[HD Ninh Bình] {Xa Quê Tụ Họp}

pioneer700

Ðề: [HD NINH BÌNH]{Xa Quê Tụ Họp}

Như vầy chứng tỏ bác ko đủ tư cách để vô ;))

Vớ vẩn, làm sao có thể kiểm tra được tư cách của một người mà dám phán là không đủ đây? Bác lấy cái gì để chứng minh là người ta không có đủ tư cách? Khi phát ngôn cũng phải lựa lựa lời nói cho phù hợp chứ?X(

hoasimtim

Well-Known Member

Mới lượm con phím cơ cổ, vào chém gió thử độ nhạy của phím phát :))

ilVietnam

Well-Known Member

Vớ vẩn, làm sao có thể kiểm tra được tư cách của một người mà dám phán là không đủ đây? Bác lấy cái gì để chứng minh là người ta không có đủ tư cách? Khi phát ngôn cũng phải lựa lựa lời nói cho phù hợp chứ?X(

Nói thiệt mừ, e cũng có đủ tư cách để vô đc đâu :D
Mà ý em nói ở đây là tầm member của cái nick trong 4rum chứ ko phải nói con người ngoài đời, VD như nick đen - nick xanh vậy...

hoasimtim

Well-Known Member

Mà ý em nói ở đây là tầm member của cái nick trong 4rum chứ ko phải nói con người ngoài đời, VD như nick đen - nick xanh vậy...

Đấy là quyền user chứ sao bác nói là tư cách. Đi đăng ký học lại tiếng Việt đi bác ơi =)))

pioneer700

Hic, nếu thế thì phải nói đúng vấn đề chứ, ở đây nó là điều kiện chứ có phải là tư cách đâu!:D Cũng sorry bác vì đã hơi nóng!

ilVietnam

Well-Known Member

Đấy là quyền user chứ sao bác nói là tư cách. Đi đăng ký học lại tiếng Việt đi bác ơi =)))

Ờ thì sorry nhá, lúc đó tớ đang bí từ, bí quá làm liều, thông cảm :D ;))

Hic, nếu thế thì phải nói đúng vấn đề chứ, ở đây nó là điều kiện chứ có phải là tư cách đâu!:D Cũng sorry bác vì đã hơi nóng!

Thì bình thường trên 4rum thì lấy 4rum làm gốc mà bác, nên tự hiểu ngầm là vậy ;))

binhhc

Moderator

Sao ấn vào nó lại ra thế này hả cụ Chánh:D :

View attachment 167217
Sorry anh em, mình không để ý là topic đó chỉ dành cho Local HD các địa phương, nội dung là đây nhé:

Thân chào BQT/Admin và tất cả Anh em Mode.!

Sau thời gian đi dạo khắp các Hội địa phương, thì mình thấy có cái Topic [HD NINH BÌNH]{Xa Quê Tụ Họp} thấy anh em cũng thường xuyên lên DĐ giao lưu trao đổi thông tin, tạo chuyên đề này với mục đích để cộng đồng HDninhbinh chia sẻ những niềm vui xum tụ rôm rã, cho đến hôm nay cũng có thể nói là cho họ chính thức thành lập Hội địa phương là được rồi.? hiện nay có nick : dangnham là Cựu moderator đang trông coi topic này. Vậy nay xin đề xuất với QBT xem xét coi có đủ yếu tố đó hay chưa.? nếu có thể set cho ''Hội HD Ninh Bình'' để cho anh em địa phương cùng nhau vui vẻ, và khích lệ tinh thần anh em vậy sẽ tốt hơn, cũng mong sao cho các Hội địa phương ngày càng phát triển mạnh đó là nguyện vọng cá nhân mình, còn lại do BQT xét duyệt ạ. Thanks tất cả anh em đã xem bài. :) ;)

Link của HD Ninh Bình: http://www.hdvietnam.com/diendan/21.../47320-hd-ninh-binh-xa-que-tu.html#post466799

P/s Chỉ cần bên '' HD Ninh Bình '' chọn lọc tín nhiệm ai đó, bầu ra Hội trưởng + hội phó đảm nhiệm cho Hội là ok thôi. ;) ;)

Anh Tonytrường hoặc hội trưởng hội HDNinhBinh cần cung cấp các thông tin sau để em đề xuất với anh em BQT nhé:
1. Thông tin chi tiết về hội trưởng, càng chi tiết càng tốt
2. Danh sách và số lượng các hội viên.
Nếu có hình ảnh 1 cuộc offline gần nhất càng tốt ạ
Cá nhân em ủng hộ sự phát triển và lớn mạnh của hội HDNinh Bình và các hội HD địa phương khác ạ!
Rất trân trọng !

tonytruong

Super Moderators

Các bác bên Ninh Bình xem thêm thông tin này nhé.

