trọng thông báo cho tất cả ace trong hội HDAG

Ái chà, giữa tháng 6 à, hơi căng nhỉ. Ngay thời điểm cao trào phải báo cáo thực tập và học chính trị. Để cố gắng thu xếp bàn bạc ý kiến với mọi người xem sao rồi sẽ thông tin ngay.

thedaiking

Member

dạ vâng nhờ anh thông báo cho các ace trong hội để mọi người cố gắng thu xếp

tamvands

nghe hấp dẫn quá ngày mấy vậy các bạn

Roland

Well-Known Member

Dự định ngày Chủ nhật 17-6 em sẽ lên lịch offline để bàn bạc cùng anh em về buổi giao lưu với anh em HD Sài Gòn & BQT HDVietNam. Anh cứ theo dõi thường xuyên, khi nào có thông tin em sẽ thông báo ngay.

doremonag2011

trong thang sau va bay thi hau nhu thu bay va chu nhat la cung ngat khong ranh duoc, nhung de xem lai sau.....:-/:-/

Roland

Well-Known Member

Anh xem lịch ngày Chủ nhật 17-6-2012 xem sắp xếp được ko anh. Em dự tính ngày đó sẽ tổ chức offline định kì cho hội mình đó. Anh ráng cố gắng sắp xếp nhe anh. Lần này phải tham gia đầy đủ để bàn chuyện quan trọng đó.

thedaiking

Member

các pác cố gắng sắp xếp bữa 17-6 đi off để bàn về việc giao lưu với HDSG nha

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên