HD Movie Coffee Đông Hà - KiKi - Xin Mời Ghé Thăm

vanvu_162

HD Movie Coffee Đông Hà - KiKi - Sắc Nét Đến Từng Sợi Lông

(Để xem lịch chiếu phim và trailer của quán xin click vào dòng đang đọc)

[video=youtube;erpKZmfhd2I]http://www.youtube.com/watch?v=erpKZmfhd2I[/video]

10 lí do vì sao bạn nên chọn “HD movie coffee Ki Ki” làm địa điểm giải trí lí tưởng ?

n Thứ nhất: Chúng tôi cam kết cập nhật những phim mới nhất, hot nhất, tất cả các phim xuất hiện ở Việt Nam chỉ vài ngày sau sẽ có tại quán. Và hiện tại quán đang có hơn 1200 phim HD chất lượng cao cập nhật mới nhất trong tháng này. :)

n Thứ 2: Hệ thống hình ảnh chất lượng cao, màn hình 200 inch sử dụng công nghệ Led, giúp tăng cảm xúc khi xem phim lên đến tột đỉnh. Hệ thống âm thanh “đã đời ông địa” với 2 loa chính và dàn loa phụ khiến cho âm thanh bạn nghe chi tiết tới cả những tiếng xào xạc, nhỏ nhất.

n Thứ 3: Không gian ấm cúng, thân mật, rất phù hợp cho bạn và người thân có thể thưởng thức những thước phim hoành tráng bên cạnh ly cà phê ấm áp. Và bạn có thể thưởng thức bao nhiêu phim tùy thích.

n Thứ 5: Wifi miễn phí, tha hồ vừa tải tài liệu vừa xem phim

n Thứ 6: Với máy khử mùi thuốc lá (hàng của Singapone) bạn hoàn toàn có thể không cần lo về vấn đề mùi khói thuốc khó chịu của người bên cạnh.

n Thứ 7: Giá cả nước uống rất phải chăng chỉ từ 5.000 VNĐ (Quá rẻ cho tổng các dịch vụ mà “Ki Ki” đem đến cho bạn đúng không nào ) và nước uống cũng như thức ăn vặt cũng rất ngon rất hợp khẩu vị nữa đấy[FONT=&quot].[/FONT] Giá copy phim cũng rất phải chăng .(Chỉ 1.000VNĐ = 2Gb, và còn giảm giá nữa khi các bạn copy phim số lượng lớn hơn).

n Thứ 8: Bạn vừa có thể xem phim vừa có thể copy phim chất lượng cao ngay tại quán, với giá thành chép phim sẽ rẻ hơn nhiều so với bạn thuê DVD mà chất lượng hình ảnh và âm thanh hơn hẳn DVD.

n Thứ 9: Chiếu phim theo yêu cầu của bạn.

n Và cuối cùng: Với tiêu chí năng động và không ngừng sáng tạo khi đến với quán chúng tôi các bạn sẽ không bao giờ thấy cũ vì quán chúng tôi luôn cập nhật phim mới, thay đổi hình ảnh poster, thêm vào nhiều chương trình bổ ích vào dịch vụ của quán như sắp tới chúng tôi sẽ xem xét và thêm vào các dịch vụ khác như: chiếu bóng đá trên màn hình HD, chiếu phim không phụ đề để các bạn luyện tiếng Anh.

Và còn chần chừ gì nữa hãy đến với [FONT=&quot]HD Movie Coffee “Ki Ki” [/FONT]để khám phá một phong cách cà phê hoàn toàn mới !​

Lịch hoạt động như sau:
Giờ mở cửa : 6h30 sáng đến 7h tối các bạn đến uống cà phê dùng wifi hay chiếu phim theo yêu cầu đều ok hết. 19h45 thì chiếu phim theo lịch của quán

Giờ đóng cửa : sau khi hết phim quán sẽ mở cho một số bạn ngồi chơi dùng wifi, nghe nhạc (nói chung là giống như uống cà phê tại các quán khác thôi) tới khoảng 10h30 quán sẽ đóng cửa.

Thông tin về lịch chiếu phim mời các bạn xem tại:

Thông tin về khuyến mãi, khách hàng thân thiết và các dịch vụ mà chúng tôi cung cấp xin xem tại:

Xin mời các bạn xem một số hình ảnh của quán chúng tôi trong những ngày đầu hoạt động

Hình ảnh quán hôm chiếu phim "Huyền Thoại Trần Chân"

Bàn phía trước thiết kế ngồi dưới đất, để không che tầm nhìn cho người ngồi sau

Thích hợp cho đánh bài "Hội" những khi không chiếu phim

Ghế nệm êm để giúp bạn xem phim thích nhất

Đảm bảo so với giá vé của rạp 20k thì uống ở quán mình ăn đứt

Gối ôm, mỗi người 1 cái khỏi tranh dành nhau nhé:">

Giá cà phê cực rẻ

Một số hình ảnh ngộ nghĩnh của mấy đứa cháu mình

Sắp tới mình sẽ đầu tư thêm công nghệ 3D cho quán. các bạn chờ thêm vài bữa nữa nhé
(hình chỉ mang tính minh họa, chứ mình chưa có chiếu 3D đâu nhé)

Và đây là bảng giá khi chép phim tại quán

Chúc các bạn một năm mới tràn đầy niềm vui, tiếng cười

Chỉnh sửa lần cuối:

Cara

Active Member
Ðề: HD Movie Coffee Đông Hà - KiKi - Xin Mời Ghé Thăm

Giá menu rẻ vô đối luôn hehe :D quán của bác có thể đoạt giải top quán HD cafe giá rẻ nhất forum mình đóa.
Chúc thành công nha .

down1link

Chúc bác đắt hàng nha

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc cho bác Chủ Thớt và Bác chủ quán mua bán rào rạt nhé , và nhớ free cho các anh em muốn xem phim hỉ ;;)

DAIYOU

Active Member

Chúc bác đông khách nhé!
Cái Menu nhìn choáng ,giá quá rẻ,bình chọn quán Cafe HD em cho bác 100 điểm .=))=))

TamNhinSo.Net

Active Member

Chúc mừng HD Kiki - Chúc anh em Quảng Trị có nơi lý tưởng để dừng chân

anbinhdo

Well-Known Member

Bác lên luôn list phim để anh em tiện theo dõi vậy :-?

vanvu_162

link phim thi ban vao Chep Phim Gia Re , minh chep lai phim cya ong nay tu sai gon, cap nhat da phan la day du, con vai cai thieu thieu so voi ong, gia ca the mem hon ong nua

satan85

Well-Known Member

đúng là rẻ vô đối, chúc Anh em Quảng Trị ngày càng phát triển

vanvu_162

cám ơn các bạn đã ủng hộ nhé, thank every one, thank a lot

huanpham

Member

Trời! cái này mà ở Xì Gòn chắc em tới thăm mỗi ngày luôn quá! Giá này ở Xì Gòn chỉ có cà phê lòng lề đường à bác! Chúc bác đắt khách, vote cho giá rẻ nề bà con!

Mabuw

Member

Quê nội mình ở QUảng Trị nè!
Chúc quán pác ngày càng đông khách, chúc HD_Quảng Trị ngày càng phát triển!

quanghaith2

Well-Known Member

Nhất định anh sẽ ghé quán của chú.

Bên trên