HD phú yên

bagia_codon

Ðề: HD phú yên

mình tên Toàn, là dân Phú Yên chính gốc, hiện tai mình làm ở SG và là thành viên của HDSG
hôm nào về quê mình sẽ gặp các bác giao lưu nha
sắp đến sinh nhật HDVN rồi, HDSG có tổ chức đấy, bác nào muốn giao lưu thì vô SG chơi 1 ngày nha, HDSG off từ sáng đến tối luôn
ka ka ka bagia nay cung nguoi Phu Yen goc ne
hien dang upload tren HDVN .HDSG Toàn nào nhỉ ? Chi co di tham gia hoi 1 lan roi day ,

Ðề: Re: Ðề: HD phú yên

mới gặp bác tieubaocaca giao lưu cafe 2 lần. Bác nào đi ngang Tuy Hòa alo giao lưu chút nhé. lâu nay chỉ thấy người Tuy Hòa ở xa ghé thăm box thôi, còn tại địa phương thì vắng lặng.

giang0112

Banned

E cũng yêu quý người dân Phú Yên vì ngày trước có mấy công trình trong đó nên em qua lại thường xuyên, Phú Yên đẹp, con người chân thành, bãi biển còn hoang sơ và vắng
Ấn tượng nhất là kêu quả nước Dừa uống giải khát cứ bị bỏ muối vô, uống khó bà cố :D

Có bác nào đi tới Tuy Hòa uống nước alo em tiếng nhé. Mỗi nơi có mỗi kiểu cách ăn uống khác nhau mà. Chỉ có điều là cafe Tuy Hòa em uống và so nhiều nơi là rất đáng để uống.

genzo1984

Well-Known Member

ka ka ka bagia nay cung nguoi Phu Yen goc ne
hien dang upload tren HDVN .HDSG Toàn nào nhỉ ? Chi co di tham gia hoi 1 lan roi day ,

chị đi HDSG thì sao mà k gặp em được, em tham gia thường xuyên mà
chị đang ở SG hay PY, nếu vào SG thì sáng CN hàng tuần đều off hết
hôm nào về quê sẽ thông báo để giao lưu với thành viên HDPY=D>

loiruot

Well-Known Member
Quy Nhơn gần Phú Yên, có thể hẹn HD Phú Yên tại sông Cầu ăn ghẹ không ah!!!

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD phú yên

Mình đang làm ngành thủy sản, cũng hay ra sông cầu đi kiểm tra công việc. Nếu có dịp mời giao lưu tại Sông Cầu thì hay quá. Địa điểm đó nằm giửa Quy Nhơn & Tuy Hòa đó.

Chọn nơi đây làm đại bản doanh là đúng bài. Sơn thủy hữu tình, núi liền sông. Hẹn bác 1 ngày gần nhất!!!!=D>

bagia_codon

chị đi HDSG thì sao mà k gặp em được, em tham gia thường xuyên mà
chị đang ở SG hay PY, nếu vào SG thì sáng CN hàng tuần đều off hết
hôm nào về quê sẽ thông báo để giao lưu với thành viên HDPY=D>

Chị thấy hình Em rồi.. Chị dang ở SG ..
.. khi nào ve PY .. minh giao lưu voi thành viên PY .
hôm nào Em ranh ghe chỗ Chị chơi nha ,,, 148/9 Ton That Hiep P13 q11 .. Chi Hiep

genzo1984

Well-Known Member

em nhớ rồi,hình như chị làm cùng bác Việt phải k?
hôm trước chị có mời hội HDSG ghé nhà chơi, karaoke nhưng hội sợ quậy tưng nhà chị nên k dám ghé:p
em sẽ ghé nhà chị chơi, chắc chắn đấy

bagia_codon

em nhớ rồi,hình như chị làm cùng bác Việt phải k?
hôm trước chị có mời hội HDSG ghé nhà chơi, karaoke nhưng hội sợ quậy tưng nhà chị nên k dám ghé:p
em sẽ ghé nhà chị chơi, chắc chắn đấy

Chi Lam voi Bac Xuan 4 Mua .. den Nha Chi choi . Chi doi Em ..

Bên trên