HD Quy Nhơn Dịch vụ phục vụ phim theo yêu cầu

jackyla0828HD

Ðề: LIST FILM HD CÁC BÁC THAM KHẢO COPY HOẶC TRAO ĐỔI MIỄN PHÍ

cái này tôi đồng ý với bác, nhưng không hẳn không vào hội là không có đóng góp cho hội, tôi luôn rất ủng hộ mọi hoạt động của hội, tôi luôn sẵn sàn chia sẽ những gì có thể với tất cả các thành viên trong hội.

Nói vậy thì bác chơi solo rồi, ở đây anh em muốn liên kết lại, còn bác chỉ muốn tham gia với tính chất ko chính thức thì anh em vẫn cảm ơn sự góp ý cho Hội HDQuynhon.

hdamateur

Member

Bác, Bác HDamater và Bác quan645 tích cực tham gia diễn đàn và góp sức cho Hội nhà mà sao các bác lại ko thể đăng ký thành viên, anh em trong Hội đều có công việc chính, nhưng vì phát triển 1 sân chơi thì anh em vẫn rút thời gian để tham gia off trên diễn đàn hay gặp mặt. Các bác có gì ko tiện hay về chi phí tham gia thì các bác cứ cho ý kiến nhé. xin lỗi em nói thẳng như vậy.

Nickname của tôi bác thấy rồi đấy, với lại vợ tôi không cho phép tụ tập nơi đông người các bác thông cảm !!!:)>-

Ðề: Đã có Salt CAM XViD-KiNGDOM

Phim rất hay! cảm ơn bạn quan645 đã chia sẻ.
Có Phụ đề việt kèm theo bản CAM.
http://hdvietnam.com/diendan/attachment.php?attachmentid=10311&stc=1&d=1282009552

Salt (2010)

- Diễn viên: Angelina Jolie, Liev Schreiber, Chiwetel Ejiofor
- Sản xuất: Đang cập nhật
- Thể loại: Hành Động-XHD
- Quốc gia: Mỹ - Châu Âu
- Năm sản xuất: 2010

Giới thiệu:
Bộ phim Salt xoay quanh nhân vật Evelyn Salt, một nhân viên CIA đang phải trốn chạy vì bị cáo buộc là một điệp viên Nga. Trong quá trình chạy trốn, cô sử dụng tất cả các kỹ năng và nhiều năm kinh nghiệm của mình che dấu than phận và tạo nên một vỏ bọc để tháot khỏi sự truy đuổi. Những nỗ lực của Salt để chứng minh sự vô tội của mình lại càng làm dấy lên một sự nghi ngờ về động cơ của cô. Cuộc tìm kiếm để khám phá sự thật đằng sau danh tính của cô vẫn tiếp tục và câu hỏi: "Ai là Salt?" vẫn còn để ngỏ..

jackyla0828HD

Đã chơi đúng chất HD thì các bác đợi tí để xem chuẩn, chứ chơi bản CAM thì chán nhỉ. hehe

quan645

Đã chơi đúng chất HD thì các bác đợi tí để xem chuẩn, chứ chơi bản CAM thì chán nhỉ. hehe

xem tạm cho đỡ cơn khác thôi mà, mình ở tỉnh lẻ còn lâu phim này máy chiếu ở rạp 31/3. đợi khi có bản HD thì đâu còn Hot nữa

jackyla0828HD

xem tạm cho đỡ cơn khác thôi mà, mình ở tỉnh lẻ còn lâu phim này máy chiếu ở rạp 31/3. đợi khi có bản HD thì đâu còn Hot nữa

Đâu cần phải đợi đến lúc rạp 31/3 chiếu thì mới xem được, đúng ko bác? chỉ cần trên mạng có film Salt HD thì Hội HD hay bác cũng đã có rồi. Down bản CAM chiếu ở quán nước khu sân bay thì ok quá.

hdamateur

Member

Nguyên văn bởi quan645
Đâu cần phải đợi đến lúc rạp 31/3 chiếu thì mới xem được, đúng ko bác? chỉ cần trên mạng có film Salt HD thì Hội HD hay bác cũng đã có rồi. Down bản CAM chiếu ở quán nước khu sân bay thì ok quá.

