HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

vuchaulong

Active Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Bây giờ mới nhìn thấy cái đống tài sản này của ông HDHP. Cóp 5tb phim ích thì hết bao tiền đây? (thành thật chia buồn vụ TQn)

HHN

Active Member

Hắc Nho bỏ của chạy lấy người rồi, Hải Phòng còn mỗi mình em thi. Các bác bấm thanks ủng hộ tinh thần em cái các bác ơi :D

Ảnh ngày thi thứ nhất

Ảnh ngày thi thứ hai

Ảnh ngày thi thứ ba
Bỏ là bỏ thế nào, đang kiếm cái điện thoại nào có thể chụp hình được để kiếm điểm tiếm đây bác ạ, hãy đợi đấy :)) dù sao em cũng tích góp được 50 điểm bằng tấm hình của bác BCN rùi đới :))

@xau_trai_da_man: Chúng em gặp lại nhau mà bác cho nhiều link "liên tưởng" thế thì xúc động quá, toàn mẹ "thất lạc" con... hí hí
@HHN: khi nào off nhậu thì cứ call mình một phát, Huyền dạo này vẫn phải chạy thận 1 tuần 3 lần. hơi mệt. Hôm nào gặp nhau ae nói chuyện kỹ hơn.
OK, khi noà đi nhậu tui gọi ông.

dragonlee

Well-Known Member

Ông Nho đánh tenis suốt mà chụp ảnh vẫn bị tay run ( Cái ảnh mới dự thi có thằng ku thả diều đới ) :))

HHN

Active Member

Ông Nho đánh tenis suốt mà chụp ảnh vẫn bị tay run ( Cái ảnh mới dự thi có thằng ku thả diều đới ) :))
Không phải run tay đâu, nó nhẩy như thế chụp sao kịp, cái đó là em chụp từ năm ngoái đới :)) vì hôm nay không bị giới hạn thời gian chụp hình mà :D cho nên lượm tạm cái hình cũ mang thi :D đúng tiêu chí chụp bằng ĐT :D

buihung

Administrator

http://www.hdvietnam.com/diendan/17...trinh-evo-3d-update-lien-tuc.html#post1955198
các bác thấy chưa, không bít có được giải hay không ??? nhưng tấm hình của em cũng được chọn là 1 trong những tấm hình đẹp của vòng 1 đấy các bác ạ :)) tiếp tục ủng hộ em đi nhác các bác, em mà được giải thì các bác tha hồ mà uống trà dũng sỹ nhá :D
Lần trước LL đoạt giải có dẫn anh em đi ăn uống bét nhé.

buihung

Administrator

http://www.hdvietnam.com/diendan/17...trinh-evo-3d-update-lien-tuc.html#post1955198
các bác thấy chưa, không bít có được giải hay không ??? nhưng tấm hình của em cũng được chọn là 1 trong những tấm hình đẹp của vòng 1 đấy các bác ạ :)) tiếp tục ủng hộ em đi nhác các bác, em mà được giải thì các bác tha hồ mà uống trà dũng sỹ nhá :D
Lần trước LL đoạt giải có dẫn anh em đi ăn uống bét nhé, hết 1/2 con HD box đấy HHN ạ.

nmcgroup

Well-Known Member

các bác HP ủng hộ anh em thi nhé :)

thks

em có tham gia đây đủ nhưng không ăn thua :(

các bác ủng hộ nhé em để ý HP có 3 người tham gia các bác online vào thanks dùm nhé :)

buihung

Administrator

Hôm trước anh em có giao cho bác VHĐ nghiên cứu tổ chức vụ Trung thu mà đến giờ này vẫn chưa thấy động tĩnh gì nhỉ.

FireScorpion

ớ, bro @buihung nhắc mới nhớ, hôm nay hẹn cho con gái đi chơi.
lượn thôi.

vohaidong

Active Member

Thành thật xin lỗi Xếp BH, hôm đấy rượu chút ít thôi mà quên việc này. Khốn nỗi em tham gia vào nhiều ''băng đảng'' quá nên cũng hơi mệt vì băng nào cũng được ''yêu quí'' và ''thù ghét''. Trung thu này theo em nên hoãn lại dịp khác vì rất đen cho năm nay là cả nước đều để tang cho Ông của e ( Các Bác cũng đã biết ) nên nếu chiến thì hơi mạo phạm chút hoặc lại phải vặn nhỏ vo lum thì ông VCL có mà ốm. CHuyển event từ trung thu thành Event ''HD Hải phòng's Family'' đi bác. Các Bác nghiên cứu xem rồi cùng bàn bạc chiến đấu.

Ali33

Member

CHuyển event từ trung thu thành Event ''HD Hải phòng's Family'' đi bác. Các Bác nghiên cứu xem rồi cùng bàn bạc chiến đấu.

Nghe ổn đấy các bác nhỉ. Vào bàn bạc để còn chiến đấu các bác ơi.

buihung

Administrator

Khổ thân các cháu thiếu nhi, trung thu năm nay mưa rả rích suốt.

bobby_lee

Member

Khổ thân bố các cháu, mưa nhiều quá không được theo các cháu đi chơi, xem múa lân !

Bên trên