BQT sẵn sàng lập box riêng cho bất cứ tỉnh/thành nào để thúc đẩy phong trào HD với các điều kiện đơn giản sau:

- có 5 topic trở lên
- có 10 thành viên tham gia thuộc địa phương lập box trở lên
- có 1 leader đứng ra chịu trách nhiệm quản lý và gây dựng phong trào.

Chúc mỗi tỉnh thành VN đều có 1 phong trào HD vững mạnh và sôi động.

Thay mặt BQT,
HDVNAdmin

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Mình tạo chuyên đề này với mục đích để cộng đồng HDninhbinh chia sẻ những niềm vui với nhau:

1. Khi thành viên xây dựng gia đình: Việc làm này không chỉ thể hiện tính cộng đồng mà sẽ tạo điều kiện cho "Người gối ấp, tay kề" hiểu HDninhbinh, đồng thời giúp thành viên này tiếp tục được tiếp lửa để xây dựng phong trào khi có một hậu phương vững chắc. Xa hơn nữa "Thế hệ sau" của các bạn sẽ là "Thành viên tiềm năng" của HDninhbinh nói riêng và HDvietnam nói chung. Ai trong các Bro trẻ sẽ thành đôi với nhau khi HDninhbinh có cả phái đẹp tham gia? có thể lắm chứ... Vậy tại sao ta không hướng tới?

2. Trong một năm ai cũng có một lần sinh nhật, nó là mốc để chúng ta trưởng thành; để chúng ta "Già thêm một tuổi"; để BQT ghi nhận thêm sự đóng góp thêm một năm cho phong trào HDninhbinh; để chúng ta khi được chúc mừng sẽ ghi sâu thêm công ơn các đấng sinh thành, những người đã nuôi - dạy ta để có ngày hôm nay, nếu thành đạt, làm nhiều việc tốt để tự hào; nếu còn gian truân để mà phấn đấu.... Theo mình đó là việc nên làm.

3. Phạm vi hoạt động này trước mắt dành trực tiếp cho các thành viên HDninhbinh, sau này tùy quy mô phát triển, tùy khả năng tài chính sẽ được mở rộng đối tượng, tiêu chí... sau khi được lấy ý kiến tập thể và cập nhật ngay trên bài viết này của chuyên đề.

4. Khi thành viên hoặc BQT thông báo trên 4r này được coi tương đương như giấy mời. Chúng ta có thể viết bài chúc mừng, thảo luận thống nhất để thực hiện những việc làm ý nghĩa này.

Các Bro HDninhbinh hãy ủng hộ nhé! Hãy bắt tay thực hiện bắt đầu từ ngày hôm nay.
Update Member #03 Page #01 !

binhhc

Moderator

Theo danh sách update này thì chỉ có 4/14 mem là hiện đang sinh sống ở Ninh Bình.
Vậy thì lập Hội sao đây? :p

Xin nhắc lại: các mem NB phải có buổi off đầu tiên ở NB, bầu BĐH, post ảnh buổi off và các thông tin về nội dung buổi off đó lên diễn đàn. từ đó BQT mới có cơ sở để lập Box.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Theo danh sách update này thì chỉ có 4/14 mem là hiện đang sinh sống ở Ninh Bình.

Xin nhắc lại: các mem NB phải có buổi off đầu tiên ở NB, bầu BĐH, post ảnh buổi off và các thông tin về nội dung buổi off đó lên diễn đàn. từ đó BQT mới có cơ sở để lập Box.
Huy động các bác còn lại về Ninh Bình OFF thì sao ạ. Nói chung không cứ cứ phải off ở tại địa phương, Mỗi hội có đặc thù riêng mà Anh !

tonytruong

Super Moderators

Bính nêu vấn đề này chuẩn đấy, hôm nọ có yêu cầu giuadongdoimiusinh là bên phía BQT đã từ trước tới nay là thế.!

tonytruong

Super Moderators

Huy động các bác còn lại về Ninh Bình OFF thì sao ạ. Nói chung không cứ cứ phải off ở tại địa phương, Mỗi hội có đặc thù riêng mà Anh !

Suy nghĩ của giuadongdoimiusinh thế là không ổn rồi. :( cố gắng về những yêu cầu hôm nọ anh có nói chuyện với em,và hôm nay Binhhc cũng có cmt chuẩn đó nha em, cố lên nào.! Anh tin là AE HD Ninh Bình sẽ làm được mà, từ từ có tâm huyết là sẽ đạt d9u7o76u7oo75c thôi. :) ;) =D>=D>:!!:!!:!!:!!>:D<>:D<>:D<:-bd:-bd

hoasimtim

Well-Known Member

Hội Ninh Bình thấy có mỗi mình Miu hoạt động thôi ah =)))

ilVietnam

Well-Known Member

Chúc HD Ninh Bình thành công như hình ảnh vui nhộn bé Miu này nhé ;))

Bên trên