HD Hải Phòng - Ảnh tường thuật chương trình phát quà, chiếu phim 3D ngày 01/06

calcifer

Active Member
Ðề: HD Hải Phòng - Ảnh tường thuật chương trình phát quà, chiếu phim 3D ngày 01/06

Cám ơn bác Vinh - tinhte đã chụp ảnh cho sự kiện.

Vì bác tinhte chịu trách nhiệm chụp ảnh, nên không thấy xuất hiện trong các bức ảnh post ở đây.
(lần sau em nghĩ nên rút kinh nghiệm, tự sướng 1 vài phát trước khi bắt đầu cho có ảnh góp mặt anh ạ)

Đề nghị bác HHN @ bóp bi post thêm ảnh cho anh em xuất hiện đủ bộ với.

trungtnhp

Member
Ðề: HD Hải Phòng - Ảnh tường thuật chương trình phát quà, chiếu phim 3D ngày 01/06

Cám ơn bác Vinh - tinhte đã chụp ảnh cho sự kiện.

Vì bác tinhte chịu trách nhiệm chụp ảnh, nên không thấy xuất hiện trong các bức ảnh post ở đây.
(lần sau em nghĩ nên rút kinh nghiệm, tự sướng 1 vài phát trước khi bắt đầu cho có ảnh góp mặt anh ạ)

Đề nghị bác HHN @ bóp bi post thêm ảnh cho anh em xuất hiện đủ bộ với.
Hehe, còn nhiều cơ hội tự sướng mà bác. Từ thiện nó vui ở trong tâm là sướng rồi bác ạ, ko phải buồn đâu. A em ai cũng nể sự nhiệt tình của bác đấy.

Ps: Cho e hỏi, chỗ bác có nhận làm bảo hiểm của BH Bưu Điện không nhỉ? Em đang mn làm ít sơn thân vỏ, xe xước nhừ ra rồi. Nếu làm chỗ bác đc thì tiện quá.

salenguyenduong

Anh em HP làm hoành tráng quá đi, hâm mộ quá.

minhtuantkh

Xem bài xong ...đã thật. Thấy trong người tê tê mới chết chứ, mong sớm có chương trình tiếp theo để được cháy hết mình cùng HDVN.
Hết sức bài bản và chuyên nghiệp! Cảm ơn các bác HD HẢI PHÒNG!

nvqhaiduong

Well-Known Member

wow, các bác HD Hải Phòng tổ chức chương trình hoành tráng và chuyên nghiệp quá =D>=D>=D>

HHN

Active Member

Hehe, còn nhiều cơ hội tự sướng mà bác. Từ thiện nó vui ở trong tâm là sướng rồi bác ạ, ko phải buồn đâu. A em ai cũng nể sự nhiệt tình của bác đấy.

Ps: Cho e hỏi, chỗ bác có nhận làm bảo hiểm của BH Bưu Điện không nhỉ? Em đang mn làm ít sơn thân vỏ, xe xước nhừ ra rồi. Nếu làm chỗ bác đc thì tiện quá.
Chú mua BH bưu điện à ??? thèng bạn anh nóa làm ở đấy, cần gì ới anh giải quyết hộ ;)

calcifer

Active Member

rất tiếc bên em chưa hợp tác chính thức với BH Bưu Điện bác ạ.
nếu cần bảo dưỡng hoặc sửa chữa khác thì mời bác qua ủng hộ.

thks.

trungtnhp

Member

rất tiếc bên em chưa hợp tác chính thức với BH Bưu Điện bác ạ.
nếu cần bảo dưỡng hoặc sửa chữa khác thì mời bác qua ủng hộ.

thks.
Hnay em qua chỗ thất khê dán chống ồn toàn bộ. Lởm quá. Không đỡ ồn mấy, tiếng lốp vẫn lên nhiều. Chỗ bác làm chống ồn lốp ổn không

calcifer

Active Member

Hnay em qua chỗ thất khê dán chống ồn toàn bộ. Lởm quá. Không đỡ ồn mấy, tiếng lốp vẫn lên nhiều. Chỗ bác làm chống ồn lốp ổn không

dán vật liệu chống ồn sàn xe bên em bỏ từ lâu, vì không hiệu quả, làm cho khách cũng không thoải mái

xe của bác là xe gì? em chưa hiểu ý bác "chống ồn lốp" là thế nào.

hiện bên em có cung cấp gói dịch vụ Sơn phủ gầm xe bằng cao su non (Liqui Moly hoặc Normfrest - Đức)
cái này nhiều tác dụng: bảo vệ rỉ sét, ngập nước, đá văng. ngoài ra có tác dụng chống ồn, nhưng không giảm được nhiều

theo quan điểm & kinh nghiệm của bên em, bản thân chiếc xe thiết kế ra, có ưu, nhược điểm.
một vài xe do kết cấu, trọng lượng, thiết kế, độ dày mỏng vật liệu... nên dội tiếng lốp, tiếng máy, tiếng gầm nên ồn hơn xe khác

việc chống ồn chỉ có tác dụng 1-vài phần, không thể giảm hẳn được.

nếu bác cần trao đổi thêm về xe pháo, mời bác PM nhé, không em ngại anh em đáp đá bảo em PR trên diễn đàn, hehe

HHN

Active Member

Post tạm vài tấm chộp trộm :D
Xong nhiệm vụ, ra ngoài xả hàng :D

Những hành động kỳ quặc, không giống ai :D

Mem nữ duy nhất mà mềnh chưa biết Nick :D ai muốn biết thì hỏi bác Trung

Chuẩn bị, ngắm và bắn :D

Tranh thủ tạo dáng.

Miễn bình loạn nhé :D

tinhte

Well-Known Member

Tks bác Nho đã chụp em nhé. :)

Ali33

Member

Chân dung những người thực hiện chương trình - Hội HD Hải Phòng.

Rửa cho anh xin ảnh này nhé Vinh ơi (khổ to to tí).

tinhte

Well-Known Member

Đã up lại ảnh đẹp cho tấm chụp chung cả hội.

HD Hai Phong 1.6 by haifangshi, on Flickr

em nhờ bác tinhte gửi vào mail giúp em mấy file ảnh offline nhé. thanks bác nhiều.

chuanguyen1984

Active Member

Thanks ! Một trương trình hoành tráng đầy ý nghĩa :)

buihung

Administrator

Em sẽ rửa một tấm khổ to, đóng khung treo ở 28 VC, bác nào có nhu cầu rửa khổ nào thì thông tin nhé. Tiếc là hôm đó một số bác có việc về trước nên ảnh trên vẫn chưa đầy đủ.

HHN

Active Member

Em nghĩ là rửa 1 tấm treo thôi, bác nào muốn rửa tấm nào, kích thước ra sao thì tự down về mà rửa :D

vohaidong

Active Member

Link file gốc có thể tải tại đây: All sizes | HD Hai Phong 1.6 | Flickr - Photo Sharing!

Anh buihung và helpme giúp rửa hộ ảnh cho anh em làm kỷ niệm dùm em nhé.

Nhờ Bác Tinhte up toàn bộ ảnh lên trang nào đó để anh em tải về. Ko biết sao em chỉ xem được 1 nửa ảnh bác post trên #1. Đến đoạn cho 4teen vác đồ là ko xem được tiếp.

Bên trên