Đánh giá HD+ giảm giá đầu thu, nên lắp HD+ hay Pre+

pieke

Em đang có ý định lắp K+, nhưng vẫn hơi băn khoăn.
Sau khi giảm giá đầu thu HD+ còn 2tr, Pre+ là 1,5 tr. em nên chọn gói nào.
Diễn đàn mình chắc có nhiều bác đang sài K+, hỏi í kiến cá nhân một chút.
1. các bác thấy ưu nhược điểm của K+ là gì
2. Sau khi sử dụng một thời gian. bạn có hài lòng với chất lượng phục vụ và chi phí bạn bỏ ra không, bạn muốn sử dụng K+ lâu dài ko?
3. Bạn mong muốn gì ở K+?

Ðề: HD+ giảm giá đầu thu, nên lắp HD+ hay Pre+

theo mình nếu bác muốn xem bóng đá thì mới nên lắp K+ và nên lắp K+HD!

nam2178

Well-Known Member

Được mấy kênh HD đẹp thôi, còn sd xấu tương đương các nhà đài khác:D. Có nhu cầu bóng đá thì mới lắp k+

BTDBRVT

Cứ quất K+HD đi. Hiện giờ K+HD đã thêm kênh được dàn kênh VTC, HTV. Hết thuê bao cũng xem được 6x kênh, lo gì =))

duyen_pham

pre 1,5tr thì có gì mà giảm mà phải băn khoăn hả bác
bác vào thớt dành cho người dùng k+ ấy, ở đó mới nhiều người tư vấn cho bác được, chứ lập thớt riêng thế này ít người tư vấn lắm.
1. ưu điểm: hình ảnh âm thanh tốt, nhược điểm:đã được khắc phục
2. chất lượng thì được , tại nó độc quyền dài dài nên vẫn phải xem K+ thôi
3. tăng kênh lộ trình, giảm giá thuê bao..

pieke

pre 1,5tr thì có gì mà giảm mà phải băn khoăn hả bác
bác vào thớt dành cho người dùng k+ ấy, ở đó mới nhiều người tư vấn cho bác được, chứ lập thớt riêng thế này ít người tư vấn lắm.
1. ưu điểm: hình ảnh âm thanh tốt, nhược điểm:đã được khắc phục
2. chất lượng thì được , tại nó độc quyền dài dài nên vẫn phải xem K+ thôi
3. tăng kênh lộ trình, giảm giá thuê bao..

em cũng muốn thăm dò í kiến các bác, xem dân tình mình thấy thế nào sau một thời gian sử dụng K+ thôi

BTDBRVT

Cứ quất đầu K+HD đi, vì K+HD có thể add thêm kênhfree VTC, HTV. Khi hết thuê bao, không thích sử dụng gói HD nữa có thể quất gói Pre hay Acc :D

Mua K+HD + 3 tháng thuê bao HD+ sau đó thì chuyển sang Pri+ và xem các kênh VTC, HTV free là ổn

alpha5885

Nhà em lắp K+ chắc đc nửa năm nay rồi . Gói đâu hình như là 70-80k / tháng . Tất nhiên là tiền nào của nấy . Tức là k đầy đủ kênh như gói cước cao hơn .
Em thấy chỉ k có HBO , Star Movie..
Còn lại bóng bánh đủ cả . Hơn 100 kênh cơ mà .
Như thế cũng đủ xem hết ngày rồi

BTDBRVT

Nhà em lắp K+ chắc đc nửa năm nay rồi . Gói đâu hình như là 70-80k / tháng . Tất nhiên là tiền nào của nấy . Tức là k đầy đủ kênh như gói cước cao hơn .
70-80k chắc dùng gói ACC, hơn 100 kênh(mà đầu K+HD chỉ 80-81 kênh, giờ mới add thêm 60 kênh VTC, HTV. Còn đầu SD thì 72-73 kênh, xem được 58-59 kênh). Bóng bánh đầy đủ chắc có EPL sunday :D.
Hay là nửa năm trước, bác này mua đầu K+HD không dùng gói HD mà dùng ngay gói ACC và đầu đã được add thêm kênh VTC, HTV ngay lúc đó :D:)):))
À, bác nào dùng K+HD, sau đó không dùng gói HD mà chuyển qua dùng gói Pre hay Acc thì mấy kênh HD vẫn còn, nhưng không xem được :))
Cũng như dùng gói Acc, còn kênh Pre, HD trong đầu thu nhưng ......

Ðề: Re: HD+ giảm giá đầu thu, nên lắp HD+ hay Pre+

bóng banh đủ cả nhưng mà quan trọng là bóng thuộc giải nào. Chứ VTC3 giờ nó phát bóng banh 24/7 nhưng mà chắc cũng chả ai xem cả!

duyen_pham

bóng bánh đủ cả, hơn 100 kênh cơ àh. ..bác này ko ham bóng, chắc cũng ít xem TV :D

Bên trên