Tôi thấy một số anh em cũng thích được xem trước bản CAM cho đỡ ghiền thì cũng đâu có sao. Hay là các bác quản trị xem lập thêm BOX NON-HD FILMS rồi cho mục này vào.

quan645

Nguyên văn bởi quan645
Tôi thấy một số anh em cũng thích được xem trước bản CAM cho đỡ ghiền thì cũng đâu có sao. Hay là các bác quản trị xem lập thêm BOX NON-HD FILMS rồi cho mục này vào.

ý của bác cũng hay, đâu phải lúc nào cũng là HD, phim đang chiếu rạp ầm ầm, minh không có điều kiện đến rạp thì dùng tạm bản cam cũng chả sao thỏa mãn được niềm đam mê nghệ thuật thứ 7 là OK.

qhuyqn

Member

Xem tạm đến lúc có bản HD thì đã chán mất roài, bác nào không ăn mầm đá được thì cứ xơi tạm nhé,...:))

ý của bác cũng hay, đâu phải lúc nào cũng là HD, phim đang chiếu rạp ầm ầm, minh không có điều kiện đến rạp thì dùng tạm bản cam cũng chả sao thỏa mãn được niềm đam mê nghệ thuật thứ 7 là OK.

jackyla0828HD

cũng nên tạo 1 mục non-HD film cho các bác thích xem film bản DVD, CAM (như các bác hdamateur, bác quan645 và bác qhuyqn).
Như em thích Avatar 3D nhưng giờ chưa có thành phải đợi bản 3D chuẩn thôi, còn bản 3D rip thì bye bye vậy. hehe

qhuyqn

Member

cũng nên tạo 1 mục non-HD film cho các bác thích xem film bản DVD, CAM (như các bác hdamateur, bác quan645 và bác qhuyqn).
Như em thích Avatar 3D nhưng giờ chưa có thành phải đợi bản 3D chuẩn thôi, còn bản 3D rip thì bye bye vậy. hehe

hehe, ý mình cũng same same ý bác mừ....:D

qhuyqn

Member

Nickname của tôi bác thấy rồi đấy, với lại vợ tôi không cho phép tụ tập nơi đông người các bác thông cảm !!!:)>-

Em nhớ 1 câu chuyện, xin được kể để hầu các bác:
Ngày xưa, ở 1 vương quốc nọ, tất cả đàn ông đều sợ vợ. Quốc vương biết điều đó và lấy làm buồn, ngài cho gọi tất cả đàn ông đến và bảo: "Ai sợ vợ đứng 1 bên, không sợ vợ đứng 1 bên". Tất cả đàn ông đều đứng vào bên "sợ vợ", chỉ có 1 người đứng bên "không sợ vợ". Nhà vua rất vui và bảo rằng:"đây là người đàn ông dũng cảm nhất đất nước". Bằng ánh mắt trìu mến, ngài gọi người đàn ông đến gần và hỏi rõ trước khi tặng thưởng:"những gì ta nói về ngươi có đúng ko?". Người đàn ông đó liền trả lời:"Muôn tâu bệ hạ, thần ko biết nên đứng bên nào cả, nhưng thần nhớ lời vợ dặn cấm tụ tập ở nơi đông người, nên thần phải đứng riêng 1 mình":D

Hội ta có bác TA lo vợ chém, bác amateur rất biết nghe lời vợ, còn các bác khác thì thế nào ạ? @-)

Riêng em...em cũng chưa biết thế nào? để em về hỏi...vợ em đã =))

Ah quên, chuyện em kể rời rạc, nhưng hay thì các bác nhớ bấm nút thanks em nhá...=D>

quan645

anh trai spam ghe wá

quan645

các bác cứ quan trọng bản cam hay bản HD, nếu phim thật sự hay thì có xem đi xem lại vẫn thấy hay, còn phim dỡ ẹt thì dù là bản HD chuẩn đi chăng nữa xem một lần rồi cũng chán, có nhiều phim ở Mỹ sản xuất từ năm 1976 tới giờ người ta làm lại bản HD vẫn bán chạy ầm ầm ( cứ thử xem trước bản nào cũng được nếu nó hay mình lại tìm bản HD xem tiếp)

EricTran2303

Không biết khi nào có bản HD các bác nhỉ?! Nóng lòng quá, bác nào có thì share cho em với nhe B-)

quan645

bác yên tâm em đang săn, khi nào có em share liền.

Bên trên