HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

quyslee

Well-Known Member
Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

Ổ cứng của e được xíu phim nào chưa a Quý,nếu duo95c. tí e đi làm về ghé lấy luôn để luyện .hihihihi

Anh đang chép mấy phim mới bản đẹp cho em Thành ơi. Nếu tiện đường thì em ghé lấy nhe. Còn trống 800 GB anh tính tuyển thêm chép cho nó đầy về xem.

tonytruong

Super Moderators

Rồi cứ lần lượt các em lên đường thế này. :( không biết bao giờ tới hdvn mình đây.? may mà cũng tạo được ngôi nhà nho nhỏ hậu thuẩn bên face có gì còn có chỗ share link phim + nhạc cho nhau, không thì Cafe coppy-paste thôi. :)) ;)) =))

P/s Anh đã biết trước giai đọan này sẽ đến đó em, nên đã tính trước đường hậu rùi. :)

Các mẹ ạ! Tôi nói thật là sau một thời gian dùng iphone 6 plus thì tôi có cảm nhận như sau:
- Sư cụ nó, nó quá to các mẹ ạ! Vướng víu vô cùng khi đi lại - tiên sư... trước khi mua thằng bán hàng nó lừa mình bảo là đút túi dễ dàng. Dễ dễ cái phụ khoa thân sinh nó ấy... Chắc là do nó gầy bẹn đéo có mỡ , mới nị mặc quần rộng thùng thình ... chứ bẹn múp míp như mình, mới nị quần bò levis như mình đang mặc thì đi lại chật vật chả khác đéo gì đang có đứa thò cả bàn tay vào sờ bẹn... Thi thoảng gõ cồm cộp vào em bé.
- Thứ hai là... nó quá to: sư cụ nó, mỗi lần có điện thoại mà lỡ đưa vội lên tai thì... "Ụp" một cái, ù con mẹ nó tai luôn các mẹ ạ! Khác đéo gì có thằng nó lấy dép tổ ong nó vỗ vào mang tai
- Thứ ba là... nó quá to. Đang nhìn quen cái điện thoại 5s thì chuyển sang dùng của nợ này, mải quẹt quẹt lướt face một lúc tự nhiên thấy người lảo đảo ... Cứ dư là say xe ấy các mẹ ạ!
Lại còn thi thoảng vào face của
Tam Phan xem ảnh nude của mụ ấy cả cái vú như úp vào mặt ấy - ngại đéo chịu... Điện thoại thì cần đéo gì cái ảnh nó to quá thế, Dùng mẹ nó ipad cho xong.

- Thứ tư là: nó quá to. Cái tổ sư bố nó... Mỗi lần có điện thoại gọi đến mà dùng 1 tay thì phải vươn mãi cái ngón cái ra để quẹt trả lời - Còn các ngón còn lại thì bấu chặt sợ rơi... Dùng được nửa ngày thì dãn mẹ nó cơ ngón tay các mẹ ạ, đến nỗi chiều tối về ngoáy mũi đéo trúng nổi lỗ mũi...
- Thứ năm là: địt mẹ nó quá to các mẹ ạ! Hồi xưa lúc đang lái xe ô tô đi ăn phở (à nhân tiện khoe mình có ô tô) mà muốn nhắn tin thì chỉ việc 1 tay lái - 1 tay nhắn. Giờ phải đỗ mẹ nó lại 1 chỗ, rồi đưa cả 2 tay lên ôm chầm lấy máy mới nhắn tin được... Nhìn không khác gì cầm sớ dâng lên chùa các mẹ ạ! Tởm đéo chịu.
- Thứ sáu là: Đã to thế Nó còn quá mỏng. Khác đéo gì con hàng xóm cạnh nhà mình: cao tầm mét tám, gầy chỉ khoảng 35 cân (đấy là tính cả nhịn ỉa 3 ngày đấy). Con này mà đi qua cầu Thanh Trì mùa này thì kiểu đéo gì cũng bay phần phật, đéo tóm nổi ghi đông xe máy! Cái 6+ này cũng vậy ... Rơi con mẹ nó mấy lần rồi các mẹ ạ.
Đành phải cho nó một cái bao cao su vào cho nó tăng ma sát và dầy thêm: mà bao cao su thì chắc các mẹ cũng biết rồi đấy, dùng thêm đéo bao giờ thích.

