HD Phan Thiết

chaucovo

HD Phan Thiết ! Có bác nào trong đây không nhỉ ! :)>- Anh em tập trung gây dựng phong trào đi nè 8->

satan85

Well-Known Member
Ðề: HD Phan Thiết ! Có bác nào trong đây không nhỉ !

Hơi khó đấy bác vào đây ủng hộ tui nè theo chữ kí

whatsthat

Ðề: HD Phan Thiết ! Có bác nào trong đây không nhỉ !

Ở Phan Thiết thì mình thấy chỉ có 1 quán cà fe duy nhất có chiếu phim HD từ 12h-4h chiều đó là cà phê Bình Dân, nằm trên đường Nguyễn Tri Phương đó bạn. Giá khá là bình dân, chỉ hơn quán cóc bình thường 1 chút thôi. có wifi nữa đó, lâu lâu mang laptop vô chiến cũng đỡ buồn

Chỉnh sửa lần cuối:

kenton

Member
Hiện Phan Thiết cũng có một số anh em đam mê và chia sẽ HD, mình nhận thấy trên diễn đàn chưa có hay có thể chưa tìm thấy hội HD Phan Thiết, nên lập topic mong anh em có quê quán Phan Thiết hay đang công tác và làm việc tại nơi này vào để cùng giao lưu .

ttnghia2006

Ðề: HD Phan Thiết

Vì sự đam mê và mong muốn đem những trải nghiệm thật mới cho mọi người. Mình đã lập một phòng chiếu HD tại Ma Lâm (Ngã ba Ngân hàng) - Cafe CINEMA
Rất vui khi cùng được chia sẻ trao đổi kinh nghiệm, kiến thức cùng nhau!

buithaihai

Active Member

Chúc các bác Phan Thiết sớm kêu gọi được anh em để lập Hội.

tonytruong

Super Moderators

HD Phan Thiết ! Có bác nào trong đây không nhỉ ! :)>- Anh em tập trung gây dựng phong trào đi nè 8->

Có tui đây bạn !

Ở Phan Thiết thì mình thấy chỉ có 1 quán cà fe duy nhất có chiếu phim HD từ 12h-4h chiều đó là cà phê Bình Dân, nằm trên đường Nguyễn Tri Phương đó bạn. Giá khá là bình dân, chỉ hơn quán cóc bình thường 1 chút thôi. có wifi nữa đó, lâu lâu mang laptop vô chiến cũng đỡ buồn

Hiện Phan Thiết cũng có một số anh em đam mê và chia sẽ HD, mình nhận thấy trên diễn đàn chưa có hay có thể chưa tìm thấy hội HD Phan Thiết, nên lập topic mong anh em có quê quán Phan Thiết hay đang công tác và làm việc tại nơi này vào để cùng giao lưu .

Vì sự đam mê và mong muốn đem những trải nghiệm thật mới cho mọi người. Mình đã lập một phòng chiếu HD tại Ma Lâm (Ngã ba Ngân hàng) - Cafe CINEMA
Rất vui khi cùng được chia sẻ trao đổi kinh nghiệm, kiến thức cùng nhau!

Chúc các bác Phan Thiết sớm kêu gọi được anh em để lập Hội.

Xin mời anh em Phan Thiết tập trung về đây nhé, Thanks all

Link: http://www.hdvietnam.com/diendan/21.../23171-hd-phan-thiet-e-tu-hop.html#post225093

Bên trên