HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

longdnl

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Chào buổi sáng cả nhà. :)

there-are-many-white-beaches-across-the-globe-but-we-chose-hyams-beach-in-new-south-wales-australia-because-of-its-listing-in-the-guinness-book-of-world-records-as-the-whitest-beach-tiny-quartz-particles-are-what-make-the-sand-so-white.jpg

tonytruong

Super Moderators

Chào cả nhà buổi sáng muộn,từ tối qua đến gờ không vào được DĐ mệt mỏi luôn giờ mới vào được. :)

P/s Sau khi xóa cookie cache của trình duyệt chrome + với tắt modem wifi khởi động lại luôn,thì giờ đã vô lại được bó tay luôn :)

hbinhlove2003

Well-Known Member

Anh em cho hỏi :

Nạp thẻ Voucher vô tài khoản Fshare như thế nào nhỉ ?

Làm theo hướng dẫn ở mặt sau thẻ không được. Không có thấy chỗ : "Nạp Voucher Fshare" ở đâu cả ?

Anh vô mục nâng cấp VIP phía trên rồi chọn Mua ngay, cho tiếp loại 1 năm, nhấm mua ngay. Sau đó "Phương thức thanh toán" chọn Vocher hình gói quà là ok

explorer

Well-Known Member

Anh làm được rồi

Fshare bắt vô sâu quá

Cảm ơn Bình

thinhkappa

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi sáng muộn,từ tối qua đến gờ không vào được DĐ mệt mỏi luôn giờ mới vào được. :)

P/s Sau khi xóa cookie cache của trình duyệt chrome + với tắt modem wifi khởi động lại luôn,thì giờ đã vô lại được bó tay luôn :)
E thì đt đổi DNS mới vào được .

thinhkappa

Well-Known Member

Mấy bữa nay khó vào nhà quá , wifi vào ko được , mặc dù đã reset lại Modem và đổi DNS trên đt mà đt vẫn ko vào được . 3g thì vào bt .

tonytruong

Super Moderators

Mấy bữa nay khó vào nhà quá , wifi vào ko được , mặc dù đã reset lại Modem và đổi DNS trên đt mà đt vẫn ko vào được . 3g thì vào bt .

Sáng nay anh cũng bị như em,nhưng đã khắc phục được ok,xong rồi đi giờ mới về vô thử thì tốt rồi em. :) ;)

thinhkappa

Well-Known Member

Sáng nay anh cũng bị như em,nhưng đã khắc phục được ok,xong rồi đi giờ mới về vô thử thì tốt rồi em. :) ;)

Bây giờ e lại vô bằng wifi được , nhà lúc đóng lúc mở ko biết đâu mà vào hic

dangtu

Active Member

sáng mai cafe đi cho mạng nó ổn lại. chắc do sinh nhật nhiều người kg được quà tặng nên buồn . nên nhà buồn theo.hahahhahahahhaha

tonytruong

Super Moderators

Bây giờ e lại vô bằng wifi được , nhà lúc đóng lúc mở ko biết đâu mà vào hic

Vừa mới cmt với em xong là anh không vô được luôn. :( thế là anh thử cài thêm Firefox cũng không vô được luôn,để một hồi giờ vô lại bằng trình duyệt chrome mới được nè em,DĐ còn chập chờn lắm,chưa ổn định em ơi. :(

ducphu

Well-Known Member

Chào buổi tối cả nhà! May quá còn vào được, tưởng nhà cửa bị đánh xập rồi chứ!

Bên trên