> Tóm lại ạ: dùng đéo thích bằng iphone 4s.
Nhưng lại rất hợp với các Mẹ nếu có túi và ví đi kèm, và hợp với các Bố nếu chơi game và có túi quần to...
Còn mình thì...
... mình vẫn dùng thôi. Vì mình thấy thích! Hớ hớ!

Đọc bài này của các Bình cười bò ra luôn>:)

quyslee

Well-Known Member

Rồi cứ lần lượt các em lên đường thế này. :( không biết bao giờ tới hdvn mình đây.? may mà cũng tạo được ngôi nhà nho nhỏ hậu thuẩn bên face có gì còn có chỗ share link phim + nhạc cho nhau, không thì Cafe coppy. :)) ;)) =))

P/s Anh đã biết trước giai đọan này sẽ đến đó em, nên đã tính trước đường hậu rùi. :)

Bởi vậy bây giờ lưu càng nhiều càng tốt anh ạ, mai mốt tìm link chia sẻ khó lắm nhe. Không có nhiều lựa chọn như bây giờ đâu \m/

dangtu

Active Member

Anh đang chép mấy phim mới bản đẹp cho em Thành ơi. Nếu tiện đường thì em ghé lấy nhe. Còn trống 800 GB anh tính tuyển thêm chép cho nó đầy về xem.

ok vậy cứ đề Anh chép vậy,khi nào xong e lên lấy.thank A

longdnl

Well-Known Member

Bởi vậy bây giờ lưu càng nhiều càng tốt anh ạ, mai mốt tìm link chia sẻ khó lắm nhe. Không có nhiều lựa chọn như bây giờ đâu \m/

Mai mốt có chuyện cứ gặp anh Quý là xong, lẹ có và lẹ xỉn luôn. :))=))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Rồi cứ lần lượt các em lên đường thế này. :( không biết bao giờ tới hdvn mình đây.? may mà cũng tạo được ngôi nhà nho nhỏ hậu thuẩn bên face có gì còn có chỗ share link phim + nhạc cho nhau, không thì Cafe coppy-paste thôi. :)) ;)) =))

Có gì em tạo 1 diễn đàn free trong 30 phút mang tên Hội HD Xì Gòn, có nơi anh em tha hồ share và chém gió thoải mái =))

longdnl

Well-Known Member

Chít chưa, tê tê mắt nhắm mắt mở tưởng Bàn khách đặt....Việt vị rồi MTS ui :))

Hơ hơ mí anh em vô nhìn mí em phục vụ xong gồi nhìn.................. chai chứ có ngó ngàng tới cái bảng đâu mà phát hiện. Kakakakka :)):)):))

quyslee

Well-Known Member

Hơ hơ mí anh em vô nhìn mí em phục vụ xong gồi nhìn.................. chai chứ có ngó ngàng tới cái bảng đâu mà phát hiện. Kakakakka :)):)):))

Vô quán toàn lo nhìn ...ưởi không, nên ngồi lộn bàn người khác đặt cho mình. kakaka :))

longdnl

Well-Known Member

Hôm qua em chơi 2 tăng, đi lên Năm Sánh giữa đường, gặp tụi bạn lớp phổ thông (gặp hôm 20/11), 4 thằng làm hết 1 khung Sài Gòn:

Rồi lên 5 Sánh, bàn đặt trước, 4 tay cũng làm hết 1 khung trà Heineken!:):D

Tối về em chạy xe cóa nhiêu đâu, chỉ chạy nhiêu đây thôi nà, chạy nhiều Công An nó bắt thổi ống hơi là đủ thứ tội! Kakaka!:):D

Khi đã tham gia giao thông thì không cầm điện thoại chụp hình dù TĐ có chậm hay không thậm chí không được nghe nữa nha a lị. \m/

Bỏ cái vụ vừa chạy vừa chụp đê. :-t

Bên trên