HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

c975

Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Lúc nào rảnh qua anh lấy sợi Optical về dùng nhé !

Chưa e chưa lấy nhưng giờ e mới nhặt đc cái card sound có cổng coaxial thì ko biết là 5.1 chưa để setup cho thằng e đồng hao! hehe e đang đưa nó vào đời HD mà. Còn sợi của bác BCN e sẽ nhận khi nào có thể đc! hehe
@HAIHARD: lúc nào e qua lấy một e 1,5 TB LP nhé! Liệu e có đc giảm giá đặc biệt ko vậy bác? :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Mountain

Member

Lúc nào rảnh qua anh lấy sợi Optical về dùng nhé !

Khoảng 0600 em qua nhà anh nhé. Em mượn tạm cái dây HDMI chút.
Cầu trời lạy phật.
Tình hình là bây giờ cắm qua HDMI không thấy lên, khi cắm qua AV thì vẫn được nhưng chất lượng quá tồi.

buihung

Administrator

Khoảng 0600 em qua nhà anh nhé. Em mượn tạm cái dây HDMI chút.
Cầu trời lạy phật.
Tình hình là bây giờ cắm qua HDMI không thấy lên, khi cắm qua AV thì vẫn được nhưng chất lượng quá tồi.

Anh gọi chú là Sát thủ đồ điện tử quả không ngoa, chả đồ gì qua tay chú mà còn nguyên lành cả. Lo cho bộ Yamaha quá cơ. :)):)):))

HHN

Active Member

Bác nào có kính xem Phim 3D cho em mượn coi đỡ vài hôm với ạ ??????? hoặc có bác nào bán thì PM em cái, ngại đi chuyển tiền cho mấy bác HN quá :D

vuchaulong

Active Member

Báo cáo với anh em là hôm nọ quét nhà lỡ chân đá đổ 5 lít rượu rồi. Chủ nhật này off không biết có gì uống không đây.

quanghaiphong

Well-Known Member

Bác nào có kính xem Phim 3D cho em mượn coi đỡ vài hôm với ạ ??????? hoặc có bác nào bán thì PM em cái, ngại đi chuyển tiền cho mấy bác HN quá :D

Em bán một đôi,lấy 1 chầu cafe nhé..nhà toàn ng mắt quạ nên ko xem được

phuong210876

Báo cáo với anh em là hôm nọ quét nhà lỡ chân đá đổ 5 lít rượu rồi. Chủ nhật này off không biết có gì uống không đây.

ôi bác này đi quét nhà cơ đấy. chăm chỉ nhỉ. ở nhà em chỉ lau nhà thôi. quét nhà thì con em quét còn vợ em ngồi xem

tieuthieugia

Well-Known Member

dạo này em k thấy plhm nữa..các bác biết bác ấy đâu hem...
nhắn giúp là em tha cho bác ấy rùi... về HDVN mau mau

manhthang

Huyền Thoại

Chủ nhật này em phải về quê vợ ăn giỗ rồi. Sáng em tranh thủ chạy ra với các bác 1 lúc vậy.
Theo ý kiến đề xuất vụ cơm chay của anh Hùng, hôm nào anh em tổ chức ọp lai "Thạch rau câu Long Hải" nhé :))
Bia rượu nhiều là không tốt cho sức khỏe đâu :D

Bên trên