HD Gia Lai

gross

Ðề: HD Gia Lai

Nghe giang hồ đồn ở Anan trên đường Wuu mới mở cafe Hd,3D Bác nào đi thực địa khảo sát xíu coi sao :D

Em đi công chuyện trên GL thấy quán này treo banner dọc đường mà, các bác hôm nào offline GL thì cho em tham gia với vì em hay đi công chuyện trên GL lắm. Em ở HN.

conmoi

Member

em cũng là dân Pleiku đang làm sống và làm việc tại Hà Nội, có bác nào người Pleiku ở HN không nhỉ

jackyla0828HD

Các bác hẹn nhau đi khảo sát để có tu điểm off định kỳ cho cả nhà nhé. hehe

No2

Chiều mai thứ 6 được đấy,Bác nào đi thì đăng ký nhanh nhé :)

hungpleiku

BĐH HD Gia Lai

Em nhớ khg nhầm thì ngày 17/07 mới khai trương mà bác?@-)

Ngày 17 mới khai trương hiện nay đã bán vé 50.000đ/vé. Nhưng mà tôi nghi nó là 3D "giả cầy", sử dụng loại kính giấy xanh đỏ như là loại anh em mình đã từng xem chứ chưa chắc đã được loại kính giấy phân cực (hai mắt màu xám)như là loại kính mà nhà thi đấu Phan Đình Phùng TPHCM đã cho xem Worldcup Nam Phi đâu! mà với loại kính này đã bị thiên hạ chửi là lừa đảo rồi huống gì là kính xanh đỏ. Anh em nghĩ sao?

Taigl

Member

Quả thật nếu dùng kính đen đỏ này để xem thì thật là thất vọng các bác nhỉ? Nhưng dù sao"mục kích sở thị "vẫn hơn. Vì vậy để đến ngày đó anh em nào có tg đi xem thì có lẽ sẽ rỏ ràng hơn...

No2

Ủa 17 mới khai trương ạ,em đâu biết đâu.Vậy là tối mai à.Các Bác sắp xếp công việc ta đi coi 3D nó ntn chứ nhỉ ;))

hungpleiku

BĐH HD Gia Lai

Sáng thứ 7, 8h mời các bác uống cafe anan, tớ delay nên tối mai mới đi SG

dinhsongialai

Hihi cho em tham gia với. em là lính mới
Họ Tên: Lê Đình Sơn
Nick : dinhsongialai
Nick Yh : leson1369
DT : 0935482468
Địa chỉ. Ngô Thời Nhậm- Pleiku

No2

Sáng thứ 7, 8h mời các bác uống cafe anan, tớ delay nên tối mai mới đi SG

Dạ :-bd

Hihi cho em tham gia với. em là lính mới
Họ Tên: Lê Đình Sơn
Nick : dinhsongialai
Nick Yh : leson1369
DT : 0935482468
Địa chỉ. Ngô Thời Nhậm- Pleiku

Chào mừng Bác gia nhập HD Gia Lai \:D/
Có gì sáng mai Bác rảnh đi uống cafe với Hội luôn nhé >:D<

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác chuẩn bị gì cho ngày mai offline chưa vậy...cho em một ly cafe nóng nhé! uống giùm em với nhé.THANHK

No2

Sáng mưa quá,không ra được.không biết Chú Hùng có gặp ai ngoài đó ko hay lại đi về ...
/Quái,bữa nào hẹn ra ngoài đó uống cafe là y rằng trời mưa là sao nhỉ :-??

hailuavungcao

Hôm qua có ai đi khảo sát không vậy....báo cáo tình hình cho anh em biết với chứ...:-w
thấy tình hình này chắc mình phải vác súng đi khảo sát cái thôi...Bác Dũng chuẩn bị lựu đạn anh em mình đi nhé.

Bên trên