HD - hạn ruồi - mỗi em dưới 10tr...

bé bé

Well-Known Member
Trời đất! Đây mà là hạng ruồi thì của em hạng virus à????????????????????????????????????? :((

taixin

Active Member
Ðề: HD - hạn ruồi - mỗi em dưới 10tr...

Đầu tiên là em Infinity Marantz PM5004 ... em này đánh nhạc trữ tình hay không bạn ,,, bộ dàn đẹp đấy loa bạn mua giá nhiêu thế

Đầu tiên là em Infinity Marantz PM5004 ... em này đánh nhạc trữ tình hay không bạn ,,, bộ dàn đẹp đấy loa bạn mua giá nhiêu thế

Theo cảm nhận của em Infinity và Marantz nghe nhạc nhẹ khá tốt, em thường nghe hòa tấu guitar, piano nhạc Quang Dũng, Lệ quyên, Đức Tuấn đều OK.

taixin

Active Member

bạn dùng chương trình gì để nghe nhạc lossless thế

bạn dùng chương trình gì để nghe nhạc lossless thế

Mình dùng 2 chương trình. XBMC và foobar2000. Nhưng mình thường dùng XBMC hơn. Vì khỏi cần tạo album gì. Nó brower theo thư mục sẽ tiện hơn.
Chất lượng âm thanh thì foobar2000 có vẽ tốt hơn 1 tí, nhưng rất khó nhận biết. Phải mở cùng 1 bài hát 2 chương trình nghe đi nghe lại mới phân biệt được.

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: HD - 2 kênh - hạn ruồi - mỗi em dưới 10tr...

Cho một ít về thông số máy chiếu đi bác, bộ này mà bác bảo ruồi thì bộ của em là rĩn rồi

Stormhdvn

Well-Known Member

Cái này mà là ruồi thì chắc ruồi khủng long quá haizzz

taixin

Active Member

MD dàn mini Ken 7002 bác mua cái náy ở đâu và giá bao nhiêu thế cho mình mật thư để biết giá rổ em nó nhé

Ðề: HD - 2 kênh - hạn ruồi - mỗi em dưới 10tr...

Cho một ít về thông số máy chiếu đi bác, bộ này mà bác bảo ruồi thì bộ của em là rĩn rồi

Em không nhớ model của máy chiếu. Nhưng nó chỉ lên được 1024 thôi.
Quan điểm cá nhân em thì ít dùng máy chiếu trong trường hợp của em vì một số nguyên nhân:
- Màn chiếu và chổ ngồi hơn gần, xem ảnh to quá, mắt không quan sát hết khung hình
- Xem màn chiếu phải tắc đèn. Em để ở phòng khách, tắt đèn thì không tiện lắm
- Xem máy chiếu thì có cảm giác hơi nóng
Túm cái váy lại --> có phòng xem phim riêng thì hãy chơi máy chiếu.

Thể theo lời yêu cầu, để máy đè lên em 5004 cũng tội nên em tự đóng cái kệ để trưng em nó lên.
Ra tiệm mua miến gỗ ép và mấy con bù lon về khoan lắp vào là đẹp liền.

laisu

Re: HD - 2 kênh - hạn ruồi - mỗi em dưới 10tr...

hãy yêu quý những gì mình có

nhocchon

Member

Bình dân nhưng chẳng bình dân tẹo nào ^^

Bên trên