HD Đà Lạt càng ngày xum tụ (chinhhang_giatot)

thu u

Well-Known Member
Ðề: HD đàlạt càng ngày càng chán thế này

Lâu quá không thấy hoạt động gì nhỉ. :((

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

HD đàlạt càng ngày càng chán
AE hãy tự vấn lại mình - xem rằng trong thời gian vừa qua mình đã có nhiều hơn những đóng góp cũng như tích cực tham gia các hoạt động của Hội...từ đó, để tìm thấy được Mình trong mỗi Người.
Lâu quá không thấy hoạt động gì nhỉ. :((
Mình đang lên chương trình cho buổi OFF ngày 10.10.2010 đây Thọ ơi!
...thời gian cuối năm công việc của mỗi người đều bận rội, ai cũng chạy đua với thời gian để hoàn thành chỉ tiêu của Cơ quan, cũng như việc học hành của ACE sinh viên...
Mỗi người mỗi việc, vì vậy mình nghĩ - Mỗi ngày chúng ta Online - và viết vào những nội dung yêu thích, cũng như chia sẻ những thông tin hữu ích là thiết thực rồi. Còn lại, khi gặp nhau trong những buổi OFF chúng ta sẽ giao lưu vui vẻ 'tình thương mến thương' hơn. :) :) :)

anbinhdo

Well-Known Member

AE hãy tự vấn lại mình - xem rằng trong thời gian vừa qua mình đã có nhiều hơn những đóng góp cũng như tích cực tham gia các hoạt động của Hội...từ đó, để tìm thấy được Mình trong mỗi Người.

Mình đang lên chương trình cho buổi OFF ngày 10.10.2010 đây Thọ ơi!
...thời gian cuối năm công việc của mỗi người đều bận rội, ai cũng chạy đua với thời gian để hoàn thành chỉ tiêu của Cơ quan, cũng như việc học hành của ACE sinh viên...
Mỗi người mỗi việc, vì vậy mình nghĩ - Mỗi ngày chúng ta Online - và viết vào những nội dung yêu thích, cũng như chia sẻ những thông tin hữu ích là thiết thực rồi. Còn lại, khi gặp nhau trong những buổi OFF chúng ta sẽ giao lưu vui vẻ 'tình thương mến thương' hơn. :) :) :)

Em thấy Bác Dương rất năng động và rất có nhiệt huyết đối với Hội, hy vọng mỗi người một tay giúp sức với Bác Dương để xây dựng Hội phát triển đi lên...và cố gắng sẽ xóa bỏ những mặc cảm đối với Hội...vì chúng ta chắc cũng ai cũng biết những người Ăn Cơm Nhà Vác Tù Và Hàng Tổng nên cái chính ta cần là sự nhiệt huyết và có ý kiến sáng tạo

Phù Du

Active Member

Tình hình rất chi là tình hình. Đà Lạt dạo này mưa nhiều và lạnh nên ít người tham gia bình loạn thì phải :))

Teddy_M

Tình hình rất chi là tình hình. Đà Lạt dạo này mưa nhiều và lạnh nên ít người tham gia bình loạn thì phải :))

những ngày gần đây các bác có thấy trong ng mệt mỏi, nhức đầu, uể oải hem? hehe tình hình là bị ảnh hưởng bão từ hay sao áh!~.~

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy để xóa đi các cơn Bão ấy...các bác nên Góp Bão của Mình để đẩy lùi các Cơn Bão khác...hi hi
Bác Dương đang cập nhập lên chương trình cho ngày 10/10 mong các Anh em hưởng ứng để Hội ngày không buồn chán...Vậy để khỏi chán các Bạn nên làm gì:

....Đừng hỏi Tổ Quốc đã làm gì cho ta...mà cần hãy hỏi Ta đã làm gì cho Tổ Quốc hôm nay

[YT]http://www.youtube.com/watch_popup?v=zOKZH5CH2-g&vq=medium[/YT]​

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Ôi - nhiệt huyết Thanh niên!
Bác Bình làm sống lại cái tinh thần 26/3 rồi đó.
"...Không có việc gì khó,
chỉ sợ lòng không bền..."
Thank Bác nhé...ehehe

RaoVatDaLat_Vn

lên tóp 1 cái cho hd đà lạt ngày càng phát triển .
anh em cố lên . 1 ngày bớt chút thời gian vào hd đà lạt là ok rồi .

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác hết chán chưa vậy...đã chán mà còn muốn chán nữa...sao không alo anh em đi lai rai cafe ...bóp lon tý cho nó vui...rủ cả Hội cùng đi cho nó đã ....

satan85

Well-Known Member

sau 5 tháng cày cuốc giờ hội HD huế đã khá phát triển, chúc HDDL ngày càng phát triển

anbinhdo

Well-Known Member

sau 5 tháng cày cuốc giờ hội HD huế đã khá phát triển, chúc HDDL ngày càng phát triển

Bác Tín cũng phải qua hô hào cho Anh em tý nhé , để khỏi chán và cho nó có phong trào....đi đâu cũng gặp bác Tín hết, so mà không rủ em đi chung cho vui Bác Tín <:p <:p

satan85

Well-Known Member

Bác Tín cũng phải qua hô hào cho Anh em tý nhé , để khỏi chán và cho nó có phong trào....đi đâu cũng gặp bác Tín hết, so mà không rủ em đi chung cho vui Bác Tín <:p <:p

có mặc đây anh Bình ơi, bác dạo nay lo cái vụ triển lãm mà vẫn có thời gian vào đây thì mấy bác ĐL Cũng góp sức đi chứ

Phù Du

Active Member

Nghe thông tin phong phanh là 10/10 này đi bóp lon phải không anh Dương ới ời :))

anbinhdo

Well-Known Member

có mặc đây anh Bình ơi, bác dạo nay lo cái vụ triển lãm mà vẫn có thời gian vào đây thì mấy bác ĐL Cũng góp sức đi chứ
Triển lãm ấy cũng rất cần sức nhiều của tất cả các Anh em nên cũng phải gắng tý mình cho hoàn thành nhiệm vụ.....Anh em ta ta cứ song hành đi ngao du thiên hạ cũng vui ra phết nhỉ <:p <:p
Nghe thông tin phong phanh là 10/10 này đi bóp lon phải không anh Dương ới ời :))

Đúng rồi đấy bác, nghe tin Bác Dương đang tính đến Bóp Lon đấy, nếu bóp Lon không ủ chuyển qua bóp thùng thôi ;)) ;))

HDDL

BĐH HD Đà Lạt

Triển lãm ấy cũng rất cần sức nhiều của tất cả các Anh em nên cũng phải gắng tý mình cho hoàn thành nhiệm vụ.....Anh em ta ta cứ song hành đi ngao du thiên hạ cũng vui ra phết nhỉ <:p <:p

Đúng rồi đấy bác, nghe tin Bác Dương đang tính đến Bóp Lon đấy, nếu bóp Lon không ủ chuyển qua bóp thùng thôi ;)) ;))

Hihi...thành viên của Hội toàn sinh viên và học sinh không hà, biết lấy tiền đâu mà bóp Lon bây chừ...hừ hừ

Lâm Gia Trang

Hihi...thành viên của Hội toàn sinh viên và học sinh không hà, biết lấy tiền đâu mà bóp Lon bây chừ...hừ hừ

Em hỏi khí không phải các pác ở đó Bóp lon là đi uống bia à ? vì ở địa phương em hay Bóp cái khác cơ và uống bia :D

Bên trên