HD player nào Ngon Bổ Rẻ trong tầm tiền dưới 2,8t?

hiepbibi

Member
Ðề: Re: HD player nào Ngon Bổ Rẻ trong tầm tiền dưới 2,8t?

nói chung hiện tầm tiền 2,8t bác có thể chọn nhiều dòng như 910B, kiwi, imax 348 nếu ok nhỉnh hơn xíu bác chọn imax i18 là ok nhất

Tính năng imax 348 được hơn chổ nào mà ok nhất vậy bác, nhờ bác nói rõ hơn ạh, vì em còn lăn tăn chưa biết nên mua em nào ( Dun 301, 910B và giờ thêm em í8 nữa)

shopbook

18d, 3tr, xài quá ổn mà không có wifi, có karaoke
kiwi NBR 2tr3 , ngon, rẻ, đầy đủ tính năng nhưng chưa chắc bổ nha
910b, 2tr5 cũng đầy đủ tính năng, chọn em này thì quá hợp lý
www.gi

laoxao

Ðề: HD player nào Ngon Bổ Rẻ trong tầm tiền dưới 2,8t?

dune TV 101. Minh dang xai con nay, tuyet lam

hiepbibi

Member

hehehe lại thêm 1 lựa chọn nữa, đau đầu quá ~X(~X( , các bác nhiệt tình rì-viêu giúp em với

---------- Post added 06-11-2012 at 03:34:07 PM ----------

hehehe lại thêm 1 lựa chọn nữa, đau đầu quá ~X(~X( , các bác nhiệt tình rì-viêu giúp em với

mamic

---------- Post added 06-11-2012 at 03:34:07 PM ----------

Bác xem tính năng của từng sản phẩm, nhà em vẫn đang xài Dune Duo, quá đỉnh luôn.

Đúng là có quá nhiều lựa chọn, nhưng thấy 910B là giá Ok mà tính năng cũng được, chắc chọn 910B hiii.....

hd giá rẻ

ngay tiêu để của bác là :"HD player nào Ngon Bổ Rẻ " thì đã nói đến Kiwi-NBR, Kiwi ngon-bổ-rẻ rồi :) Ăn đứt 910b về mặt Firmware, thua 910b về mặt hình thức bắt mắt. Bác chủ có ý định chọn Himedia 910b hay Kiwi-NBR thì qua bên em nhé. Thử từng em rồi chốt cũng chưa muộn :)

nghmuon

mình cũng đang muốn mua 1 chú 910b, nhưng ko biết chổ nào bán ở Đà Nẵng cả, ai có thông tin thì share với nhé, thanks a e

mafiak

Bác nên chọn con TV 101, không thì thêm chút mắm muối làm nguyên con Dune Max.

hiepbibi

Member

Chà chà, vụ nảy căng nha, nhiêu sự lựa chọn mà lại ít tiền mới khổ chứ....đang lăn tăn quá

nkduy

Voted cho 910B, dùng treo torrent 24/24 không sợ tốn điện và stream sopcast từ android qua để xem đá banh và tennis HD

vietsao

Dune TV 101. THiết kế nhỏ gọn, tinh tế mà đầy đủ các tính năng nữa đấy bác ak

cannhanho

Vote 1 phiếu cho Kiwi-NBR, đảm bảo ngon bổ rẻ, bác cứ tìm cửa hàng nào có cả Kiwi-NBR và 910b bật lên và so sánh thấy ngay Kiwi ổn hơn...hihihi, Hơn 2tr thì Kiwi-NBR là lựa chọn hoàn hảo.

salenguyenduong

Re: Ðề: HD player nào Ngon Bổ Rẻ trong tầm tiền dưới 2,8t?

Voted cho 910B, dùng treo torrent 24/24 không sợ tốn điện và stream sopcast từ android qua để xem đá banh và tennis HD
Oh, vụ này dc àhh nha, chơi stream and sopcast có bị giật ko?
Vote 1 phiếu cho Kiwi-NBR, đảm bảo ngon bổ rẻ, bác cứ tìm cửa hàng nào có cả Kiwi-NBR và 910b bật lên và so sánh thấy ngay Kiwi ổn hơn...hihihi, Hơn 2tr thì Kiwi-NBR là lựa chọn hoàn hảo.

Okie ý kiến good.

hiepbibi

Member

Vì là lần đâu mon men với HD nên em mù tịt khoản này, cuối cùng 910B, Kiwi-NBR, i18d, thì nên chọn em nào ah, yêu cầu của em cần xem phim, nhac losse, internet ổn định là được, còn các khoản khác em chưa biết nên chẳng biết thế nào, các bác so sánh giúp em tính năng, hiệu suất và độ ổn định. Chân thành cám ơn các bác

locnan

Chờ Dune 3D Max chơi cho đã.

Lip

Vì là lần đâu mon men với HD nên em mù tịt khoản này, cuối cùng 910B, Kiwi-NBR, i18d, thì nên chọn em nào ah, yêu cầu của em cần xem phim, nhac losse, internet ổn định là được, còn các khoản khác em chưa biết nên chẳng biết thế nào, các bác so sánh giúp em tính năng, hiệu suất và độ ổn định. Chân thành cám ơn các bác
Vote 1 phiếu chân thành cho Kiwi-NBR về công năng sử dụng, hiệu suất cao nhất, giá rẻ nhất. Nếu bác so sánh 3 em trên về firmware thì Kiwi-NBR đập chết 2 em kia, so sánh về điều khiển từ xa, cái mình dùng hàng ngày hàng giờ thì Kiwi-NBR cũng ngon hơn hẳn luôn. Có một nhược điểm duy nhất của Kiwi-NBR là màn hình hiển thị bé hơn 2 cái kia thôi. Còn Kiwi-NBR hơn hẳn mọi mặt.

Bên trên