HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

phucbeo

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

hôm nọ vừa đặt mua cái sim khủng 400k của ông nào rao hôm nay thấy mất tiêu rồi. ae nào biết nhắn với.

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

hôm nọ vừa đặt mua cái sim khủng 400k của ông nào rao hôm nay thấy mất tiêu rồi. ae nào biết nhắn với.

Nhờ Bác ngó nghiêng hộ em trong đó có em C250 nào ngon bổ rẻ không nhé. Em đang gom thóc lúa chuẩn bị lên đời

manhthang

Huyền Thoại
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Xe này bác manhthang chắc mua cá nhân rồi, bác ấy hay chở bác gái đi cùng, đi xe máy bụi bặm nên bác gái không thích.
Công ty tư nhân nên mua bằng tiền cá nhân hay công ty thì cũng đều là tiền em cả.

Nếu đi công trình thì đúng là phai chơi dòng SUV nhưng đi trong thành phố thì hơi khó chịu 1 chút so với sedan. Nếu đầu tư ngắn hạn thử tham khảo mấy em của mekong xem có chất lượng ổn định không vì nó thỏa mãn được 1 số nhu cầu của em là SUV, rẻ, Dầu nhưng về thực tế sử dụng ăn uống chất lượng ntn anh chưa thử nên chưa dám tư vấn

Mấy hôm nay thấy có con Triton màu đỏ hay đỗ trên đường Lương Khánh Thiện, Lèo mẹ nó đẹp léo chịu được.

Hum trước em cũng chạy thử một em triton, máy dầu nhưng cũng không bị ù ù, và tay lái cũng nhẹ :D

Đồng quan điểm. Nếu VN mà độ được cái quả mui xếp vào cái thùng đấy thì xe này bán chạy lắm nhỉ.
Em Trai Tân em cũng ngó nghiêng rồi, ưu điểm không ít:
- đẹp, phong cách trẻ trung
- rẻ nhất trong thị trường xe pickup so với Hilux, Ranger, Nivara.
- Ăn ít: 6.5l/100km đường trường, đường phố thì tùy.
- do là xe pickup nên chước bạ có 2%.
- nhiều đồ chơi độ nếu thích: lốp kích thước lớn, cản trước, dàn đèn nóc, vè + bậc lên xuống, nhiều kiểu thùng cao, thấp, vát.

Nhược điểm tuy ít nhưng cũng đủ để lăn tăn:
- do là xe pickup nên chạy hơi bồng bềnh => ngồi sau dễ say xe.
- bản GLX ghế lái không có chức năng điều chỉnh cao cấp, bản GLS thì giá đắt đủ để hướng tới dòng xe khác.

Em vẫn còn đang cân nhắc và tính toán, nhưng có thể chắc 1 điều là em chưa mua xe trước khi nhận được bằng lái :))

Ðề: Re: Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Đồng quan điểm. Nếu VN mà độ được cái quả mui xếp vào cái thùng đấy thì xe này bán chạy lắm nhỉ.
Con Triton không ai độ mui xếp vào thùng sau mà đã độ thì họ lắp một cái màn hình 42 inch vào nắp cốp mỏng đằng sau cùng một hệ thống đèn laze, loa để chơi ngoài trời cụ Vồ Hai đống ạ.

vohaidong

Active Member

Con Triton không ai độ mui xếp vào thùng sau mà đã độ thì họ lắp một cái màn hình 42 inch vào nắp cốp mỏng đằng sau cùng một hệ thống đèn laze, loa để chơi ngoài trời cụ Vồ Hai đống ạ.

híc một ý tưởng hay Bác Sơn ơi. Em thấy cái thùng sau nó vô duyên so với ngoại hình bắt mắt của thằng này nên có ý tưởng cất nó đi thôi. Động vào mui xếp mấy anh thợ VN còn mệt lắm. GD bên em có xe mui xếp đi đâu cũng cẩn thận nhất cái mui lwos ngớ là có tiền cũng mất thời gian mua sửa

Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Cái xe bán tải lắp nắp thùng mỏng là đẹp nhất. Triton bên thái lan và cả Sài gòn nhiều người độ theo cái mình nói rồi. Đẹp dã man luôn. Mỹ và Thái chơi xe bán tải nhiều chỉ có VN mình là chuộng xe sedan thui.
Gửi các bác lái Video để biết tại sao lại nên đi xe SUV này:
http://www.youtube.com/watch?v=3OXXHQovNyc
và đây là em triton đi đường xấu này:
http://www.youtube.com/watch?v=Xfn-uH0r3To

manhthang

Huyền Thoại
Thùng thấp

Thùng cao

Lắp 2 thanh inox

Thùng vát

Độ đèn và cản trước

Độ lốp

phucbeo

bên otosaigon có bác nào bán con isuzu troper 270 tỷ. con này choảng nhau vói triton mới phê.

calcifer

Active Member

tropper là xe đầu bảng của isuzu ở VN đấy anh

chạy thích lắm, chắc chắn như land cruiser

tội cái cổ quá rồi, kiểu dáng xấu hơn cả đàn em hilander

Trooper cái gì cũng ngon trừ mỗi dàn lạnh vì không có cửa gió cho các hàng ghế sau nên mùa hè người ngồi hàng cuối cực thấy mồ luôn.

Đời e đến bh mới có xe con @-)
H hãn còn mài quần giảng đường =))

Đi theo anh Luyện đi cưng:D
Xin lỗi bạn hoasimtim mình rất dị ứng với những người mở mồm ra là lôi tên các hiện tượng xấu của xã hội làm câu cửa miệng hay làm trò vui. Hết sức thiếu suy nghĩ! Phải chăng bạn thần tượng những kẻ như thế! Mình chỉ nghe thấy tên nó thôi đã thấy kinh tở hơn cả một núi phân rồi huống chi nói cái tên đó trong mồm, trong đầu.

---------- Bài trên gởi vào lúc 07:45:57 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 07:45:04 AM ----------

Đi theo anh Luyện đi cưng:D
Xin lỗi bạn hoasimtim mình rất dị ứng với những người mở mồm ra là lôi tên các hiện tượng xấu của xã hội làm câu cửa miệng hay làm trò vui. Hết sức thiếu suy nghĩ! Phải chăng bạn thần tượng những kẻ như thế! Mình chỉ nghe thấy tên nó thôi đã thấy kinh tởm hơn cả một núi phân rồi huống chi nói cái tên đó trong mồm, trong đầu.

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Xin lỗi bạn hoasimtim mình rất dị ứng với những người mở mồm ra là lôi tên các hiện tượng xấu của xã hội làm câu cửa miệng hay làm trò vui. Hết sức thiếu suy nghĩ! Phải chăng bạn thần tượng những kẻ như thế! Mình chỉ nghe thấy tên nó thôi đã thấy kinh tở hơn cả một núi phân rồi huống chi nói cái tên đó trong mồm, trong đầu.

Gay rồi, căng thăng rồi, khịt khịt!!!Xin lỗi bạn đi!!!

Bên trên