HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

vuvankhanh

hp đang có mưa phùn gió bấc, những ngày như thế này thì mọi người làm gì mà hok lên mạng chơi nhỉ. chán quá.

tnm

Well-Known Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Mưa phùn gió bấc thế này có bác nào hứng thú với thịt chó ko ? <:p
Ăn xong lại ngồi đan quạt thì tuyệt

vuvankhanh

Món nào nhiều đạm là em thích lắm đới, bổ sung dưỡng chất thiết yếu, rất tốt cho cơ thể, keke.

dragonlee

Well-Known Member

Thích cái gì, có dám ăn đâu mà kêu thích, món này nhiều đạm lắm đấy cụ ạ :D nhà em cũng thích lắm nhưng ngặt lỗi hồi này bựn quá :(

Hôm vừa rồi anh em họp nhau ở quán dân tộc đã thống nhất kêu chú đổi chữ ký đi :D

quanghaiphong

Well-Known Member

-Lần sau đề nghị ban tổ chức trù bị sớm để anh e còn lo xin phép vợ

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

-Lần sau đề nghị ban tổ chức trù bị sớm để anh e còn lo xin phép vợ
Xin lỗi anh em, vụ hôm qua là do ông Thời tiết quyết định. Tự nhiên lại mưa và rét, thế là... "Bốn ông ngồi bốn góc chung nhau đĩa lòng, rượu bốn chai. Có miếng dồi ngon nhất nó phang mất rồi còn đéo đâu"

tnm

Well-Known Member

Dạo này có thêm chú Tuấn 4teen cũng máu ăn / máu chém nữa nên 3 anh em cũng đỡ tủi ;))

quanghaiphong

Well-Known Member

Bốn ông ngồi bốn góc chung nhau đĩa lòng, rượu bốn chai. Có miếng dồi ngon nhất nó phang mất rồi còn đéo đâu"
Ai hack nick thế nhỉ:((

dragonlee

Well-Known Member

Xin lỗi anh em, vụ hôm qua là do ông Thời tiết quyết định. Tự nhiên lại mưa và rét, thế là... "Bốn ông ngồi bốn góc chung nhau đĩa lòng, rượu bốn chai. Có miếng dồi ngon nhất nó phang mất rồi còn đéo đâu"

Ừ ứ ư, ừ ứ ư =))

ngocthanh8106

Tình hình là các bác thành viên mới alo vì tưởng Cọp là ng iu của Heo Mi, và 1 bác nt vì nghĩ Cọp là Heo Mi thủ quỹ, hic hic...potay với bác Heo Mi

ngocthanh8106

Gần Hiếp Mi mà em bó tay lại là nguy hiểm lắm nhé ;))
Cọp ko gần Hiếp Mi đâu, xì gòn và xứ cảng xa lắm, botay cũng chẳng sợ. Tội 2 bác thành viên mới ra quán cafe ko thấy Hiếp Mi, dt cho Cọp đòi gặp Hiếp Mi mới căng. Còn 1 bác thì nt hỏi anh là thủ quỹ hả. Mới ghê, hên là ng ta ko đòi nộp quỹ cho Cọp

dragonlee

Well-Known Member

Cọp ko gần Hiếp Mi đâu, xì gòn và xứ cảng xa lắm, botay cũng chẳng sợ. Tội 2 bác thành viên mới ra quán cafe ko thấy Hiếp Mi, dt cho Cọp đòi gặp Hiếp Mi mới căng. Còn 1 bác thì nt hỏi anh là thủ quỹ hả. Mới ghê, hên là ng ta ko đòi nộp quỹ cho Cọp

Sao lại gọi cọp là anh =))

nmcgroup

Well-Known Member

sáng chủ nhật này các bác có cafe ko vậy nhỉ, tuần rùi bận quá ko đi được, tuần này có các bác hú em 1 tiếng đi cho vui nhé

thks

ngocthanh8106

Sao lại gọi cọp là anh =))

Giang hồ Hiếp Mi tung tin thứ nhất, số dt Cọp là ng iu của bác ấy. Tin thứ 2, thì Cọp là Hiếp Mi....Hải Phòng chuyển giới tính Cọp rồi. Phen này Cọp quyết ra Hải Phòng trước Tết, xử đẹp Hiếp Mi luôn

tnm

Well-Known Member

sáng chủ nhật này các bác có cafe ko vậy nhỉ, tuần rùi bận quá ko đi được, tuần này có các bác hú em 1 tiếng đi cho vui nhé

thks

Cứ 9h sáng bác ra space, vào cái bàn ở giữa, trong nhà, gần cái cột, đó là chỗ fixed của anh em hdhp =)) trừ khi đến muộn, mất chỗ đẹp=))

dragonlee

Well-Known Member

Giang hồ Hiếp Mi tung tin thứ nhất, số dt Cọp là ng iu của bác ấy. Tin thứ 2, thì Cọp là Hiếp Mi....Hải Phòng chuyển giới tính Cọp rồi. Phen này Cọp quyết ra Hải Phòng trước Tết, xử đẹp Hiếp Mi luôn

Chết Hiếp Mi rồi, mềnh sẽ chứng kiến vụ thanh toán đẫm máu này =))

Bên trên