HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

explorer

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Anh Đức ngày mai đem hàng của em ra Cát Tường luôn nghe! Nếu em lấy không được, sẽ có người đến lấy (khỏi ra Q.6 chi xa), cho em biết rõ giờ giấc anh có mặt ở nơi đó!:):)) Cám ơn anh!^:)^

OK Anh Sơn. Sáng mai gọi Anh báo giờ giấc

Thôi mai đổi qua quán nào ở khu Ba Tháng Hai - Sư Vạn Hạnh cho gần chỗ của Trường HD đi cho tiện

Trường có đề nghị quán nào không ? Hay là quàn ĐIỂM HẸN SÀI GÒN (hơi ồn). Quán Hoa Hồng mà Anh Quang và Anh Dân hay ngồi ở đâu nhỉ ?

explorer

Well-Known Member

Sáng mai tính mua diện thoại Samsung Galaxy Note 3 cho Bà Xã (Bà Xã coi phim hàn Quốc nhiều quá nên mê Hàn Quốc hơn Mỹ rùi)

Anh em biết cửa hàng nào bán giá tốt, uy tín ? Mua hàng xách tay được không (cho rẻ), hay nên mua chính hãng nhỉ ?

Phải đây không : http://thodia.vn/cafe-rose-ho-chi-minh.html

genzo1984

Well-Known Member

nick yahoo của em là dotoan0802 nhé, anh nào biết thì up giùm em với

genzo1984

Well-Known Member

hy vọng em đẩy nhanh bộ sofa cũ để mua sofa mới xem phim tiện hơn
em ngủ đây, chúc cả nhà ngủ ngon nhé
một lần nữa cảm ơn anh Thịnh nhiều nha

truonghd

Well-Known Member

OK Anh Sơn. Sáng mai gọi Anh báo giờ giấc

Thôi mai đổi qua quán nào ở khu Ba Tháng Hai - Sư Vạn Hạnh cho gần chỗ của Trường HD đi cho tiện

Trường có đề nghị quán nào không ? Hay là quàn ĐIỂM HẸN SÀI GÒN (hơi ồn). Quán Hoa Hồng mà Anh Quang và Anh Dân hay ngồi ở đâu nhỉ ?

Quán đó ngay rạp hát Hoà Bình đó a

abchen

Ok Toàn .....................:)
Hình thật.
0

Thịnh up hình vậy cho mình Thịnh coi thôi. Chơi copy nguyên si cái link từ trong gmail ra mới sợ chứ...

ducphu

Well-Known Member

Chào buổi tối cả nhà !

CN9H

Active Member

Tối nay có trận banh hay quá mà biết có thức dậy nổi để xem hông đây. Vì hồi nãy xách xe đi dạo dạo 45 phút giờ thấy hơi ê ê :D

maison67

Well-Known Member

Xuống Thủ Đức quán cafe bao la , nhiều quán đẹp lắm , tiện giao hàng cho bác Sơn luôn a ?:D

Đến Thủ Đức Café thì xa quá, có tiện cho bác nào đâu! Nếu có off dã ngoại ở đây thì may ra bác Thịnh ơi!:)

maison67

Well-Known Member

Tối nay có trận banh hay quá mà biết có thức dậy nổi để xem hông đây. Vì hồi nãy xách xe đi dạo dạo 45 phút giờ thấy hơi ê ê :D

Để nữa thức coi Wrold cup bác Tân ơi!:D

Bên trên