HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Mountain

Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

giờ sang Thủy Nguyên thì đi lối nào ngoài cầu Kiền hả các bác ?:-L

Mountain

Member

Phương tiện truyền thống: Phà Bính.

E tưởng là phà Bính bỏ rồi chứ.

Có thể khẳng định được rằng bão số 1 Hải Phòng thiệt hại nhiều nhất.

Cái cầu Bính này mà sửa chữa đã mất cơ số tiền rồi , 3 cái tàu sửa chữa cộng lại chắc cũng phải bằng tiền sửa cái cầu.

manhthang

Huyền Thoại

E tưởng là phà Bính bỏ rồi chứ.

Có thể khẳng định được rằng bão số 1 Hải Phòng thiệt hại nhiều nhất.

Cái cầu Bính này mà sửa chữa đã mất cơ số tiền rồi , 3 cái tàu sửa chữa cộng lại chắc cũng phải bằng tiền sửa cái cầu.

Chết bảo hiểm thôi, tàu mà bị tai nạn thì chỉ có lãi chứ không có thiệt.
Chỉ không biết là cái cầu Bính to thế có được mua bảo hiểm không thôi.

Chiều nay có việc qua Thuỷ Nguyên, buộc phải đi phà Bính, đông thì... khỏi nói, đã thế lúc về lại còn bị đi cái phà nhỏ, nó chở tham, mắc cạn, tiên không được, lùi không xong, gần 2h mới về đến bên này. Hic, vãi.... chán mớ đời!

please_helpme

Active Member

Chiều nay có việc qua Thuỷ Nguyên, buộc phải đi phà Bính, đông thì... khỏi nói, đã thế lúc về lại còn bị đi cái phà nhỏ, nó chở tham, mắc cạn, tiên không được, lùi không xong, gần 2h mới về đến bên này. Hic, vãi.... chán mớ đời!

Em không hiểu!
:(( :(( :((

HHN

Active Member

Hôm nay sang Thủy Nguyên, đến ngã ba Cầu Bính thấy mấy bác CSGT chặn chỉ cho xe máy qua, các bác ấy bảo sang TN thì quay lại Phà hoặc cầu Kiền, thôi em đành phi lối cầu Kiền cho nó lành :( khổ thế đấy, không biết đến bao giờ mới sửa xong, chứ cứ phi cầu kiền ngày 2 lượt thì cũng oải quá :(

HHN

Active Member

-Bãi em bay 2 cái container,nếu em không ra hứng thì còn rơi nữa...bala
P/S hôm nay hội HD và Tôm lèo có off hem nhỉ????

Triệu tập :)] thêm "mốc" vuchaulong nữa rùi anh em ta đến phạt vạ bác BCN về vụ trưa hôm CN bác nhể :-w:-w:-w

buihung

Administrator

Triệu tập :)] thêm "mốc" vuchaulong nữa rùi anh em ta đến phạt vạ bác BCN về vụ trưa hôm CN bác nhể :-w:-w:-w
Em xin phép về với vợ 20 phút rồi em trốn biệt luôn, không đến lớp học à?

HHN

Active Member

Em xin phép về với vợ 20 phút rồi em trốn biệt luôn, không đến lớp học à?

Dạ báo cáo bác là không thấy đâu ạ, làm anh em đợi mãi và cuối cùng là anh em đành phải chia tay lớp học hôm đó :-w:-w

Tưởng BCN thế nào hóa ra cũng giống anh em thui. Tình hình chung mà. Mong các AE thông cảm.
Ka ka
Dạ thưa bác là có thì chỉ giống anh thôi chứ không giống em đâu nhé \:D/ :)) chung là chung thế nào, em nghe các bác ấy tố cáo bác về vụ KARA là em biết roài :))

nghe đâu bác POLY đang xuống HP phải không ợ
Em cũng nghe thế mà chưa thấy đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhtung0506

Dạ báo cáo bác là không thấy đâu ạ, làm anh em đợi mãi và cuối cùng là anh em đành phải chia tay lớp học hôm đó :-w:-w

Dạ thưa bác là có thì chỉ giống anh thôi chứ không giống em đâu nhé \:D/ :)) chung là chung thế nào, em nghe các bác ấy tố cáo bác về vụ KARA là em biết roài :))

Em cũng nghe thế mà chưa thấy đâu :D

sao chữ kí của bác lạ lùng vậy, em chả hiểu gì

NhanDanTe

Chửa gặp được bác buihung thấy lòng nôn nao quá :D

NhanDanTe

Vâng, vậy đến tết tây e gửi amply nho nhỏ xinh xinh cho bác nhé :))

HHN

Active Member
Bài Học Xương máu

[FONT=&quot]Topic này mấy hôm nay có vẻ không sôi động lắm nhể :-S em có mẩu truyện cười này phọt vô đây để các bác xả "xì trét" >:)>:)>:)

Con chim nhỏ bay về phương Nam tránh rét. Trời lạnh quá con chim bị đông cứng lại và rơi xuống cánh đồng lớn. Trong lúc nó nằm đấy 1 con bò đi qua ỉa vào người nó. Con chim nằm giữa đống phân bò nhận ra rằng người nó đang ấm dần. Ðống phân ấy đã ủ ấm cho nó. Nó nằm đấy thấy ấm áp và hạnh phúc, nó bắt đầu cất tiếng hót yêu đời. 1 con mèo đi ngang nghe tiếng chim hót liền tới thám thính. Lần theo âm thanh con mèo phát hiện ra con chim nằm dưới đống phân, nó liền bới con chim ra ăn thịt.

[/FONT] [FONT=&quot]Bài học xương máu:
1. không phải thằng nào ỉa vào mình cũng là kẻ thù của mình.
2. không phải thằng nào kéo mình ra khỏi đống cứt cũng là bạn mình.
3. và khi đang ngập ngụa trong đống cứt thì tốt nhất là ngậm cái mồm lại.

=)) =)) =))
[/FONT]

Chỉnh sửa lần cuối:

please_helpme

Active Member
Ðề: Bài Học Xương máu

[FONT=&quot]Topic này mấy hôm nay có vẻ không sôi động lắm nhể :-S em có mẩu truyện cười này phọt vô đây để các bác xả "xì trét" >:)>:)>:)

Con chim nhỏ bay về phương Nam tránh rét. Trời lạnh quá con chim bị đông cứng lại và rơi xuống cánh đồng lớn. Trong lúc nó nằm đấy 1 con bò đi qua ỉa vào người nó. Con chim nằm giữa đống phân bò nhận ra rằng người nó đang ấm dần. Ðống phân ấy đã ủ ấm cho nó. Nó nằm đấy thấy ấm áp và hạnh phúc, nó bắt đầu cất tiếng hót yêu đời. 1 con mèo đi ngang nghe tiếng chim hót liền tới thám thính. Lần theo âm thanh con mèo phát hiện ra con chim nằm dưới đống phân, nó liền bới con chim ra ăn thịt.

[/FONT][FONT=&quot]Bài học xương máu:
1. không phải thằng nào ỉa vào mình cũng là kẻ thù của mình.
2. không phải thằng nào kéo mình ra khỏi đống cứt cũng là bạn mình.
3. và khi đang ngập ngụa trong đống cứt thì tốt nhất là ngậm cái mồm lại.
=)) =)) =))
[/FONT]

tặng bác NHo Thâm nhá :D

http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=36782

đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nha! :))

Bên trên