HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

hungthong

Well-Known Member
Ðề: HD Sài Gòn - Niềm Vui Bất Tận

Chào các AE! Phú Giáo chỗ em giờ này vẫn "nắng cực"...nóng lun.:-j

maison67

Well-Known Member

Giờ chào cả nhà buổi tối nà!:);)

P/s: Nhà lúc này vắng, chắc ít "trộm" vào, tối cóa thể ngủ ngon, khỏi... canh trộm! Kakaka!:):));;)

longdnl

Well-Known Member

Ok! Đua nào a lị! \m/

s0

thinhkappa

Well-Known Member

A Long Comment sau mà bài lại nhảy lên trên hay nhỉ ? :))

genzo1984

Well-Known Member

Chào buổi sáng cả nhà, chúc cả nhà một ngày vui vẻ và thành công $-)

thinhkappa

Well-Known Member

Í zui zậy ta,anh kia đi uống cafe mang theo đệ tử thích thật. :) nhìn cái quán này quen quen giống ở TVĐ gần nhà anh vậy em.? hay quán giống quán ta.? :)
Cún này lần nào cũng đi theo chủ uống cafe , cún đực nhé a Trường , rất hiền và thân thiện , quán dưới BIên Hoà a , phong cách bàn ghế gỗ giờ nhiều quán làm giống vầy lắm a . :)

maison67

Well-Known Member

Chào ngày mới tốt đẹp đến với AE HDSG!@};-:-bd:)

tonytruong

Super Moderators

Cún này lần nào cũng đi theo chủ uống cafe , cún đực nhé a Trường , rất hiền và thân thiện , quán dưới BIên Hoà a , phong cách bàn ghế gỗ giờ nhiều quán làm giống vầy lắm a . :)

À ra thế.! Nó khôn lắm đó em,cho đi nhiều nó sẽ quen,cứ đi theo chủ mỗi lần thôi. :) ko cho nó đi nó la làng hoặc buồn thấy rõ. :) Thanks em for share. ;)

P/s Anh cũng thích mang chó đi chơi,nhưng ở SB mang mang theo chó Chihuahua nhỏ xíu dễ bị giựt mất lắm,nên anh ko dám mang đi đâu,ngoài trừ khi mang về quê mỗi năm tết,khi vê đến nhà là chỉ để trong nhà thôi. :)

thinhkappa

Well-Known Member

À ra thế.! Nó khôn lắm đó em,cho đi nhiều nó sẽ quen,cứ đi theo chủ mỗi lần thôi. :) ko cho nó đi nó la làng hoặc buồn thấy rõ. :) Thanks em for share. ;)

P/s Anh cũng thích mang chó đi chơi,nhưng ở SB mang mang theo chó Chihuahua nhỏ xíu dễ bị giựt mất lắm,nên anh ko dám mang đi đâu,ngoài trừ khi mang về quê mỗi năm tết,khi vê đến nhà là chỉ để trong nhà thôi. :)

Ở Sg có vụ giựt chó nữa hay vậy a trường ? \m/

Bên trên