HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Ðề: “Chào Ngày Mới" của HD Sài Gòn 2014

[/QUOTE]

Ngôi nhà mới này là của ai trong nhóm vậy anh ?Có phòng nghe nhạc và cả phòng xem Phim thích nhỉ...

tonytruong

Super Moderators

Ngôi nhà mới này là của ai trong nhóm vậy anh ?Có phòng nghe nhạc và cả phòng xem Phim thích nhỉ...

Phòng này của hội HDSG đó bạn, A/e ngày nào cũng ra vào ngắm nó đấy, sáng mai tại quán Phúc 3D có gắn dàn loa âm thanh Atmos mới lên trần đó,bạn rảnh thì tới cafe tham quan luôn nhé. :)

P/s Bức tranh trên tường là Anh quyslee đấy.còn dàn máy có của Anh NKP luôn, còn bộ salon là của mình và hội Phó Long + A/e mỗi khi thưởng thức vào lúc rảnh rỗi, còn dĩa trái cây dành riêng của truonghd không ai được đụng vào à nha. :)) ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

quyslee

Well-Known Member

Phòng này của hội HDSG đó bạn, A/e ngày nào cũng ra vào ngắm đó đấy, sáng mai tại quán Phúc 3D có gắn dàn loa âm thanh Atmos mới lên trần đó,bạn rảnh thì tới cafe tham quan luôn nhé. :)

P/s Bức tranh trên tường là Anh quyslee đấy.còn dàn máy có của Anh NKP luôn, còn bộ salon là của mình và hội Phó Long + A/e mỗi khi thưởng thức vào lúc rảnh rỗi. :)) ;)) =))

Công nhận ..................................cũng giống thiệt :))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Cùa thành viên này trong hội nè, bác này ít ra mặt lắm ;))

tonytruong

Super Moderators

Trường ú vô xem coi có biết cái thằng biến thái này ngoài huế không nè em, nó xem phim nhật nhiều quá nó nhiễm nặng luôn, đâm vật nhọn đến 8 vụ vào vùng kín ( Bướm) của các cô gái tại huế luôn nè.haizz cái thằng này thật. :(

Xuất bản 30-11-2014
Công An Huế bắt Trần Hữu Phúc, hung thủ đâm vùng kín nữ sinh và phụ nữ xinh đẹp vì học theo phim Nhật

[video=youtube_share;CIWKKU_WtuA]http://youtu.be/CIWKKU_WtuA[/video]​

tonytruong

Super Moderators

Thôi em thăng trước đây A.Phú ơi em đuối rồi,chúc cả nhà ngủ ngon nhé. :) ;)

maison67

Well-Known Member

Giữa đêm có thích khách vào nhà xả rác, vũ khí của em yếu, không dọn được rác.:-w8-> Báo cáo các mod cấp cao, khi hay tin dọn sạch rác cho nhà mềnh thông thoáng nha!=D>:-bd

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi sáng vui tươi và mát mẻ. :) ;)

genzo1984

Well-Known Member

CHÀO BUỔI SÁNG CẢ NHÀ, CHÚC CẢ NHÀ MỘT NGÀY VUI VẺ VÀ THÀNH CÔNG$-)

maison67

Well-Known Member

Chào ngày mới tốt đẹp đến với AE HDSG!@};-:-bd:)

Bên trên