HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

buihunghp

HD-720p
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Nói đến chó lại nhớ vụ bão năm ngoái, 3 anh em bất đắc dĩ phải chiến đủ 5 cân thịt chó, về lê không nổi.

Lại còn gọi cái đầu chó trông khiếp bỏ mẹ. Mình chỉ thích đùi non thôi.
Chính xác là chỉ có 2 anh em, ông VCL ăn cơm rồi nên chỉ ra đá đưa thôi. Nhắc đến lại thấy thèm.

Sáng mai lão tổng bên em ở SG ra nên ko đi chơi HN được, nhưng khi nào bác mà trốn được ra ngoài đi space thì cho em đi ngắm gái ké với nhé , hé hé ;))

Sao nagỳ mai lại có vụ gái nào ở đâu mà ngắm đấy

tnm

Well-Known Member

Dạ, em cứ phọt lên như thế cho nó giật gân :>

dragonlee

Well-Known Member

Sáng mai lão tổng bên em ở SG ra nên ko đi chơi HN được, nhưng khi nào bác mà trốn được ra ngoài đi space thì cho em đi ngắm gái ké với nhé , hé hé ;))

Sờ pây bây giờ hết ổ cứng rồi, toàn ổ mềm 1,2M

tnm

Well-Known Member

Vừa ngồi với bác BCN xong mà ko thấy bác VHD đâu :-?

vohaidong

Active Member

Tôi và Minh tnm chơi hết 2 phích nước + 3 lạng che Tàu mà vẫn không thấy ông đâu ! Buồn 30 phút rồi lượn !
Ac ac xin lỗi vì thất hẹn do phải đi đặt liên hoan cho cty cuối năm. CŨng muốn gặp các Bác để hỏi về chất dây HDMI 15m ( Vì em thấy anh xấu đi nhiều ) Bác BCN ạh ==> Cần túa tìm giải pháp tốt nhất

nt_cuong87

Chào anh em! em là cường rất thích công nghệ HD hiện tại đang tìm tòi mong các bác chỉ bảo. Ko biết anh em mình đã lập hội chưa?nếu có hội cho em tham gia với nhé.

dragonlee

Well-Known Member

Bác đang Post bài trong hội HD Hải Phòng, một hội thuộc tập đoàn hội HD Việt Nam :D

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Ac ac xin lỗi vì thất hẹn do phải đi đặt liên hoan cho cty cuối năm. CŨng muốn gặp các Bác để hỏi về chất dây HDMI 15m ( Vì em thấy anh xấu đi nhiều ) Bác BCN ạh ==> Cần túa tìm giải pháp tốt nhất
Ảnh đẹp thì phải tốn thêm mươi triệu nữa !

đã bảo bác mua dây dsub mà bác không nghe. Lúc nào qua nhà mình cho bác mượn sợi 10m dùng thử.

vohaidong

Active Member

đã bảo bác mua dây dsub mà bác không nghe. Lúc nào qua nhà mình cho bác mượn sợi 10m dùng thử.
Nhưng đầu HDP có cắm cổng Dsub đựoc ko Bác nhỉ ( Em hỏi hơi cà rổt tý ) vì em chưa nhìn dùng Dsub bao giờ cả, nếu dùn được Bác co e mượn thủ với ạh

HHN

Active Member

Nhưng đầu HDP có cắm cổng Dsub đựoc ko Bác nhỉ ( Em hỏi hơi cà rổt tý ) vì em chưa nhìn dùng Dsub bao giờ cả, nếu dùn được Bác co e mượn thủ với ạh

Ặc ặc, Dsub hay còn gọi là VGA đó bác .

Mountain

Member

Nói thật là em chưa bao giờ nhìn thấy loại HD Player nào có cổng VGA anh ah.
Em khuyên bác là nên bỏ ngay cái ý định râu ông nọ cắm vào / \ bà kia đi. Vừa đắt lại chưa biết kết quả thế nào.

vohaidong

Active Member

Các Bác ác thật. Ai lại bắt mổng chông lên thế. '' Tối '' kiến của em là tìm dây 1 đầu HDMI (sẽ cắm vào HDMI ) và đầu kia là VGA cắm vào Tivi. Gúc gồ thấy có dây đó thì phải ạh
Mà Bác biết rồi đó mông em thì nó hơi bị....mà show giữa chợ thế này sập tranh web thì tội chết
Ke ke

Các Bác ác thật. Ai lại bắt mổng chông lên thế. '' Tối '' kiến của em là tìm dây 1 đầu HDMI (sẽ cắm vào HDMI ) và đầu kia là VGA cắm vào Tivi. Ke ke
móc đâu ra sơị đó mà dùng được. Bác mn đóng học phí thì xin mời. Mà dài, tốt thì không rẻ nếu có caí Hdmi nhé! Gọi cho hiếp me anh ấy tư vấn cho sợi này.

Bên trên