[HD Ninh Bình] {Xa Quê Tụ Họp}

thinhkappa

Well-Known Member
Ðề: [HD NINH BÌNH]{Xa Quê Tụ Họp}

:)) Anh lên hôm mùng 5 dương rồi, Về Nam Định hôm mùng 2 & 3 Tết về Ninh Bình rồi chạy luôn :D
Các cụ làm ăn khấm khá đi toàn xế hộp , xe đẹp quá , avatar mới cũng đẹp , mà rửa chưa cụ Miu nhỉ ?:D

ilVietnam

Well-Known Member

Oải tại cụ không thích màu sơn, muốn đúng gu thì phải xì lì money chớ :D

Cụ mèo cà dê này tham quá, em đã lì xì cụ rồi đấy, ko tin cụ giở lại mấy page trước thì biết :))

Mà xe mới thì phải rửa đi chứ nhở, để vậy trông bụi bẩn lắm làm xấu cả chiếc xe mới =))

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Cụ mèo cà dê này tham quá, em đã lì xì cụ rồi đấy, ko tin cụ giở lại mấy page trước thì biết :))
Mà xe mới thì phải rửa đi chứ nhở, để vậy trông bụi bẩn lắm làm xấu cả chiếc xe mới =))
Em đi về tuyền dội qua nước mưa, không có tiền ra tiệm rửa :))))

VThanhgtvt

Well-Known Member

Ơ thế là xe của cụ Miu thật đoá ah???

wuxianwangka90

em định mở dịch vụ cop phim theo yêu càu, xin các cụ cho ý kiến ạ. tks các cụ

ilVietnam

Well-Known Member

Cụ có tin là em cho cụ ra đảo câu cá mực cả tuần được không, đang có thượng phương bảo kiếm, chém nhát nào đi nhát đó đây :))))

Không phải vấn đề tin hay ko mà là em đang thắc mắc dạo này cụ oai như cóc, ko hiểu có nội tình gì bên trong đây :)) hay chỉ là đánh trống giương cờ thôi =))

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Không phải vấn đề tin hay ko mà là em đang thắc mắc dạo này cụ oai như cóc, ko hiểu có nội tình gì bên trong đây :)) hay chỉ là đánh trống giương cờ thôi =))

Thử phạm nội quy xem, làm phát biết ngay @ Nhưng chọn lỗi nhẹ nhá, nặng là tước quốc tịch HD Việt Nam đi xứ đấy :))))

Bên trên